1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hehe… E diễn đạt hem tốt á anh guộc… Chứ như Bác nói thì… Ngôn ngữ phải quãng đại quần chúng… :stuck_out_tongue:

4 Likes

À em tập dây chưa? Cũng hay ho á :grin:

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Coach của em cũng kiên nhẫn với em lắm dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: mà tại em siêng đi tập và chịu khó để coach ép, nên coach bảo k có em thì coach cũng buồn vì k có ai để la :joy:

5 Likes

Này em coi hình cũng khoái, nhưng mà em lỡ dky chỗ này 18 tháng rồi, chỗ này thì k có yoga bay!
Nhưng mà em thích mấy coach chỗ này lắm, k những dạy em yoga mà còn dạy vài thứ khác hay ho về cs nữa. :smiling_face_with_three_hearts:
Mấy coach phải tới nắm chân nắm tay chỉnh sửa thì em mới hiểu, chứ bảo nhắm mắt nghe nói xong làm theo thì em cũng sai bét hết à @Andjku dk à :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Mà em để ý, cứ ngày nào em mặc đồ mới là lên tập kém tập trug, vì mải lo dòm gương :joy:

5 Likes

image
( Internet )

ENJOY YOUR WEEKEND! :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

6 Likes

Hic, lại 1 tuần nữa trôi qua, và em cũng chưa thấy mình làm thêm dc gì :sweat_smile:
Thôi lên tập yoga cho đời vui vẻ :rofl::rofl::rofl::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling:

5 Likes

Dòm để xem ai … phẳng hơn à ? 🫠

6 Likes

@thichthinhich hỏi thử bà con bên UAE xem BTC đã chốt vấn đề Trứng tức chưa nhá!? :tumbler_glass:

5 Likes

:cowboy_hat_face: Cơm không ăn gạo còn đó mà bác. Thấy thi thoảng lại ôm mấy trăm tỏi đi gửi Bank thì Tứng Tức cứ kế hoạch thôi. Em hỏi anh Hải thì sợ anh ấy lại bảo: Chú chả lo công việc mà cứ Tứng thì ngại lắm. Doanh nghiệp có Truyền thống lợi nhuận chỉ để chia Tứng Tức cờ mà Bác.

6 Likes

Ặc, nhìn thẳng thì tất nhiên ai cũng phẳng mà dk!
Vậy nên hqua em mới up toàn hình nghiêng đó :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

:grin:
Từ ngày biết MT trong group này, đi đâu mà gặp ai tên Tâm em cũng chú ý quan sát các đại ka à :sweat_smile:
Anh @TommyJerry giỏi thế. Em tưởng yoga phù hợp với người thanh mảnh thôi chứ.

5 Likes

Haha… A chỉ chém gió thôi, e dễ tin người thía :joy:

5 Likes

Em có biết gì về yoga đâu. Mà đọc thấy Tammy tập cả năm rồi còn khen anh biết nhiều, thì suy ra là anh còn giỏi hơn cô í. :grin:

5 Likes

Đã bẩu chém gió roài, thì phải chém cho hay chứ :sweat_smile:

5 Likes

Quá đỉnh :grin: :rofl: :+1:
Vậy suy ra là @Tammy.Tr vẫn dễ bị dụ :sweat_smile:

5 Likes

Really?! :thinking::thinking::thinking::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Dụ thử chưa mờ bít dễ? :roll_eyes:
Thời đại 4.0 này chưa bít ai là gà ai là thóc đâu :grimacing:

Mỹ Tâm said :rofl:

image
( Internet )

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Ủa mờ em “dụ” dc @BlueOcean_1 zô tròng UAE đó chớ đâu Andy dk :rofl::rofl::rofl:
Tammy k đơn giản đâu nhá :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Hàng em 3 đứa cứ ôm chờ thôi, k cần coi nhiều!

5 Likes

Lại nhắc khéo trầu cà phê kìa @BlueOcean_1 :stuck_out_tongue:

6 Likes

Ah em quên béng. Bữa em nhắc rõ ràng luôn mà bạn í chưa trả lời em :rofl::rofl::rofl:
Có 1 ly cf thôi thì mất công đi lắm. Em lười ra khỏi nhà lắm dk, nếu k có cv gì đó cần thiết. :rofl:
Mami em mà cần đi đâu, em kêu grab bike chở. Rủ đi siêu thị, shopping mall này kia em cũng làm biếng luôn :rofl:

5 Likes