XẢ TRESS ! VĂN TẢ BỐ EM CHƠI CK LỖ. Hay nhất 2022

Tới đây bọn bốc cờ có khi đói cả bầy, vì tư duy của A7 nó mộc mạc dễ hiểu và dễ đi sâu vào lòng: quần chúng

2 Likes

em cũng như bác vào cuối năm, muốn hái quả phải chống gió bão, chống sâu bọ, chống trâu bò giẫm đạp, chống ■■■ đái vào, chống mấy thằng ăn trộm ăn cắp muốn dỡ nhà người khác về làm nhà mình… đến Gia Cát Lượng còn phải chờ thời, ae ta tất cũng phải chờ thì mới thu được thành quả mà nggười khác mơ ước

1 Likes

tình hình khá căng

2 Likes

Em thề là em thấy vui khi thấy NAV của Dig và Ceo giảm đi đấy. Vì hàng ngày em vẫn mua thêm đc Cp ngon với giá rẻ. Kk

3 Likes

Đúng rồi người anh em ạ, bất cứ trong lĩnh vực gì, từ làm doanh nghiệp to nhỏ cho tới ông bà nông dân, muốn phát triển cty muốn có ngày gặt lúa đều phải chờ đợi cho cây đơm hoa kết trái, trong quá trình đó nó trải qua bao nhiêu bão gió nắng mưa. Phải thích nghi và hiểu được thì nông dân cũng giàu to.

2 Likes

Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới

E cảm ơn thầy. Cứ mỗi bài viết của Thầy e đọc lại thấy sảng khoái.

1 Likes

Tôi là ng thứ mấy ae

Đáy quanh đây :grinning::grinning::grinning:

rA chỗ khác chơi đi Quý ơi

Bác và mọi người cho cháu hỏi việc FED tăng lãi suất ảnh hưởng thế nào đến nền kinh tế thế giới, nền kinh tế Việt Nam và thị trường chứng khoán Việt Nam (VNI) ạ. Mong bác trả lời ạ :heart_eyes:

Những lúc như này là lúc phân loại người giàu kẻ nghèo. Những ai kiên định k bị rung lắc đá bay k sàn sẽ là những cao thủ đại gia trong tương lai.
Kẻ đứng cuối cùng trong trận chiến là kẻ chiến thắng. Bởi vậy kẻ giàu luôn ít :slight_smile:

1 Likes

Múc con mẹ mày ! mới cắt lỗ hả ku kkk, sủa inh ỏi, hết chym lợn xong lại bìm bịp, đm thằng đa nhân cách kkk

1 Likes

Thằng em ngu si ngồi ị thì lị ra chẳng chết, a sống phúc đức làm gì cũng thuận, giờ điện máy bán lẻ của a càng lúc càng khấm khá, a vào chứng khoán là trêu cho những thằng ngu như chú hay chửi bới có lúc thế này khà khà

Gớm, cái mặt mày mà ăn ở phúc đức thì con cháu mày đã được nhờ kkk

trên khắp diễn đàn fa kệ bốc. chửi rủa a7. nhưng bọn đấy cb sắp giỗ đầu mà không biết tại sao ,kk. vẫn tin a7. như ngày đầu đu dig giá 125. chưa bán dù ăn chục cây sàn

3 Likes

Cái gì càng rõ ràng thì lợi nhuận càng ít
_ Phạm Nhật Vượng _

1 Likes

Thầy vui tính quá :rofl:

Thấy mấy đứa con nó bảo sao bố phải khổ thế, thuận theo ý trời, trời ở đây là thiên thời chính sách mà chơi. Cứ nhảy ra nhảy vào như thằng ăn trộm nó hèn ra