1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thank you! :beers:

5 Likes

:+1::+1::+1:
Em nếu có lưu thì cũng phải có hướng dẫn sử dụng đi kèm thì mới có thể hiểu dc :sweat_smile: chưa tính là hiểu tới đâu!
@NamVN quả là em guột của Andy dk nè!

5 Likes

Cho em xin 1 bản được hem

6 Likes

Hihi không có gì ĐK, toàn là tài liệu quý giá cơ mà :innocent: :innocent:

6 Likes

Cái này còn có ý kiến bản quyền của tác giả nên mình không dám tự ý, cơ mờ theo mình nghĩ là các bài viết còn lưu lại hết trên các pic hoạt động của @Andjku ĐK á bạn, tự đọc trải nghiệm trong các ngữ cảnh sẽ ngấm hơn nhiều bạn :innocent: :innocent:

6 Likes

Đây nè chị!

6 Likes

Bài viết của anh 90% là do anh sáng tác, chỉ khoảng 10% là sưu tầm và nếu sưu tầm anh cũng ghi rõ là sưu tầm.
Thế nên , nếu bạn nào muốn lưu thì tuỳ ý, còn muốn sử dụng thì ko cần xjn phép, chỉ cần ghi rõ nguồn :relaxed:
P/s: Vì anh từng bị xoá toàn bộ dữ liệu khi còn ở bên f19 nên anh mới bẩu @Tammy.Tr lưu lại đó @NamVN ạ.

6 Likes

Ui xời! Trước kia em tự ý lưu có cần xin phép gì ai đâu :rofl::rofl::rofl:
Mà có hiểu gì mấy đâu nên đâu có dám đem đi truyền bá lung tung :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Em làm việc với ng phương Tây nhiều, nhiều khi họ hỏi em nhiều việc liên quan tới ng Vietnam xung quanh họ, em thiệt mắc cỡ. Chẳng biết khi nào văn hoá, ý thức mới nâng tầm dc @Andjku dk ạ!
Diễn đàn mạng ảo, k biết mặt biết tên, nên chắc vì vậy mà ngta thoải mái thể hiện con người thật của mình.
Liên quan tới case này có 1 vde em muốn hỏi, là tại sao mấy bác k tranh thủ giá cao mà chốt lời đi ta?! :thinking::thinking::thinking:

5 Likes

Ảo thiệt :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Em còn nhớ con GRAB ko ? :wink:
Ai bán? Bán cho ai? :crazy_face:
Nái cũng có nái this nái that … có cả nái vừa nghèo vừa lom đom vừa ảo tưởng sức mạnh …

6 Likes

Có phải ổng tự biên tự diễn, nhưng diễn dở quá nên hổng có khách tới coi k dk?
Đọc bài báo kêu cú thấy mắc cười quá :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mấy ổng tính úp pô đại pháp nhưng k kiếm ra nạn nhân hở dk? :grin:
Giờ bà con cảnh giác cao độ hết rồi nên mấy trường hợp nộ niễu quá chắc khó làm ăn :grin:

5 Likes

Trò này xưa lắm rùi, ko còn hiệu quả nữa, giờ nái đổi sang bài mới lâu rùi :rofl:

6 Likes

Bài cũ quá mà k chịu up-date thì sao kiếm nạn nhân dc :rofl::rofl::rofl:
Hiccc chán ghê! Tới giờ em đi tập thì mưa trắng trời :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear: chán gì đâu!
K liên quan, mà có anh nào bị viêm mũi dị ứng hông? Em bị bệnh này hoài k hết. Nay mưa hèn gì ắt xì sáng giờ. Hichichic…

5 Likes

Mưa thì đã có áo mưa.
Nhưng đang ắt xì thì làm sao tập? :slight_smile:

5 Likes

Hiccc ở nhà tập online mà 15p là thấy ná thở :rofl:
Em chỉ có lên phòng tập mới tập trung dc chứ ở nhà k tập dc.
Cuối tuần có chiện gì vui, relax hông mấy anh em? :rofl:

5 Likes

Mỹ Tâm sâu vài cái hình để có chủ đề chứ :grin:

5 Likes

Bậy nào! Hqua Tammy sâu hình rồi, mấy cái luôn còn gì. Nay tới lượt các anh em :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Tui mờ sâu hình thì sợ tối nay có ng mất ngủ thì tội nghiệp :grin:

5 Likes

Sâu lun ko nói nhiều, đừng ngất nhé Mỹ Tâm :sunglasses:

6 Likes