1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nói chớ dễ gì mà dc em đấm đâu nè :rofl: Tưởng muốn là dc à :rofl: Daddy của em mỗi lần kêu em đấm lưng cho là phải trả tiền đấy nhá :rofl::rofl::rofl:
@Andjku thôi em làm em ghẻ dc rồi, gần mấy ng giỏi khó tính như dk chắc suốt ngày bị cú đầu :sweat_smile:
@BlueOcean_1 chưa gì đã khoe 80kgs, hot boy phòng gym…ai mà dám đi gặp :relieved::relieved::relieved:
Nay em mới mở tk ra dòm, zìa bờ rồi kkkk…

6 Likes

Trứng biểu chưa về bờ mờ em về bờ là giỏi hơn nhìu chiên da rùi :grin:

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Hic, tưởng đâu khoe thân mới có ng chịu đi gặp :cry:
Đúng là tấm chiếu mới chưa từng trải mà. :sweat_smile:

6 Likes

Trời ơi nói chiện lâu lắc rồi mà k hiểu tui gì hết thì sao tui đi gặp dc :triumph::triumph::triumph:
Có 1 ly cf thôi thì mất công đi quá :rofl::rofl::rofl:
Nghĩ cũng ngộ. Coach yoga mà em thích, có em thì hay bắt em lên làm mẫu “model chuyên gia tập sai tư thế” để sửa tư thế cho ng khác xem, xong la em chú ý lắng nghe, có mấy cái sai mà sửa cả tháng k dc. Mà k có em thì hỏi “Ròm đâu sao nay k đi tập?” :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Ai mượn khoe sáu múi :stuck_out_tongue:
Mốt bi giờ là 1 múi thui :rofl:
image
( Internet )

7 Likes

Vậy là @BlueOcean_1 mời bạn @Tammy.Tr 1 bữa ra trò nhé :grin:

6 Likes

Ặc ặc…
Vậy k lẽ bụng 1 múi ngồi ô tô ư?! :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:
Bữa em thấy thằng bạn em chạy con xe nhìn sáng đẹp lắm, em tưởng phải mắc lắm, hỏi ra có 300tr à dk!
Giờ ngta lái ô tô đi tập gym có mờ đầy :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

K khéo anh chàng núp luôn :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

A shart ấy bảo có 340 tỷ mới tự do tài chính, e chỉ cần 1/2 của số lẻ thôi mà chắc khéo vào kiếp sau

7 Likes

Hoặc là em cố gắng hết sức và nếu may mắn sẽ đạt được điều mình muốn :partying_face:
Hoặc là đơn giản chỉ cần " chém gió, quẫy nước như cá mập " là đạt được ngay :crazy_face:

( Trích ) Dù có quy mô vốn điều lệ lên tới 500 tỉ đồng, song, tính đến ngày 31/12/2021, quy mô vốn chủ sở hữu của NextTech Group chỉ ở mức 49,5 tỉ đồng. Điều này cho thấy doanh nghiệp của ‘shark’ Bình khả năng vẫn còn khoản lỗ luỹ kế lên tới hàng trăm tỉ đồng.

7 Likes

Em chẳng bao giờ coi ba cái sharks show này. Nhưng mà con số cụ thể tự do tài chính của mỗi ng là mỗi khác nhau, k ai giống ai, tuỳ vào nhu cầu tiêu xài của bản thân, phải k dk?!
Em thì đơn giản thôi, 50k UAE trong tk, sau đó tèn tèn làm giúp việc 2-3h/ngày… :star_struck::star_struck::star_struck:
Ủa mà có ai khuyên ngưng tập yoga lại và tập trung làm giàu hông dk?!

6 Likes

Ko em, riêng em cần tiếp tục tập yoga và tập thêm cả swat gym nữa em nha …
Bít đâu thế giúp giàu nhanh hơn :wink:

7 Likes

Sau này em mà tập giỏi k khéo em lên làm coach luôn :rofl::rofl::rofl: Hiện tại giá đang 500k/h đó dk :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:
Nhớ hồi mấy năm trc, khi mà TYA 10-12, em chỉ mua dc có cỡ 40k, thì mơ ước khi đó của em là 100k TYA. Nay dám mơ lên 50k UAE luôn rồi :rofl::rofl::rofl:

Nghe thử đi @Andjku dk!

6 Likes

Hoàn toàn có thể em nha,
Mà ý anh đúng là như thế mà
Em giỏi ngoại ngữ nên rất có ưu thế
Cơ mờ … Lâu lâu chụp vài tấm tư thế khó gởi lên để anh @TommyJerry oánh giá giúp cho mới mau tiến bộ em à, về mấy cái vụ thể dục này thì anh chỉ bít … ngắm thui chớ hổng có rành :weary:

7 Likes

Ý hay anh guộc ạ… Nên chia sẻ hình ảnh các tư thế để có dc tư vấn nhiều hơn… :stuck_out_tongue:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Em tập tính ra cũng 1 năm rồi đó, nên level cũng ok rồi :rofl::rofl::rofl:
2 hình cách nhau 1 năm đó :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

:astonished:
@Tammy.Tr nên úp thường xuyên thì UAE mới lên được , tâm ljnh ko đùa đâu vì các tư thế yoga tạo ra năng lượng rất tích cực :relaxed:

5 Likes

@BlueOcean_1 lưu lại nhé , và mời bạn @Tammy.Tr 1 bữa tiệc thịnh soạn đi nak :grin:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl: k kịp rồi :rofl::rofl::rofl:
Lưu hình em cháy máy ráng chịu :rofl::rofl::rofl:
Mà còn lâu lắm mới lên hàng coach nổi @Andjku dk à!
Phải nói là Yoga cứu rỗi đời em đó :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes