XẢ TRESS ! VĂN TẢ BỐ EM CHƠI CK LỖ. Hay nhất 2022

Ép hết hàng rồi, ae múc đi cho lái nó sợ

dám chơi full margin thì dám chịu, lớn rồi ai lại đi khóc nhè vậy :grin:

1 Likes

A cái thằng mồm thối, ngậm toàn cứt

Tối nay bơm cho anh em ít Oxy thầy ơi

Thanh niên này sống dai như đỉa nhỉ, từ KoHeDonGian-- > KoHeDonGian1—> KoHeDonGian2

m k thấy nhục à, lập hết nick nọ nick kia chim lợn!

hình ảnh

Lớp học văn của Thầy BẨN chắc cũng vơi 1/2 rồi nhỉ :sweat_smile: :sweat_smile:

kkkk

Sắp có giá 6x & 4x rồi . Chắc cuối tuần thôi

Cứ lúc cổ phiếu giảm là chim lợn bay nhiều thế, lúc tăng chúng núp lùm hết kkk

giảm nữa cũng kệ mẹ, càng mua được nhiều cp, lúc nó tăng mới ăn dày

Khi nào dig lên 500k cổ zay thầy 7. Để e múc rồi gửi lại cho con cháu sau này hốt bạc :hot_face::hot_face::hot_face:

Haha đọc văn của Thầy vừa hay vừa thực tế và nguyền rủa lũ chim lợn thật kinh khủng! Thiên tài thầy A7 cái gì cũng giỏi.

Giảm về giá đẹp cho anh em có tiền múc thêm, Khi mọi thứ đều xấu thì chính là đáy. Chứng khoán luôn là vậy! Công ty lớn lên nó phải tính bằng năm. Đằng này mới có mấy tháng. Các bác xd ôm dài hạn thì cứ ôm. K margin gì hết. Vài năm nữa khi BDS vùng ven lên ngôi thì các bác bán đi mua nhà mua xe. Khi mọi thứ đều đẹp thì có nghĩa là giá nó cũng sẽ không đẹp.

Chim lợn chỉ làm bạn mất ăn , bìm bịp có khả năng làm bạn trắng tay , thế nên em vẫn thích các anh chim lợn . Ít nhất ko các anh chim lợn ko làm em cháy sạch tài khoản

Ko ai mua thoả thuận thì Ta đành phải xả dần lên sàn thôi, các hiền đệ thông cảm cho Ta vì Ta đang cần tiền gấp bắt buộc phải bán

Nhiều khi có tào a man vào vui phết. Làm trò tếu vc

có giảm nữa a cũng k sợ các chú chim lợn à… media, chuyên gia kt, tiến sĩ giấy và các chú đồng loạt líu lo lại càng cho a thêm vững tâm… chứ các chú chim lợn, chuyên gia, broker, ct ck đồng lòng khen bank, khen cổ hàng hóa, chứng khoán thì a lại càng phải TRÁNH XA theo a đó là quả bô TO VĨ ĐẠI … khà khà

1 Likes

Cay cái là cày 3 đời họ tào . Cuối cùng đổ cứt cho tư mã ngồi chờ. Nghĩ cay dái. Tư mã ý dạy con rằng phải kiên nhẫn. Ngồi chờ thời cơ ỉa vào mõm họ nhà tào