1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

🫣🫢 :drooling_face: :laughing::cocktail::tumbler_glass:
Cơ mờ … @Tammy.Tr đâu rùi nhỉ?
Tammy mà vào ba chắc sẽ chọn áo hở lưng :sweat_smile:

5 Likes

Haha … Ko nên a ợ, lỡ mặc ngược sao… :upside_down_face:
Nên mặc kín đáo nha @Tammy.Tr … Trỏng nguy hiểm lém…

4 Likes

Ôi trời ơi Andy dk của tui nay cũng đi bar nữa sao?! Em có đi 2 lần hồi mới đi làm, đi cùng với anh chị em trên cty, chục năm rồi k đi lại.
Em là mặc áo…hở bụng nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face: hở lưng thì quá bthuong, ai cũng hở dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Áo hở bụng cũng k lo xỉn quá, mặc ngược :sweat_smile:
Đi chơi về mệt quá trời, nằm bẹp lép sáng giờ :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Đừng gọi anh bằng chú :weary:
Bởi Anh đã già đâu :sweat_smile:
Tuổi chúng mình cách nhau …
Chỉ vài ba con giáp :joy:
Đợi hôm nào trời mát :grinning:
… gì nữa nhể … quên mất tiêu rùi, hậu bé vy mau quên thật :triumph:

Cơ mờ anh dặn hờ thế thui chứ có ngược cũng … vậy thui :crazy_face:

4 Likes

:rofl: :sweat_smile:

4 Likes
5 Likes

Trời ơi em dẹp nhưng làm gì tới nỗi :smiling_face_with_tear:
Em có nói dk già đâu, nhưg em cũng k khuyến khích mọi ng tới chỗ đó, bất kỳ độ tuổi nào.
Nói chiện tuổi tác, chiều nay em đi thang máy cùng với 2 ông, ông 1 hỏi ông 2 bao nhiêu tuổi, ông 2 đáp 68 tuổi. Ông 1 kêu vậy ông 2 lớn hơn ổng 3 tuổi mà trông còn khoẻ mạnh quá, trong khi ông 1 thì bệnh tùm lum. Xong ông 1 quay qua em, nói biết khi nào mới dc như em bé này, người nhẹ nhàng mới ít bệnh. Em nghe ổng xưng “anh” mà mún ngộp. May sao lúc đó thang máy tới nhà em :rofl::rofl::rofl:
Chiều giờ cứ thắc mắc hoài hổng lẽ nay em nhìn già lắm hay sao mà ông 65t xưng anh với em zậy trời?! :triumph::triumph::triumph::triumph: Chồi ôi ổng hơn mámi em 2t đó :rofl::rofl:

5 Likes

Đợi hôm nào trời mát, a sẽ hát e nghe :grin:

4 Likes

Mún xỉu quá :joy:

5 Likes

Còn xỉu dài dài nha e :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Nói thêm là em sợ cái màn hát hò lắm :sweat_smile: khi nào họp lớp họp nhóm này kia mà có màn đi hát hò là em chuồn. K phải vì em hát dở nhá, mà là em sợ nghe :sweat_smile:

5 Likes

Anh còn nhớ MC LạiVS khi được một bạn thí sinh hỏi:

• Em thật sự không biết nên gọi anh bằng chú hay bằng anh. Lúc ấy LVS trả lời:
  • Em đã đủ tuổi trưởng thành và chúng ta không có quan hệ họ hàng nên em có quyền kêu anh bằng anh, bằng chú, bằng bác hay thậm chí bằng ông cũng được . Và em cũng có quyền xưng là em là tôi hay xưng bằng tên đều được cả …

Thế nên xưng anh gọi em là quyền của người ta, còn em xưng lại ntn là quyền của em.

Cơ mờ đôi khi xưng lại 1 tiếng em lại xuất hiện điều thần kỳ đới :crazy_face:

6 Likes

U trời ơi, vậy mà em nhìn ai nhắm ngang ngang cỡ em là em gọi chị cho chắc, chứ gọi em sợ ngta quýnh méo mồm đại ka ơi :sweat_smile:

5 Likes

May quá, vậy là không phải do em nhìn già :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Dk nhớ nhiều chiện giỏi ghê zị!
Em vẫn chờ anh chàng cơ bắp bữa kêu em ăn nhiều zô, chứ nhìn mỏng manh sợ chịu k nổi áp lực cuộc sống bữa em gặp trong thang máy đó dk.
Vậy mà bữa giờ ngày đi mấy bận vẫn chưa gặp lại :joy:
Ông bác hồi chiều thì cho em xin, em gì cho nổi, bác cháu luôn cho gọn :rofl:
@BlueOcean_1 ngoan gớm :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Hãy tập thói quen đọc sách và suy ngẫm những chi tiết " đắt giá " trong đó, em sẽ nhớ ko bao giờ quên … bít vì sao ko?
Vì nó đã biến thành Kiến Thức trong đầu của em :relieved:

6 Likes

Ờ …

5 Likes

Đã gọi là bí kíp mà còn chia sẻ public trên báo thì hài quá :sweat_smile:
Nay em đi cf ăn trưa với thằng bạn Việt kiều Nhật. :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Tính kiếm vé đj nhật hở lady? 🫦

Thư giãn ngắn: Tuyệt chiêu bí kíp ! :shushing_face:

B:

• Lâu nay mài đj đâu mà biệt tích thế!?!:thinking:
    A:
  • Tau tầm sư học đạo mài ạ!!:blush:
    B:
  • Thế… học giề vậy!?!:thinking:
    A:
  • Học các “nghệ thuật Chiên Trứng các tuyệt chiêu” chọn thời điểm vung hạ theo Thần Chiên bí kíp !
    B:
  • Ngon nhể! Kỳ duyên nào mờ được gặp cao thủ truyền tuyệt chiêu bí kíp thể?!
    A:
  • Đệt! Kỳ duyên giề ku?! Tau thấy đầu làng có giấy quảng cáo thầy từ ngoại bang thỉnh sách quý Thần Chiên về mở lớp truyền dạy ! Ai có tiền thì theo học thui đoa mà!:hugs:
    B:
  • Thế à?!:grin:
    A:
  • Mài cười cái cc j thế?!:rage: Mài có biết các tuyệt chiêu này toàn do các cao thủ Chiên trứng thế giới viết lại ko?!
  • Với các tuyệt chiêu này Tau chắc chắn sẽ khuynh đảo giang hồ, sớm chở thành cao thủ huyền thoại
    B:
  • Thế… theo mài định nghĩa như thế nào là 1 tuyệt chiêu?!:sunglasses:
    A:
  • Nóng rùi nha !:face_with_symbols_over_mouth: Cái đó mà cũng hỏi hả !
    " TUYỆT CHIÊU LÀ MỘT VÀI CHIÊU THỨC ĐỘC DỊ BÍ ẨN MÀ CHỈ VÀI NHẤT ĐẠI TÔNG SƯ MỚI BIẾT, HIỆU QUẢ TUYỆT ĐỐI, XUẤT CHIÊU LÀ CHIẾN THẮNG" !
    Đấy! Vừa ý mài chưa thèn thánh khịa!?!
    B:
  • Thế… nếu ai cũng bít hết thì có đc xem là tuyệt chiêu ko!?!:face_with_monocle:
    A:
  • Mài dốt thế!!! Ai cũng bít thì xem như kiến thức thông thường ! :triumph:Ví như mài làm ảo thuật mà ai cũng bít cách mài làm thì còn giề gọi là ảo thuật nữa hả!?!:smirk:
    B:
  • Thế… theo các tuyệt chiêu mài đc truyền thụ thì sắp tới mài sẽ chiên loại Trứng nào rứa!?!:thinking:
    A:
  • Trứng tốt, giá trên mây, đã xuống x% so với đỉnh và cho điểm chiên theo bí quyết mài ạ!!
  • Mà mài hỏi nhiều quá! Tụi nó xúm nhau chiên đầy kìa ! Quý mài lắm tau mới chỉ cho chiên chung đấy nhá !:smiling_face_with_three_hearts:
    B:
  • Thôi… Cám ơn! !:relieved:Tụi mài chiên đj… !
    A:
  • Sao thế? Cơ hội bằng Vàng theo tuyệt chiêu mà chê à!?!:face_with_raised_eyebrow:
    B:
  • Cám ơn Mài nhìu! Tau có lối đj riêng… với lại miếng ngon ko đủ dành cho tất cả!!:sunglasses:
    A:
  • Thèn Hâm dở! !:smirk:
    ( Trích chuyện tào lao giải trí nhảm nhí Làng Trứng truyền kỳ…)
8 Likes

Em k biết Japanese dk ơi!
Lâu lắm mới dc lên trung tâm q1 vào quán sang giải ngố. Em tranh thủ 2 ly cf, 1 tô phở :rofl::rofl::rofl:

6 Likes
  • 残念 明日はもう誘わない Zan’nen ashita wa mō sasowanai! - Thèn Việt kiều nhật lẩm bẩm :sweat_smile:
5 Likes