1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Bít chớ ! :triumph:
Lì mới dám đu Bất động đậy :grimacing:
Ka nhát hok dám :dotted_line_face:

2 Likes

Ck v bds , both of them :kissing:
But not now, bro!

3 Likes

Giờ tới sang năm Ka sống nhờ 10% Trứng Tức, lâu lâu nhảy nhót :apple::oil_drum::zap:… kiếm tý xèng ăn trưa cà phê qua ngày … hok dám gáy giề :sweat_smile:
image
( Internet )

2 Likes

Ka nói vại s e dám vô hàng ahuhu

NAV siêu to khổng lồ thì dĩ nhiên phải có chiến thuật khác chớ dk :kissing:

Làdy dám bán rẻ - Ka dám mua - vậy thui ! :relaxed:

Okie, mỗi ng 1 style riêng :kissing:

:point_down::expressionless::point_down:

1 Likes

Khi bạn ko có kỹ năng " ĐỊNH VÙNG GIÁ theo THỜI ĐIỂM " thì Biến động giá sẽ làm bạn " LOẠN CHƯỞNG " :grimacing:
Trứng Andjku mua nếu có xuống thì đơn giản là mua đc giá Hời hơn chứ ko có gì gọi là thảm hoạ :ghost:

• Just kidding :stuck_out_tongue:
4 Likes

e đặt táo .6 mà chưa khớp, Ka bán cho ít i

2 Likes

Lục Bình @ngaydepseden bán cho Trai 6 múi ít đj kìa :face_holding_back_tears:

1 Likes

hôm nay ngày 20/11 mà chưa thấy ai chúc thầy mềnh nhỉ :rofl: :rofl:. mượn PIC dk em thay mặt con nhan đệ tử chúc thầy sk. cưỡi xích thố nào thì cho các học trò kiếm thêm. từ hồi 2021 theo thầy DIG CEO cũng nồi mồm toác mỏ :grin: :grin: :grin:. 1 gáy cũng là thầy mà 10 gáy cũng là thầy. mong thầy vào hàng đi để các con nhan đồng thanh gáy cho rôm. chứ để mình thống đệ đi gáy này sắp viêm họng :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Ka thấy trên Fb lập hội tìm những ai Tôn vjnh Thài của Đệ để đề nghị tặng lịt thì phải … Thống Đệ có tham gia hok vại ? :kissing:

4 Likes

em ngoài F này với F3.199 ra em ko có hội nhóm nào cả :joy: :joy: như thế ẩn giật gáy mới đanh dk ạ

2 Likes

Hầy, chẳng biết con nhang đệ tử thía nào chớ em có quen vài anh, nav mấy chục tỏi, cũng phải cắt lỗ rời khỏi tt đó anh :face_holding_back_tears:

6 Likes

đệ tử cúng chúng nó thoát lâu rồi. chứ toàn gà vịt. theo sau là thầy a cho ăn bô ngay… thày gửi ngân hàng mấy trăm tỏi ăn lãi suất 11% nó cũng khác

3 Likes

Khôn sống mống chớt hở đệ ? :face_holding_back_tears:
Ác liệt qớ :scream:

( Internet )

5 Likes

Hôm nay ngày đặc biệt, chúc đại ca một ngày trọn niềm zui. Cảm ơn đại ca về những bài học ngắn gọn đầy sâu sắc.

3 Likes

Thanks Đệ đệ :relaxed:
Những người cùng thời với Ka đa số hoặc thành Môi Tới - Bốn Vắng - Chiên Da - hoặc đã bỏ nghề :face_holding_back_tears:

Nên Ka mong rằng Ace đam mê chiên Trứng có thể đc trang bị những kiến thức - kinh nghiệm THỰC CHIẾN để có thể bước đj LÂU BỀN trên chặng đường Chiên Trứng bất tận :smile:

8 Likes

Mua trai đẹp thì em bán vì thứ 6 lỡ mua nhiều, cơ mà phải từ giá vàng trở lên nha … Còn táo chưa chín… chưa bán ạ.