1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Yeah dc anh Tommy khen là khó lắm nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Kkk 3 tháng nay tuần nào em cũng 9-10 ca yoga, trước kia tuần chỉ 3 ca, nên lên level hẳn :rofl::rofl::rofl:
Vụ hơi thở thì em làm chưa đúng lắm, cũng chưa hít sâu thở dài dc như coach bảo, nhưng sẽ cố gắng, từ từ :woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling:
Bonus thêm cái hình tư thế bồ câu quỳ. Lớp 16-18 ng gì đó có mình em làm dc à, mặc dù chỉ giữ dc 2-3 giây chộp hình xong là rớt :rofl::rofl::rofl:

Còn mục thăng bằng thì vẫn còn kém. Có lẽ do tâm trí còn nghĩ lung tung :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Đẹp nè… Bàn chân phải sát sàn, chân trái đẹp, thở từ từ thoai, vì tư thế này e bị mất cân bằng do ngửa cái đầu, chú ý trọng tâm sau khi e hạ hông e dồn chân phải thử hén, a nghĩ cải thiện. A đoán mò vại ko bít sao :sweat_smile:

5 Likes

Tư thế này em mới làm 2 lần, lúc đó đau cơ chân bên trái quá nên giữ thăng bằng k nổi :sweat_smile:

4 Likes

Đâu, a nói e trụ thử chân phải, hẩy mông ép sàn thử, đoán đại vại e xem hiệu quả hem nha :sweat_smile:

5 Likes

Tư thế này là phải hạ hông bên trái xuống. Anh thử mà xem. Đau đầu gối lẫn cơ đùi bên trái. Em làm đúng kỹ thuật rồi, chỉ là đau quá nên k trụ dc.
Tập từ từ cũng sẽ dc :star_struck::star_struck::star_struck:

5 Likes

Chẹp, hạ xuống mà lại dồn trọng tâm chân kia. E thử coi nhen :roll_eyes:

5 Likes

Ủa hình như trọng tâm dồn về sau chứ anh! Em mới thử :sweat_smile: mà còn đau quá nên chưa kịp dồn trọng tâm về bên nào thì đã rớt rồi :sweat_smile: thôi từ từ luyện tiếp :rofl::rofl::rofl:
Tối làm 1 ca xong về nằm 1 cục. Sáng ra đi làm 1 ca xong về nằm tới trưa :sweat_smile:
Good night everybody :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Hè… Vậy chắc a nói bị nhầm nhỉ. Sorry e hén… Vậy thôi từ từ cố gắng nha… Ban đầu và lúc sau lên tư thế bồ câu quỳ, e cứ thử dồn thăng bằng về chân phải ép sàn như a nói xem thử đê… :stuck_out_tongue:

5 Likes

Yes mai mốt em tập tiếp. Coach có nói là chân phải tì mạnh xuống sàn, nên em mới co mấy ngón chân bên bàn chân phải lại để giữ thăng bằng. Mấy tư thế này có khi cả tháng mới luyện dc. :rofl:

5 Likes

Ờm, ý a là giữ thăng bằng đới, chắc a diễn đạt ko dc tốt. Cứ từ từ thoai, vì cơ bản động tác này đi từ gốc là chân giữ thăng bằng, tì xuống, chân kia sau này nếu ổn e có thể tì cả đùi trong xuống :blush:
Cứ từ từ, mà bước đầu e làm ổn đới, cố hén… Chừ thì ngẩu ngon nào :grinning:

5 Likes

Ui trời! Vậy mà kêu anh biết sơ sơ…chắc là phải biết nhiều lắm. Tính ra em tập gần cả năm mới tới tư thế này!
Good night everybody :yawning_face::yawning_face::yawning_face::sleeping::sleeping::sleeping:

5 Likes

Có khi nào ráng quớ … tét quầng hok ? :roll_eyes:

6 Likes

Khó lém anh guộc ới… 2 tấm hình mới tập và sau tập á anh… Mới còn dễ bươm, chứ sau này quần xịn gòi… Khó tét lém, thấy vết hằn thì có :upside_down_face:

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: quỷ sứ k à :rofl::rofl::rofl::rofl:
Nếu mua đồ dỏm thì khả năng đó có chớ dk, vì còn xoạc dọc xoạc ngang, như trong tập võ cũng có đó.
Vậy nên thường mấy bộ đồ tập mắc lắm dk, hàng Adidas, Nike, Champion…giảm giá rồi mà cũng sơ sơ nửa triệu/cái quần hay cái áo.
Nên bữa 8/8 em mới dành cả ngày kiếm deal là vậy!

5 Likes

Rảnh coi trong mấy chỗ outlet á… Giá ổn để dùng cho nhu cầu bản thân :upside_down_face:

5 Likes

Tại em làm biếng đi lựa :sweat_smile:
6 tháng mới tập em toàn mặc đồ rộng, quần đùi áo thun. Sau đó coach thứ 2 kêu em phải mặc đồ tập thì mới thấy em thở đúng hay k, có nín thở, hóp bụng k… Từ đó em mới đi mua đồ tập :sweat_smile:

5 Likes

Nên tập đúng đồ em gái… Đồng phục nói lên khí thế, tinh thần… Nhớ câu đó hén… Rảnh lượn lờ Nai Kì, A Đi Đát hay mấy hãng thể thao Pháp,… Đại loại đồ có thương hiệu, nhỏ cũng dc, miễn là đúng hiệu, lựa bộ ưng ý vừa với bản thân, thậm chí Đờ Mốt với hiện tại cũng dc, miễn mình thít, e tập sẽ thấy hiệu quả bất ngờ hén :upside_down_face:

5 Likes

Công nhận ko kiên nhẫn thì ko thể nói cho @Tammy.Tr hiểu chỉ sau 1 comment đc :sweat_smile:
@Tammy.Tr thật may mắn khi vào room Trứng mờ còn đc coaching cả yoga … nhất Mỹ Tâm rùi :laughing:

6 Likes

Hic em giờ có cỡ chục bộ rồi :sweat_smile: mặc tới năm sau :rofl:

5 Likes

Hehe… E diễn đạt hem tốt á anh guộc… Chứ như Bác nói thì… Ngôn ngữ phải quãng đại quần chúng… :stuck_out_tongue:

4 Likes