1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ơ anh nói thật mờ … có phải khi tập các tư thế kèm hít thở đúng cách em thấy mình khoẻ mạnh lạc quan hơn ko?

7 Likes

Yoga tốt mà, e cũng đang đi tập lại, giải phóng năng lượng

7 Likes

Thể thao thì môn nào cũng tốt dk!
Mỗi ng hợp 1 môn. Em biết Yoga từ 201x rồi khi thấy mấy chị trên cty em tập. Khi đó thì còn trẻ trâu nên em khoái đi bơi, boxing, aerobic, zumba, hiphop hơn…Tối nào đi làm về cũng qua Nhà văn hoá Thanh Niên tập.
Năm trc nể tình chị sếp cũ rủ đi yoga nên em mới đi theo. K ngờ gặp dc coach chân ái, thế là mê luôn :smiling_face_with_three_hearts:

hình ảnh

Mà boxing cũng năng lượng đầy mình dk. Mấy lần em chở thằng cháu đi tập, lên coi ngta oánh bốp bốp cũng đã lắm :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Đẹp đới… Mà chưa rõ hết, nhiều hình hơn thì hay :upside_down_face:

6 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Do cái iphone đới :weary:
Anh @Wallet87 tài trợ cho @Tammy.Tr con Iphone 13 pro max để chụp nét hơn đê :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

Em đang xài 2 con, ip 6s và ip7 :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Nhanh trí lấy thun cột 2 điện thoại lại thì ta có… Iphone 13s… :joy:

6 Likes

Nói chung body khoẻ mạnh thì mới yêu đời, k có ý nghĩ tiêu cực!
Mấy nay em lăn lộn trên youtube xong lại buồn :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
1/3 cuộc đời em có anh í :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

6 Likes

Khó vậy cũng nghĩ ra đc :rofl:
Đừng làm theo nhé @Tammy.Tr :weary:

Cơ mờ … chắc có mỗi room này trứng tăng mờ toàn tám chiện ljnh tjnh … các room khác hô hào tôn vjnh nhau lên chín tầng mây rùi :laughing:

7 Likes

Bởi vậy nên đêm lùng sục trên các diễn đàn tìm kiếm, ngày dán mắt vô bảng điện, hì hục mua mua bán bán, lướt t+…để làm gì?!
For me, money is not the top goal. :relieved:

6 Likes

Thích những chia sẻ của anh :slight_smile:

6 Likes

5 Likes

Mỗi người 1 sứ mệnh Tammy à :slight_smile:
Em thấy hình 2021 đẹp hơn 2022. Mấy a có thấy vậy k? :sweat_smile:

6 Likes

Ở đâu ầm ã, ở đây bình yên quá . Anh andj có gì hay chia sẻ cho bọn em đê

7 Likes

AI dự báo giá VEA Hold.
ae có hàng giữ cật lực nhé.
https://soicophieu.vn/ticker/VEA

7 Likes

Chia sẻ bí kíp hiểu dc phụ nữ đi @Andjku dk :sweat_smile:
Nhiều đêm em vắt chân lên trán si nghĩ có khi nào mình FA tới già lun k? :sweat_smile:

6 Likes

Ae giữ mấy tháng rồi bác :slight_smile:

6 Likes

Giữ VEA lo gì FA bác :)) nó lên 100k cái là ngon :))

7 Likes

Show hàng thì lộ liễu quá :sweat_smile: k khéo ngta show lại thì quê :sweat_smile:

6 Likes