1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

5 Likes

Vậy là em guộc mua lúc anh ra bài " thư giãn ngắn: Chọn Bê bên F19
có đoạn đề cập tới bê Bạch Tạng ( STB ) à?
Lão @Duduconxanh hồi ấy còn vào bình luận hài hước về Bê Bạch Tạng :blush:
( DHA xoá hết bài viết của anh bên F19 nên thất lạc rất nhiều bài, cũng may @Tammy.Tr có lưu lại khá nhiều )
Cờ mờ anh mua STB lần đầu trước đó cả hơn chục năm cơ :relaxed:

5 Likes

image

Em thì mới vào trứng trường từ đầu năm tới nay, trứng em mua là Bia BSQ, thỉnh thoảng cũng hay đi uống bia để ủng hộ em nó Anh :smiley: :smiley:

4 Likes

Nếu đúng như em nói thì thật sự em là một người cực thông minh, có khả năng nắm bắt đọc hiểu phân biệt đúng sai cực tốt, đa số trứng sỹ khó có thể rút kinh nghiệm từ kiến thức thu nhận được ( kiến thức kinh nghiệm của người khác ), mà họ thường phải trả giá mới thu nhận đc kiến thức :joy:
Rất vui được biết @NamVN :coffee:

5 Likes

@NamVN thuộc loại xuất sắc trong câu gì của Japanese bữa dk ghi đó.
Tammy.Tr là học sinh cá biệt rồi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Mã đầu tiên em mua, cũng là con hàng hiện tại đang kẹp đấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Coi như @Tammy.Tr chưa trả lời ( huề vốn ) :joy:
Cơ mờ còn các ace khác thì seo? :smile:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl::crazy_face::crazy_face::crazy_face::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:
Andy dk đặt tên mấy mã như vậy bảo sao em đọc hiểu cho dc, nên em ghé qua dòm tí rồi out thôi chứ k hiểu mọi ng nói cái gì.

5 Likes

Em cũng rất vui và may mắn được biết Anh @Andjku và đọc được các bài viết hay của Anh! :blush:

5 Likes

Khộ! Bê là Bò Con … bank giá rẻ :sweat_smile:
Bạch Tạng là TB :rofl:
Thời điểm đó ( cuối 2019 ) dòng Bank rẻ rúng nên gọi là Bê
Cơ mờ … phải thừa nhận từ ngày qua bên f247 anh viết dễ hiểu hơn khi ở bên f19 :pensive:

7 Likes

Mã đầu tiên em mua là FLC, đơn giản vì lúc đó cũng là thời điểm em mới chuyển sang FLC làm bác @Andjku:slight_smile:

6 Likes

Hic, mấy ai hiểu cho nổi trời!
Qua đây mà dk viết kiểu bên kia chắc em cũng k zô đọc đâu :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

À lần đó chưa đọc dc bài của a. Đợt đó tình cờ, e thấy chứng giảm nên nghĩ có khả năng đầu tư thử, vì mấy ae chơi chung cũng đã chơi từ 200x. Nên ngày 1/4/2020 e bắt đầu tham gia. Đợt đó mua Stb, vcb và hsg… Hihi :upside_down_face:

5 Likes

Thật ra thì cuộc chơi nào cũng sẽ kết thúc, kể cả đó có là Microsoft hay Tesla … chỉ là Trứng có nền tảng thì " lâu " kết thúc hơn thôi nè :blush:
Cho nên, với những bạn thjk " mạo hiểm " thì anh có 1 lời khuyên chân thành:

Trâu chậm uống nước đục

Thấu hiểu đc câu trên trong trứng trường thì với Trứng lởm vẫn có thể kiếm ăn an toàn :wink:

7 Likes

Í mà dk chịu khó viết dễ hiểu như vậy đi, chứ nếu viết khó hiểu, em đọc k hiểu, hỏi lại, mất công dk trả lời nhiều hơn, có khi lại cáu ấy chớ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em đi làm may mắn gặp toàn sếp nam, 4 người, hầu như ai cũng kiên nhẫn nhẹ nhàng với em, trừ ông Indian sếp đầu tiên, mấy lần ổng cáu, xong hết cáu là xin lỗi em, kêu em ở lại làm tiếp :rofl::rofl::rofl:
Chỉ có 1 lần em làm cho sếp nữ nhưng k thuận lợi, và chia tay sau 3 tháng :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Các bạn có muốn lâu lâu anh " quẳng cáo " 1 vài trái Trứng lởm nhưng đang ở vùng kiếm ăn an toàn " ko ? :hugs:

6 Likes

Chắc tại " phẳng " hơn Sếp nữ :rofl:

6 Likes

40kgs so với hơn 50kgs thì lẽ đương nhiên là phải phẳng hơn rồi mà dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Chắc tại khác biệt thế hệ, chị ấy rất giỏi nên cũng khá khó tính, em đứng gần thôi cũng thấy áp lực rồi, bảo sao làm việc lâu dài dc :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Andy dk cứ quẳng cáo đi, để em tranh thủ kiếm thêm đôi giày, mũ, túi xách bla bla bla nữa :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Thank you :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::crazy_face::crazy_face::crazy_face::hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Với em thì không có gì thay đổi :rofl::rofl::rofl:

Anyway, 1 ngày thật là vất vả :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Cố gắng chiên trứng thành công để đời bớt vất vả mấy đại ka ơi :crazy_face::crazy_face::crazy_face::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling:
Nice weekend everybody :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Này nhá. K cần mấy tỏi gửi bank kỳ hạn 12 tháng, vẫn có ngay 8. nhá :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
“cổ tức trên thị giá vẫn hấp dẫn ở mức 8,8% theo giá hiện tại và sẽ dần quay lại mức cao hơn trong năm sau khi lợi nhuận hồi phục.”

Em là đại za 8. luôn rồi đây nhá :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes