Đoản khúc cuộc đời

Qua điểm gom cầm dài rồi và cũng qua điểm đánh sóng rồi, lỡ rồi thì chờ, nó đang sideway up, mục tiêu gần 33.2-33.8k.

7 Likes

em cảm ơn anh ah

3 Likes

Bach_Nam xem giúp xu hướng tiếp theo của GEX. Cảm ơn nhiều.

4 Likes

Phiền Bác cho đánh giá KBC .

3 Likes

Xác suất đang khá khó dự đoán, về sóng thì theo dõi thêm, xác suất đi sóng theo nhận định này vẫn cao hơn chút so với việc lên sóng tiếp. Còn gom thì quan sát vùng thấp để gom dần thôi.

4 Likes

Nó có vẻ đang tạo đáy, mục tiêu gần khu 15k. Vùng thấp là vùng gom dần được.

7 Likes

Vâng. Cám ơn bác.

3 Likes

Nhận đình tình hình vni add ơi.

4 Likes

Xác suất nhịp hồi này chưa kết thúc, vượt 1050 thì có mục tiêu 1059-1060, mục tiêu 2 là 1079-1080, sóng hồi kết thúc khi thủng 1030-1031 và đóng bên dưới đó. Sau đó theo dõi tiếp.

8 Likes

Nhịp hôm nay có vẻ đuối quá anh ạ… cuối phiên đóng ko cao hơn, khả năng xấu pk anh?
Có thời gian, Tũn nhớ anh xem giúp em bsr ạ. ^_6

2 Likes

Cuối phiên miễn sao không thủng 1030 là được. Phiên nay cuối tuần nên tâm lý mà em, nhưng anh quan sát thấy sóng hồi chưa kết thúc với xác suất cao hơn. Thanh khoản cũng tốt hơn hôm qua mà em.

BSR thì quan sát, có vẻ nó đang vào nhịp hồi tiếp theo. Thủng 13k thì quan sát gom khi tiến gần về đáy để cầm dài.

11 Likes

Vâng anh, em cám ơn ạ. Có thêm nhận định này của anh có thêm tí nhiệt khí ạ.
bsr em cũng canh nhịp chỉnh em sẽ vào lai rai 11 cổ/ngày ^_6.

2 Likes

Đúng 1050 bị bán xuống :smiley:

2 Likes

Vậy mới có hiện tượng nhà đầu tư thường xuyên đu đỉnh bán đáy. Các yếu tố kỹ thuật vẫn cho nhịp hồi chưa kết thúc.

9 Likes

Anh cho em xin nhận định mã IDI thủy sản ạ, từ lúc hồi lên 12-13 mà vẫn chưa giảm nhiều, xuống thấp nhất đợt qua quanh 11.0

3 Likes

A nam xem giupd hbc. Có phải đang tạo đáy ko a.

1 Likes

Sóng tím chưa fail, anh có vẽ cho em rồi mà. Thủng 10 thì fail.

9 Likes

Đoán đáy HBC trong lúc này quả thực là không nên, hãy xem lại giai đoạn trước của CTD 2020-2021, hoàn toàn có thể xuyên đáy, theo dõi và có ý chí cảm tử cầm dài thì gom. Tích cực thì như hình dưới.

8 Likes

Phân tích đi . vàng sẽ tăng lên 3000 đô trong hai tháng tới :smiley:

Bạn chắc chắn thế thì hãy cắm nhà cửa để đầu tư. Lời ăn lỗ chịu. Đi hô hào cũng có ích gì, đánh quốc tế thì cá nhân nhỏ lẻ không tác động được, trong nước thì bị chi phối càng không tác động được. Bạn và Nam không có quan hệ gì mà yêu cầu một câu trống không như thế.

21 Likes