1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Anh còn nhớ câu chuyện vui hồi con RSO rớt từ hơn 200k về 23 rùi sái way lằng nhằng 22, 23 , 25 … Nhiều trứng thủ thôgn minh hơn người nảy ra sáng kiến " Sáng mua chiều bán, ăn chênh lệch ngay 2,3 % 1 ngày " … Cho tới khi … :rofl:

5 Likes

QSN khác RSO mờ Andy dk, nên làm sao so sánh 2 đứa với nhau dc, chênh lệch đẳng cấp rõ ràng mà :face_exhaling::face_exhaling::face_exhaling:
Dk k hiểu em đâu. Nhiều khi để chục tr trade t+ lời dc 500k, đủ mua 2 cái đầm, là thấy zui rồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Cứ trải nghiệm đj em … đời còn dài mờ :wink:

5 Likes

Em thấy ngắn củn chớ dài đâu dk?! Quay đi quẩn lại thấy sắp sang tuổi mới rồi ahuhu :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

4 Likes

Em đọc tới 4x đứng hình hết mấy giây đó đại ka. May mà trước đó em đã kịp hiểu 4 nhơn là cái gì rồi :rofl:
Ơ mà 1 bên là chủ hiệu trứng, 1 bên là nhà dtu cá nhân có quan điểm, 2 bên sẽ k gặp nhau chứ đại ka? :thinking:

4 Likes

Thật ra trong trứng trường hắc bạch khó phân minh lắm em à, bởi thế nên chính Ngọc Hoàng cũng ko thể đáp ứng điều ước rất nhân đạo của phe Bạch Bang :sweat_smile:

5 Likes

@BlueOcean_1 chắc đọc truyện sẽ hiểu nhiều hơn em, vì em k coi hay đọc kiếm hiệp.
Em mà dc Ngọc Hoàng cho điều ước thì tất nhiên em chọn như anh ng Mỹ kia, nhanh gọn lẹ :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Doanh thu thì mới đạt 38% nhưng LNST thì dc 71% rồi.

4 Likes

Mỗi lần được báo chí PR là UAE lại giảm :joy:

5 Likes

:joy::joy::joy::joy::rofl::rofl::rofl::rofl::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Keep on waiting :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

K sớm thì muộn. Trước sau gì cũng trả ct cho Tammy mà :grin:
Relax tí :grin:

Em đọc chiện cũng hiểu sơ sơ thôi anh @Andjku , mà còn k chắc là hiểu đúng k nữa :grin:
Nói chung là phải trải nghiệm đủ lâu mới hiểu dc anh :grin:

4 Likes

image

Ko kiếm CAFE :point_up_2: mờ kiếm đầm đc hôn @BlueOcean_1 :sweat_smile:

5 Likes

Mà 1 cái đầm cũng bằng 15 ly cf cóc rồi đó anh :grin:
:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
Tay này chắc phải hỏi @Tammy.Tr rồi :grin:

4 Likes

Đến chiên da viết bài kiếm cơm trên báu còn ko nhận thức đúng và đủ về cổ tức thì bẩu sao đa số trứng sỹ ko đam mê theo xanh đỏ tím vàng :rofl:

Nhân đây Anh xjn hỏi toàn bộ các bạn Làng Trứng

Trứng với Bigcoin nói riêng và Cờ Bạc nói chung khác nhau " MẤU CHỐT " ở điểm nào? :nerd_face:

Nhiệt tình lên nhé … đúng sai đều tốt :hugs:

6 Likes

Em giơ tay phát biểu trước nhá Andy dk! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Theo em thì:
Trứng thì còn có cơ sở để định giá, còn 2 loại kia thì không.
Trứng là hợp pháp, còn 2 loại kia thì vẫn là bất hợp pháp.

5 Likes

Chưa chính xác :sweat_smile:

5 Likes

@NamVN ơi :hugs::hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Thế giờ đố dễ hơn:

Trứng với Bigcoin giống nhau ở điểm gì?

6 Likes

Em k biết dùng từ sao. Bánh Bèo bạn em ở Mỹ nói có 1 số điểm chấp nhận thanh toán bằng btc, như đổ xăng, cf…
Vậy có phải trứng với btc giống nhau là cùng tạo ra giá trị thực k Andy dk?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Hello mọi người, Anh Andjku, Tammy…!

4 Likes