1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thế giờ đố dễ hơn:

Trứng với Bigcoin giống nhau ở điểm gì?

6 Likes

Em k biết dùng từ sao. Bánh Bèo bạn em ở Mỹ nói có 1 số điểm chấp nhận thanh toán bằng btc, như đổ xăng, cf…
Vậy có phải trứng với btc giống nhau là cùng tạo ra giá trị thực k Andy dk?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Hello mọi người, Anh Andjku, Tammy…!

4 Likes

Trả lời câu hỏi đi @NamVN ơi :hugs::hugs::hugs:

4 Likes

Mấy nay em ít vào F, có vào cũng tàu ngầm ừ hihi :smiley:

Em trả lời thử nhen Anh!

–Với trứng thì đại diện cho một DN trên sàn mà DN thì hoạt động để tạo ra giá trị thặng dư, tức là lợi nhuận. Phần lợi nhuận này tích lũy lại thành lợi nhuận chưa chi trả hàng năm, có thể dùng phần này để trả cổ tức hoặc là đầu tư để mở rộng sản xuất kinh doanh ==> và NĐT sẽ được lợi từ cổ tức hoặc tăng giảm giá. Còn Bigcoin và cờ bạc nói chung lại không tạo ra giá trị thực thặng dư ==> người tham gia sẽ được lợi chỉ từ sự tăng giá hay ăn thua nhau.

Em nghĩ vậy hông biết có sai không nữa Anh Andjku?

6 Likes

Hay quá :hugs::hugs::hugs: Bạn quả là cao thủ ẩn mình :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Quá đỉnh! :+1:
Chỉ 1 câu mà trả lời đc cả 2 câu hỏi :star_struck:
Bạn hoặc là có khả năng nắm bắt đọc hiểu cực tốt, hoặc là một cao thủ ẩn thân thật sự! :+1:
Dù là gì cũng đáng nể! :beers:
Cơ mờ … chắc mai mốt để @NamVN trả lời sau cùng cho game thêm hấp dẫn @Tammy.Tr à :joy:

6 Likes

Phải là cực kỳ hiểu biết đó Andy dk ha :hugs::hugs::hugs:
Quả là siêu nhân :hugs::hugs::hugs:
Em mà k tag chưa chắc bạn í vào trả lời mà :sweat_smile:
Ây za, thiệt là ngưỡng mộ những người thông minh quá đi mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Chắc đề trúng tủ thôi anh, em còn phải học hỏi từ mọi người nhiều mà!

4 Likes

Bạn chịu khó lên phát biểu nhiều hơn để anh em học hỏi với nè. :+1:

5 Likes

Bữa giờ 2 câu hỏi khó của Andy dk, bạn trả lời trúng cả 2 câu chỉ trong vài giây…tủ thế nào dc nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Dễ gì mà dc @Andjku dk khen đâu chứ :rofl::rofl::rofl:
Em phát biểu nhiều hàng ngày mà chưa từng dc @Andjku dk khen 1 lần nào luôn thì phải :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Good night everybody :hugs::hugs::hugs:

4 Likes

Ủa mà khoan, câu này thì sao Andy dk?!

4 Likes

:rofl:

5 Likes

Giống là 2 cái đó NĐT nắm giữ được lời hay lỗ là từ sự tăng giảm giá á.
Mà trứng mà tăng giá lên đỉnh nhanh, thị giá lớn hơn cổ tức nhiều lần thì xem xét bán luôn chốt lời nghen Tammy hj

6 Likes

Mấy hôm nay, em thấy có nhiều tin tốt cho trứng UAE và 22M mà anh @Andjku quảng cáo, chắc cuối năm nay trứng lại tung cánh rồi :smiley:

5 Likes

Anh thường cố gắng dự đoán và đj trước thị trường, thế nên " vui vẻ chờ đợi " đã trở thành thói quen! :relaxed:
image
( Internet )

6 Likes

Giải trí cuối tuần:

Hiệu Trứng đầu tiên Bạn mua khi bắt đầu tham gia Trứng trường là hiệu Trứng nào ? :hugs:

Andjku trả lời trước:

STB

6 Likes

Trùng hàng anh guộc… STB giá 9,x :upside_down_face:

6 Likes

Haha … Có khi nào xét nghiệm trùng cmn DNA ko nhể !? :crazy_face:

6 Likes

Haha… Làm kiểu kím hiệp trước, nhỏ giọt máu tan hay quyện anh guộc ới… :joy:

5 Likes