1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Anh @Andjku có 1 kho truyện truyền kỳ á Chị, truyện dài tập đọc mấy ngày chưa hết :laughing:

6 Likes

Đọc mấy ngày mới hết, rồi mấy năm mới hiểu, có khi k bao giờ hiểu luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
@BlueOcean_1 ngta khổ luyện cả năm trời mà xấu hơn là sao?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Do bộ đồ :sweat_smile:
Up hình bơi thì Uae còn chạy mạnh nữa @Andjku dk :sweat_smile:

6 Likes

Nó đó, úp hình bơi ngửa là lên mạnh :grin::grin:

5 Likes

Keep along

6 Likes

K đâu anh. Up hình bơi ngửa là Uae đứng luôn đó :rofl::rofl::rofl:
Đây là coach chuyên gia chê em mà lại hay bắt em lên làm mẫu nè :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Khỏi xoá :crazy_face:

7 Likes

Ah k cần vì có thấy mặt em đâu :rofl:
Mấy hình này chỉ có trong page yoga chỗ em tập thôi, em k up tk mạng xh của em, nên em k sợ gặp ng quen trong này :rofl:
Chỉ có cái nickname chắc từ từ sẽ phải đổi vì số lượng bạn bè ng quen của em tham gia ck giờ nhiều lắm :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Người đẹp quá tammy

7 Likes

Cỡ này khoảng 45kg … ko có chuyện 40kg @BlueOcean_1 đâu …
Coach gánh nhăn hết mặt là bít rùi :joy:

7 Likes

Tập yoga đi chị, từ từ ai cũng đẹp hết à :smiling_face_with_three_hearts:
@Andjku em cũng ước lên dc 45kgs, mà phải lên chỗ cần lên :sweat_smile:
Do hình yoga như này là lo siết cơ gồng bụng tùm lum, rồi do bộ đồ tập, vậy mới thấy k bị dẹp, chứ hình khác lại kêu zoom lên chẳng thấy gì :sweat_smile:

6 Likes

Đúng là ko thấy gì thật :rofl:

6 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Mua đồ cứ quất size bé nhất thôi :joy::joy::joy:
Mà nghe mấy đứa bạn em bảo, cách up size nhanh nhất là…đi lấy ck :joy::joy::joy:

5 Likes
6 Likes

Coach đang nhắm mắt lầm bầm :“ôi tưởng con pé này nhẹ, k ngờ nặng dữ” :sweat_smile:
Hình đi bơi chắc chắn là đẹp hơn vì nghe đâu đi bơi là thả lỏng cơ thể, tự nhiên, k gồng :sweat_smile:
@Tammy.Tr nay thành cao thủ yoga rồi :grin:

5 Likes

Kkk…do bro k tập yoga nên mới dòm vài ba cái hình đã nghĩ Tammy lên hàng cao thủ, nhưng anh @TommyJerry liếc sơ qua là biết mới level cỡ 2/10 thôi nè :rofl::rofl::rofl:
Thôi đừng dụ dỗ nữa, Tammy mà up hình đi bơi là anh em trầm cảm hết :rofl::rofl::rofl::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

(Internet)

6 Likes

Phong thủy Ko đùa được đâu

6 Likes

Là sao a? :thinking:

5 Likes

Mấy anh thích hình gì google 1 phát ra đầy :rofl::rofl::rofl:
Muốn xem trực tiếp cũng dễ ẹc. Cứ kiếm 1 trung tâm yoga nào đó dky zô tập, tha hồ ngắm :rofl::rofl::rofl:
Hay cuối tuần rảnh ra hồ bơi mang kính đen zô, ngắm tha hồ :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Nói thiệt a ko rành về y ô ga… Nhưng thấy e tập tư thế ổn đó, hơi thở ko thấy dc, nhưng đừng quên vụ hơi thở nhen, cực kì quan trọng và sẽ đi theo suốt cuộc đời y ô ga hén… Một lần nữa khen, tư thế đẹp, ăn nhiều dô chút còn có sức dưỡng cơ thể :grin:

5 Likes