1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Sáng giờ toàn chém gió ngoài lề mà tăng view dk :sweat_smile:

5 Likes

:joy::joy::joy::joy::joy::sob:
Mún đông vui chúng ta nên thường xuyên chém gió
:joy::joy::joy::joy::joy::sob:

( Internet )

6 Likes

Room chúng ta trao đổi thẳng thắn chân tình, nên @TommyJerry đừng buồn anh nhé :ok_hand:

Cái gì mà nhanh quá , thường thì ko tốt đâu

5 Likes

Đúng dk, em đồng ý vì em mấy năm lui tới phòng gym yoga, biết nhiều ng ốm nhanh rồi k giữ dc.
Nên như em nói, đơn giản là hạn chế tinh bột, beer rượu, chất béo, fast food, tập thể thao…ốm xuống từ từ mà bền :crazy_face::heart_eyes:
Ôi bỏ đi nấu cơm có tí mà tèo dữ :flushed:
Dk chụp màn hình chưa?
Cá chiên nay chuẩn chưa anh @TommyJerry :joy:

4 Likes

Mà room này chủ yếu tán dóc thường ngày kể cũng bthuong thôi Andy dk, tại vì cs còn nhiều thứ xung quanh cần học hỏi chứ đâu chỉ có trứng thôi, và ôm có 1 cái trứng thì làm sao mà có chiện up date hàng ngày quanh trái trứng đó dc :relieved::relieved::relieved:
@BlueOcean_1 :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: mấy thằng bạn bụng bự đã có zợ rồi đó, giờ tụi nó mới là khổ vì phải lo giữ vợ, vì vợ tụi nó thì lo đi làm đệp nha :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Có những góc nhìn " mới " , khác biệt và " Có vẻ dị " hơn bình thường, nhưng nếu chúng ta chấp nhận tiếp cận thì bít đâu ta nhận ra " góc nhìn chuẩn xưa giờ " mới là sai ? :rofl:

5 Likes

Vẫn thấp hơn điểm cũ mờ chụp làm giề :stuck_out_tongue:

5 Likes

Chỉ có 5% ng chiến thắng trên ttck hàng năm, nếu k khác biệt thì sao nằm trong số đó dc phải hông nè Andy dk? Và nếu ai cũng như ai thì tiền đâu ra mà chia cho đủ phải hông nè? :crazy_face:
Muốn up hình bikini full k che em cũng có luôn, thời baby-girl đó :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::crazy_face::rofl::rofl:

4 Likes

Xạooooooooo … 🫣

5 Likes

Tí em kiếm :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Em đang coi, Vn-30 đang -31 point mà dk, nhiều hơn hình dk chụp mà.

4 Likes

Hóng hóng hóng bikini HD full k che anh @Wallet87 :sweat_smile:
Chắc là vậy. Hèn gì mấy a bụng bự chỗ tui tập, thấy tập mãi, k đi nhậu ngoài, mà bụng vẫn cứ péo.
Ôi chị em phụ nữ thiệt nguy hiểm mờ :sweat_smile:

4 Likes

Có khi nào chị @Nguyen_Dien càng đọc càng thấy Andy đk càng cao thủ, và cho dk lên 20x3 lun ko? :sweat_smile:

5 Likes

Nhìn UaE Hôm nay thèm :drooling_face:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Theo em thì Andy dk học xong dh là đi lấy zợ liền. Năm nay con dk 16-17t thì Andy dk ngấp nghé 40 thôi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Bikini full k che gì hết nhá :rofl::rofl::rofl:

View tăng lên thiệt :joy::joy::joy:
Muốn mua UAE cũng phải có tiền, mà để có tiền thì phải bán hàng đang có, mà hàng đang có toàn đỏ mạnh/sàn…thì làm sao bán dc @Andjku dk?
:joy::joy::joy:

4 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes

Bao uy tín! :+1:
:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Cỏn mấy cái sẹc-xỳ hơn nữa mà up lên là vi phạm nội quy cộng đồng đó Andy dk :joy::joy::joy:
Tèo thêm nữa kìa. Trứng kẹp của em vẫn vàng vì lâu nay thanh khoản lèo tèo :joy::joy::joy:có mua bán mấy đâu :joy::joy::joy:

3 Likes

Uhm, già thì chắc là có già, nhưng x3 có vẻ hơi quá ,x2,99 được ko em :slight_smile:

3 Likes

Nói vui về 1 số điều tưởng đúng mà sai tè lè:

• Liếm môi cho đỡ khô → má ơi , liếm môi gây khô môi đó má
  • Chiên cá nên đổ dầu vào trước, để thật sôi rồi bỏ cá vào → chỉ đúng nếu chiên NGẬP dầu, còn chiên ít dầu con nhà nghèo thì phải làm ngược lại: đổ dầu bỏ cá, lật cá thấm dầu, mở lửa vừa vừa để chiên, chiên chín rồi mới mở to để tạo độ giòn
  • Muốn giảm cân thì nên nhịn ăn, ăn ít nhất có thể → quá sai, phải làm ngược lại, ăn uống đầy đủ … vấn đề là phải " Chọn thực phẩm " phù hợp " và nhét cho đầy bao tử để " đánh lừa " nó …

• Đấy , các bạn tự nghiệm đj xem thế nào

P/s: Đố @Tammy.Tr làm cách nào để chiên cá ko nát bằng chảo bình thường ko chống dính ?:crazy_face:

4 Likes

-36 points, chắc chưa phải maximum hnay :relieved::relieved::relieved:
Từ khi em bdau nấu nướng là nhà em đã toàn là chảo chống dính k rồi, nên em k có ngâm cứu cách chiên cá bằng chảo bthuong nha Andy dk :relieved::relieved::relieved: nên hông có trả lời dk dc!

3 Likes