VSN - chuyện tình đồi thông 2 mộ 8 năm đau thương

Đeo đuổi nhà giàu VSN với hai anh đại gia 8 năm nay rồi.
Giờ các anh thích cho em về đâu thì tuỳ

Mình quyết không chia tay, xa lìa em VSN dù các anhcó chôn vùi em dưới vũng bùn! Hihi

Bác @cophieusieure , bác là nạn nhân hay là anh lái đò ? Hihi

8 năm chìm trong thua lỗ với VSN nên giờ lập pic này xả stress tí

Hai anh nhà giàu Massan và CJ đu CLUB100.

Mình nông dân chăn vịt cũng ham hố đu tàu theo hai anh và đến hiện tại em VSN về 1x !

Theo đuổi VSN 8 năm được cái sứơng là mình không bao giờ cần NGÓ sang Vnindex vì VSN chỉ có lao dốc theo con đường một chiều mà thôi!

Các anh lái lụa VN khoái nhất đồi thông 2 mộ!
Đang short phá cho tan nát hết, tốt xấu thành RÁC hết …chắc để đồng ca chung với lái lụa VSN

Mình nhỏ lẻ, thấy VSN rẻ so với tiềm lực về tiền, tài sản, uy tín thương hiệu.
Giá VSN quanh 20 này thì cổ đông chỉ có lỗ từ tổ chức đến cá nhân thôi bác

1 Likes

Nhưng mà nhìn gd VSN là có “ bàn tay vô hình” đang thống trị đó bác.

Mình dự bàn tay đó của anh nhà Meatlife ! Hihi

Chuỗi hệ thống phân phối của Vissan rất lớn, rất nhiều vị trí đắc địa tại trung tâm HCM, Hà Nội, Đà Nẵng và các tỉnh thành.

2 Likes

VSN tốt mà bác nhưng lợi nhuận bọt bèo bao năm không hềtương xứng với tầm vóc em VSN bác nhỉ.

Mà TTCKVN lái liếc chán phèo bác ơi, thua xa các em tiền số ảo nói chi đến những cổ phiếu đặc hiệt của bọn Mỹ EU!

Ví dụ em vua Ảo tăng hơn 400% từ đáy mà chỉnh không bao nhiêu cả…cõn VSN thì anh nhà Meatlife chỉ chèn ép cho rơi thảm hại và không ngốc đầu lên, đợt rồi sóng upcom bùng phát dữ dội, VSN tăng được tẩm 50% thì anh nhà Meatlife dập nát lại ngay tức thời!

1 Likes

Giống VSN cứ giật lên giật xuống việc thoái vốn còn lại của nhà nước 8 năm nay …và không biết cõn giật tiếp đến bao giờ ?

1 Likes

đơn giản mà hiệu quả cứ SAC mà múc thôi. siêu sóng rất gần rồi

1 Likes
1 Likes

Trước đó, trong phiên đấu giá 11,3 triệu cổ phần VISSAN (tương đương 14% vốn cổ phần) cho cổ đông chiến lược vào ngày 24/03/2016, Anco đã trở thành nhà đầu tư chiến lược của VISSAN với mức giá đấu thành công cao nhất là 126.000 đồng/cp. Tổng số tiền Anco chi ra là 1.427 tỷ đồng. Được biết, Anco đã trả giá bình quân 106.000 đồng mỗi cổ phiếu để mua 24,9% cổ phần của VISSAN. Như vậy, mức giá cho số cổ phiếu mua thêm này thấp hơn con số 126.000 đồng mà công ty đã trả trong cuộc cạnh tranh làm cổ đông chiến lược. Và tổng số tiền mà Anco đã chi ra để sở hữu 24,9% VISSAN cho đến hiện tại là hơn 2.130 tỷ đồng.

1 Likes

Lâu quá rồi bác

Các bác cứ hô hào, đưa tin tùm lum thế các bác không sợ ạ…

Chắc em nghi tin này cũng từ thnasg 6 tháng 7 mà lần nào cũng sắp với chả gần sóng :rofl:

Anh Masan giờ đang phải chèo chống với các tổ chức thoái vốn như SK nên chắc anh HQ CJ hay Nhật nào đó M&A VSN nếu thoái vốn 51% ?

Mình rút phần lớn phần đầu tư CKVN.
Danh mục để lại tí thôi vì tình trạng lái liếc VN tung hoành short kho lộng quá !

Điểm hoà vốn tính đến hôm nay của 2 anh cá mập 200-250k/cp….tức giờ cp x10 lần các anh mới huề vốn!

Mình 8 năm lỗ lả tan nát với em VSN này dù mức độ không bằng 2 anh cá mập nhưng các anh giàu nên không sót tiền chứ mình nghèo nên sót lắm luôn…hihi

Vẫn đang chờ các đại gia cho em về MỆNH GIÁ ĐỂ MUA BÌNH QUÂN GIÁ ĐÂY! Các anh cho về mệnh nhanh đi, vắt võng ngủ đợi mãi rồi…chán ghê