1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tứ đại anh hào là gì á dk :face_with_monocle:

8 Likes

4 cái ngta hay nói để dẫn sóng đoá kkk

8 Likes

Tứ đại anh hào có phải là CEO, DIG , L14, HDC không bác ? Em lính mới tò te cũng chưa biết. Bác chỉ điểm cho em với ạ

7 Likes

Dạ banh, trứng, thớp, bđs bác ạ

Thấy toàn dòng nóng ko bác

7 Likes

Vâng. Em cảm ơn bác. Em thấy anh em thông tin tốt về bđs nên em mạnh dạn đoán thế ạ. Đúng bác, banh, chứng, bất động sản đang ngồi trên tảng băng, còn thép đang ngồi trên đống lửa bác nhỉ

7 Likes

Bác có tgian thì đọc lại ở đây nha, sẽ hiểu về pp đầu tư của dk

Còn về bác có lựa chọn ntn thì e xin mượn lời dk “vạn sự tuỳ duyên” kkk

7 Likes

E hong cần c xl đâu, hờn quá hờn mà :rofl:

4 Likes

Chúc cả nhà buổi sáng nhâm nhi cf vui vẻ

7 Likes

Tuần mới zz ạ!

6 Likes

2 ly à e Dừa ahihi

6 Likes

Nhìn ly cafe đã thiệt :heart_eyes:
hình ảnh
Chúc đk và cả nhà một ngày mới , tuần mới an lành :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

kkkk bình yên ghê

7 Likes

Xóm nhà lá kính chúc Ace Tuần mới vui vẻ - may mắn - chiên Trứng thắng lợi :partying_face::four_leaf_clover::moneybag::dollar::gem:

7 Likes

Dk mỗi ngày đi 1 chiếc xe hả :laughing:

5 Likes

No no … Merc, Mazda với Land cruiser là của người ta :triumph:
Của anh là chiếc Winner trộm choá đó em :sweat_smile:

5 Likes

Kkk Land cruiser chiếc nì e chưa đi thử nên hong biết cảm giác sau, Grab hong biết có ai chạy hong

6 Likes

Ui … chiếc ý anh có dòm trộm vào rùi, cồng kềnh lắm, lau chùi thui cũng mệt … Chê … :face_holding_back_tears:

5 Likes

Nhắc vụ lau chùi, e có ông a rảnh là đi lau chùi xe à, xe lúc nào cũng mới tinh khôi

Còn nếu là e sẽ đưa vào tiệm haha

Dk chê nhưng e mong có 1 con nha

6 Likes

Anh nghe loáng thoáng thì chiếc này là bản Trung Đông , bữa nào em qua bên ý chơi thì lấy 1 chiếc dìa, bên ý họ quý mình là họ tặng lun à :rofl:

6 Likes

Làng Trứng yêu cầu thông tjn thị trường là phải thật :nerd_face:

Còn hình ảnh đời thường thì khuyến khích càng Ảo Tung Chảo càng tốt nà :star_struck:
image
( Internet )

5 Likes