VTP - Doanh Thủ Hàng Tỷ Đô 2021 - 2025! Tăng Trưởng Kép!

Cái này có gì nỗi bật đâu trợi

Nếu nhìn đường dài thì VTP là sự lựa chọn đầu tư mạo hiểm đem lại siêu lợi nhuận.

GIẢI MÃ HIỆN TƯỢNG DOWN TREND VTP!!
em đầu tư theo trường phái nắm giữ giá trị, nên đã từng hold 2 Doanh Nghiệp thời gian từ 1 năm và có những bài học rất giá trị và VTP là tình huống này. Nếu NĐT cá nhân không tìm hiểu sau mỗi thất bại và đặc biệt nguyên nhân gốc rễ thì sẽ còn thua lỗ và nhận bài học rất đau thương.
Case VTP giảm từ đỉnh tầm 44% cũng có lí do riêng mà chúng ta cần đào sâu.
(P/s: sorry các bác nếu bài này làm loãng topic, Yêu cầu nđt cá nhân nào mở tài khoản bên Giang quản lý thì sẽ trao đổi kín nhé. Thanks!

“Không tin người thì không dùng; đã dùng thì phải tin”. Khi bạn đã gửi trọn niềm tin ở một doanh nghiệp, một mã cổ phiếu hãy gạt bỏ những tư tưởng tiêu cực, lắng nghe cả những ý kiến trái chiều để đưa ra những nhận định chính xác nhất. Để vận hành một tập đoàn lớn vượt qua bao sóng gió trước vận mệnh chuyển mình lớn này của dân tộc không có chỗ cho những kẻ ăn sổi ở thì…

4 TRU CHINH VIETTEL

Bỏ đi mà làm người bạn ạ, Logictic thì nguồn lực hạn chế. Sản xuất công nghiệp thì toàn đi mua OEM của trung quốc, Viễn thông nước ngoài 10 trị trường thì 7 thị trường lỗ. GPCNTT thì sản phẩm đột biến không có

Bỏ đi mà làm người. :rofl::rofl::rofl: biên lợi nhuận bằng que tăm. Mygo, Voso chết yểu … cái gì mà công nghệ. Nhìn đồ thị kỹ thuật thì một đàn quạ đen. Hết game thoái vốn ,úp bô nhà đầu tư rồi. Con này về mệnh 3-4x may ra vua đc

1 Likes

:laughing:

nhiều bác trên đây toàn thể hiện ta đây là giỏi :sweat_smile:

ngày mai ĐHCĐ rồi !!

Mua VTP ngày thoái vốn 105 … giờ bao h về bờ

ngày đó tháng đó năm đó

Con tàu đắm thì sao về bờ hả Bro. Thoái vốn Sabeco, Bsr bài học còn đó…

yêu tố trọng yếu là ngành này hiện tại và sắp tới phát triển mạnh nek bác, thị tr khó khăn vẫn tăng trưởng 2 con số

Trải nghiệm dịch vụ hết rồi… VTP ko ăn đc Shopee, Tiki bác ạ. Ko có gì đột phá . VTP về 3x, 4x thì múc xúc đc. Chứ bây h vào thì ko biết ngày này năm ấy là khi nào về mệnh :joy:. Chót lên tàu thì thoát nhanh lúc nào hay lúc đó

bác chờ nhé! với trải nghiệm của bác thì dtck dễ quá :slightly_smiling_face:

nghe đâu tháng 5 tháng 6 triển khai dịch vụ này!!

Thấy cán bộ cty này giờ đi bán BH, môi giới BĐS hết ko chú tâm cv hiện tại… ko có nhân hòa. Muốn cổ bay phải thanh lọc hết :laughing: thôi tôi xuống tàu rồi khi nào có dòng tiền vào thì lại lên tàu

Mọi người đi ĐHCĐ 19/4 có tin gì hot không?

Toàn bánh vẽ thôi bạn, chi phí đầu vào tăng “xăng, thuê cửa hàng…” giá giao nhận thì bị cạnh tranh. TMĐT thì thua shoppee rồi. Canh nhịp hồi mà thoát ra đi bạn