1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cứ cmt đi anh. Em nghĩ giờ anh em nhìn bảng điện cũng biết câu trả lời cho mình rồi. :slight_smile:

5 Likes

Ngoài kia mưa to gió lớn …
Đừng quên UaE :relieved:

( Internet )

6 Likes

Thì anh có nói là " có những chuyện cần thời gian để trả lời " mờ :relieved:

6 Likes

Em mới ghé qua bên đó :sweat_smile: chắc k hợp thời điểm dk, ae lỗ quá đâm quạo :sweat_smile:
Bảng điện + tk là bằng chứng rõ ràng k thể chối cãi dc dk :sweat_smile:
Anh em mình cứ chém gió cho topic nổi lên cũng là cách hay dk :grin:

5 Likes

Tammy nay có làm CV nữa hông? :grin:

5 Likes

Chỉ trong vòng 3 tuần nay, những ai " nhảy nhót lung tung, vung kiếm vẽ giun, dùng toẹt chiêu mua bán trong phiên tự sướng đang lời … " bất kể lao cao thủ hay cao sủ … đều nhận trái đắng bằng nhiều tháng cộng lại … Anh đã nhắc đj nhắc lại " đừng bỏ sáng theo tối " … Cơ mờ … đúng là tuỳ duyên :pensive:

Cơ mờ … @Tammy.Tr saving đc bao nhiêu energy đợt này thế ? :thinking:

6 Likes

:slight_smile:

Cái t0 là nguy hiểm nhất @Andjku dk. Mô hình cây thông bên kia dốc mà có lời dc thì… :sweat_smile:

5 Likes

Thật ra cái đó anh hay gọi bằng từ Parkour . Là phương pháp tốt nhưng dùng phải chuẩn, dùng sai là chít , anh vẫn hay dùng với Á Thần Hercules , có lẽ trong này @TommyJerry là hiểu rõ nhất … :relaxed:
image
( Internet )
Cơ mờ … có vẻ như Tô mỳ theo bước @khanhkhanh81 rùi …:joy:

Người tới là hữu duyên :blush:
Người đj là hết nợ :pensive:

6 Likes

Em chưa nhiều kinh ng thực tế nhưng cũng hiểu sơ sơ cái parkour t0 đó, áp dụng tuỳ loại trứng thôi chứ k phải cái nào cũng dc dk.

5 Likes

Loại trứng và vùng giá em.
Có những trái trứng ko nên “dây vào” và có những vùng giá ko nên dây vào :nerd_face:
Xác định sai 2 cái này là … nát :triumph:

6 Likes

Anh ko thjk " i " nên hay dùng j thay thế :grinning:
Hơi dị nhỉ :sweat_smile:
Nên sẽ rất vui nếu you call me " Andj or Andy or Andjku :relaxed:

Vấn đề em hỏi tuy dễ mà khó, vì nó phải áp vào từng trái trứng cụ thể …
Anh ví dụ đơn giản như bữa trước anh có nói là " anh sẽ ko quan tâm tới DGI cho tới khi nào nó về vùng giá 12-15 , hoặc COE 6-8 , hoặc 247 8-10 … và nếu em có theo dõi thì sẽ bít anh nói điều này khi bọn chúng còn ở trên mây :joy:
Tất nhiên,có thể tính toán của anh sẽ ko xảy ra … và cũng tất nhiên anh sẽ ko quan tâm tới chúng khi điều đó chưa xảy ra

6 Likes

Em vẫn ok Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face: trứng kẹp của em nay vẫn vàng :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
One good news was published last week, I’m waiting for another one in this month :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nay trời đẹp, em chuẩn bị đi công viên để khua môi múa mép tiếng A với bé Mỹ đây :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Trứng k nên dây vào, kể ra chắc mỏi tay lắm chị :rofl::rofl::rofl:
Cứ đơn giản là chuẩn bị sẵn tiền rồi zô đây follow Andy dk của em thôi chị :crazy_face::crazy_face::crazy_face: si nghĩ gì nhiều cho nhọc đầu chị nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

:slight_smile: đơn giản, hiệu quả :slight_smile:

6 Likes

Bởi vì có những cái cho dù ảnh có giải thích cũng k thể gói gọn trong 1 comment dc, và nếu nhiều cmt đi chăng nữa thì chúng ta chưa chắc hiểu dc :relieved::relieved::relieved:
Nên đơn giản là cứ full xèng + follow Andy dk thôi :joy::joy::joy:

6 Likes

:sweat_smile:

7 Likes

Đúng hông mà dk toát mồ hôi nè?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Vài bữa dk tha hồ dk kết nạp em guột các kiểu nha, rồi Tammy ra rìa nha :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

6 Likes

Ai ko hỉu anh, rời bỏ thì tuỳ duyên … chớ anh chưa từng bỏ rơi ai mờ :joy:

7 Likes

Bằng chứng là dạo này dk bênh @BlueOcean_1 đó chớ đâu?! :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Lêu lêu :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes