Xin được gửi lời xin lỗi tới thày A7 và bác Dig_Dig_Dig

Chào mọi người
Tôi tham lam thấy FLC đồ thị đẹp cộng với môi giới hô hào tôi đã full tất tay margin FLC giá 14 15
Đến hôm nay thì tài khoản của tôi đã gần như bay gần hết số tiền mà tôi kiếm được từ đầu tư cổ phiếu DIG nhờ nghe thày A7 và bác Dig_Dig_Dig từ năm ngoái.
Tôi rất mong mọi người F0 đầu tư tránh xa các công ty như vậy
Chọn công ty mình đầu tư thì phải chọn thật kỹ ,tránh sai lầm của tôi
Trước khi FLC có cú sập tiếp theo khi tay quyết bị bắt tôi có đôi lời không tôn trọng tới thày A7
Mong thày tha lỗi cho em
Xin lỗi bác Dig_Dig_Dig cháu đã tự đánh mất số tiền mà cháu đã kiếm được bấy lâu nay rồi
Mong bác tha lỗi cho cháu

6 Likes

Tôi quyết định cắt lỗ và từ bây giờ sẽ đầu tư nghiêm túc và tìm hiểu doanh nghiệp mà mình đầu tư
May mắn cho tôi vẫn còn tìm được bác.để được nghe bác phân tích để đủ niềm tin kể cả khi thị trường giảm điểm mạnh
Tôi chia sẻ cho mọi người .AI cần thì vào , cứ thật lòng là được duyệt vào

3 Likes

Nhất sự bất tín vạn sự bất tin… một con người giả dối ko thể là chỗ đặt niềm tin dù chỉ 1%, tôi cũng cả tin vào con người cờ bạc, hi vọng có thể làm thay đổi nó với những dự định kế hoạch tốt đẹp, cơ mà chuột thì mãi mãi là chuột cho dù nó có mang hình hài mèo hay hổ

hỏng hẳn kkk

2 Likes

Ở PIC trước bạn chửi A7 và lăng xê FLC. Tôi đã cảnh báo rồi. Nhưng bạn vẫn bảo lưu quan điểm. Nên tôi cũng ko muốn tranh cãi. Quan điểm đầu tư mỗi người mỗi khác. Mong bạn lần sau đừng có chửi bới, gây mất đoàn kết. May là nav bạn cũng ko lớn, có 82k. Chúc bạn sớm gỡ lại được

3 Likes

Đúng là chỉ khi mất tiền con người ta mới nhận ra cái sai của chính mình.nhưng chửi bới A7 thì quả là cái sai quá lớn.hi vọng bác lần này tìm hiểu Dig 1 lần nữa và đi dài cùng ae digger chân chính.trước có bác tư mã ý cũng pr FLC và cũng quay về với DIG rồi.

2 Likes

Chui vào cái nhóm vớ vẩn của bố chủ tịch dig fake làm mẹ gì, chả có tý giá trị nào

2 Likes

bản chất méo bao giờ thay đổi đc, xin cái cùi, được vài ba bữa sáng nhổ, chiều lại liếm :grin:

4 Likes

Có sai có sửa là người tuấn kiệt, quan trọng ngộ dc, Tất cả các sai lầm đều phải trả giá bằng tiền em nhé

Bán FLC giá 10 vào Dig lại nộp thêm 30k/cp pht

sáng nhổ chiều liếm, chiều liếm sáng lại nhổ.

tấu hài hay thật

1 Likes

nick ảo quảng cáo cho cái room của tay Dig_Dig_Dig phải không? Mọi người đừng bị lừa mà vào nhóm đấy.

công nhận bác à, mai lại quay ra chửi giờ

Hôm nay tôi mua DIg rồi.Mong mọi người đừng hô hào làm DIG như hàng đa cấp nữa. để yên đi

sau trận này thì gần sạch tiền rồi, chán lắm lại làm lại

vâng.cám ơn bác

Cứ mua dig, CEO,l14,nha,hdc mua cất tủ ngủ cũng giàu.

Bác mua lại DIG chưa đang có đợt giảm này

vl thằng thớt , DIG rồi khác éo j FLC đâu

1 Likes