XẢ TRESS ! VĂN TẢ BỐ EM CHƠI CK LỖ. Hay nhất 2022

TIG vốn hóa không đến 3k tỷ á.

1 Likes

Ngủ là giàu, kê cao gối ngủ anh em ơi :slight_smile:

" sau khi bố e bán đúng đáy e nói bố e là ngu quá không chịu nghe theo A7 . E nói xong bố e đấm e không trượt phát nào rồi bố e lên F247 chim lợn tiếp hòng mong nó xuống để xúc lại "

3 Likes

Hài vãi nhái thầy à :rofl:

2 Likes

A7 là thủ lĩnh tinh thần giúp anh em f0 tự tin ôm lì đòn. Điếc

1 Likes

Qua mười mấy cây sàn dịp Tết giờ em cũng điếc dồi

2 Likes

Cứ yên tâm theo A7 giữ chặt, chỉ tiếc ko còn xiền múc thêm

:+1::+1::+1::grin::grin::grin:

Hahaha hay quá thầy ạ

1 Likes

Qua hơn chục phiên sàn mà em còn tin theo A7 đc. Mấy hôm nay như muỗi đốt inox

Thầy mà không viêt sách thì hơi phí kkkkk

Tuyệt vời, Fan cứng của A7 là em

1 Likes

Từ 100K về 55 còn chưa sợ thì ngán gì đoạn này , vì thị trường đang tốt lên có gì mà xoắn chứ

1 Likes

Mấy hôm như vầy mình không sợ mà lại thấy vui, vợ hỏi bị gì mà cầm điện thoại cười hoài vậy. Thì ra ông coi chim lợn thì gào thét các thứ, thầy A7 lại có những bài chửi kinh điển mới mới kkk

1 Likes

Nếu năm ngoái em biết A7 thì tốt, cuối năm mới biết tới A7 dính liên tục sàn sàn sàn nhưng vẫn chưa rơi cổ nào. Đầu tư muốn giàu ngay thì ai chẳng đầu tư được, phải trải qua đủ cung bậc của cảm xúc: vui sướng, chán nản, buồn bực… thì mới có ngày hái được trái ngọt, chứ mới vào được vài dăm bữa nửa tháng đã muốn ăn ngay thì trẻ con nó cũng đầu tư làm giàu được.

5 Likes

giải trí , kkkk

chuẩn bác, em quyết tâm lấy lại những gì là của mình đây

1 Likes

Tới đây bọn bốc cờ có khi đói cả bầy, vì tư duy của A7 nó mộc mạc dễ hiểu và dễ đi sâu vào lòng: quần chúng

2 Likes

em cũng như bác vào cuối năm, muốn hái quả phải chống gió bão, chống sâu bọ, chống trâu bò giẫm đạp, chống ■■■ đái vào, chống mấy thằng ăn trộm ăn cắp muốn dỡ nhà người khác về làm nhà mình… đến Gia Cát Lượng còn phải chờ thời, ae ta tất cũng phải chờ thì mới thu được thành quả mà nggười khác mơ ước

1 Likes

tình hình khá căng

2 Likes