1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chúc Ace Làng Trứng:

Vui vẻ - Bình tĩnh - Tự tjn - Chiến Thắng :four_leaf_clover::moneybag::gem:

( Internet )

8 Likes

Dạ, nay e bình tĩnh tự tin cbi gom hàng nếu có cơ hội :laughing:

3 Likes

Dạ ai rùi cũng sẽ nhát quá kkk

2 Likes

Nếu … nếu mờ cuối buổi hum nay hồi mạnh thì Tui mua rùi nhé, còn Nếu … nếu típ tục rớt thảm thì là tui chưa mua ! :grinning: - Một Trứng Thủ chiên ảo tuyên bố chắc nịch :sunglasses:

• Andjku
3 Likes

Toàn là ánh trăng của sự lừa dối kkk

3 Likes

Hỏi:

Theo ace thì Những thành phần nào trên Trứng trường hay sử dụng từ " NẾU " !?:thinking:

Mời ace Làng Trứng :hugs:

8 Likes

Bờ róc két…lộn bờ róc cơ ạ. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Lâu lắm rồi em mới làm công việc yêu thích này :heart_eyes:
Em xin mời cả nhà và xin phép tag tên, mời những bạn yêu quý đk @Andjku mà em chưa kịp tag tên nha
@ Khang_buivan @Canh_Vo @Tongquan @AresKingStock @Blue_Ocean @Chieu @ngaydepseden @Ilifetowin @Ltl @mr_phenomenal @Hoai_Nam_Tran @MinhGia @ngaydepseden @Nhanhnv @NPN1989 @NamVN @R10 @Tem81

12 Likes

Broker kẻ mạo danh đến từ tương lai , đội lái kẻ kê lệnh giá sàn :laughing: gom dép

6 Likes

Ace rảnh rỗi thì nhiệt tình tham gia đj ạ, táy máy tay chân rùi lại bận rộn bắt buộc :rofl:

5 Likes

Còn ai nữa hok? :thinking:

7 Likes

Tưởng là bờ róc ken chớ ( broken ) :weary:

6 Likes

E nữa dk, e hay bơm đểu khịa lắm :laughing:

5 Likes

Broker nè, chứng chiên mới như e nè

Em hay dùng nếu lắm, nếu biết nó lên là sẽ ko bán kkk

6 Likes

E thấy mấy a chị Brk nói được nhiều người nghe. Còn em trước đây cũng hay dùng nếu … Thì… Từ lúc vào nhà mình thì ít nghĩ đến từ nếu đi nhiều ( tuy nhiên vẫn còn) này đk.

6 Likes

Hic sorry chứ em có 2 ng bạn lớn tuổi hơn, là broker 5-7 năm ở HSC và SSI rồi, họ cũng dễ thương lắm, hay bao em cf lắm, nên xin phép! :relieved:

5 Likes

Broker có ng này ng kia mà c, ko phải ai cũng xấu

5 Likes

Anh nữa! :joy:
Em khịa seo bằng anh :weary:

5 Likes

Ui … đọc lại câu hỏi, ở đây có ý oánh giá dùng " Nếu " là xấu hay là tốt Boy Gạo nha :relaxed:

7 Likes

Em thì thấy có thể là bạn brk, cũng thể hiện cho khách hàng bit là mua bán okie,
Hoặc những người hay trade, mua bán theo xanh đỏ.
Trước là em cũng hay dùng từ nếu lắm, ví dụ nếu mình mua được đáy, nếu mình bán được đỉnh :stuck_out_tongue:

4 Likes