1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thế thấy tím em có tiếc ko? Có giá như mình " liều " tý đu theo thì ngon rùi ko? :grin:
Cơ mờ tím thật đấy nhưng đã về tới bờ chưa nhỉ? :disappointed:

( Internet )

6 Likes

Như vậy chắc ở đây mình kinh nghiệm ít nhất rồi, hehe… ngày đầu tiên bước vào chứng trường là 01/04/2020… :smiling_imp:

5 Likes

@Andjku không nha đại ka ơi! Em nào phải con bạt nè :joy:
@TommyJerry ngon rồi anh. Mấy đứa bạn em vào ck từ đợt với anh, đứa nào cũng x lần tk :+1: Em theo dõi nhiều từ sau phiên giảm kỷ lục tháng 1/2021 thôi, trc đó chỉ ôm hàng chờ cổ tức à.

4 Likes

Anh thì ko được x lần, do hơi kém với, cũng trải qua nhiều cung bậc… hihi… :stuck_out_tongue:

4 Likes

Theo học Andy đại ka 2 năm rồi kia mà :scream:
X có nhiều đáp số mà anh, x = 0.3, 0.5, 0.7 nữa chứ đâu chỉ 3, 5, 7 lần nè :rofl:
Nhưng mà quan trọng là anh tốt nghiệp rồi nè @TommyJerry . Chúc mừng anh :+1::+1::+1::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Em thì thích nhiều thứ lắm: đọc truyện coi film nghe nhạc đi chơi…tùm lum hết :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Hihi… đọc truyện hay phim, bơi thì là sở thích. Ý là e có thú chơi nào ko á… ví dụ sưu tầm, hay nghiên cứu gì đó. Ví dụ người ta chơi chim, chơi cá, sưu tầm tem, zippo…

4 Likes

Hehe… gì chứ tốt nghiệp thì a chưa dám, có lẽ học cũng cả đời, vì biết cũng thấy chưa đâu vào đâu, còn phải học nhiều… hihi… :smiling_imp:

4 Likes

À há. Vậy thì chắc em không có gì hết :sweat_smile: Có mỗi bộ Harry Potter là em giữ từ 200x tới nay. Còn lại đọc xong là đem thanh lý hết cho gọn nhà. Hầu như không có cái gì giữ lâu thật lâu.
Hiểu ý Andy đại ka quá trời thì là tốt nghiệp rồi anh.!

4 Likes

H.P chắc e đọc cả song ngữ hay chỉ bản việt e? Nghe nói đọc bản tiếng anh còn hay hơn nữa. A thì chỉ có đọc bản việt. Thấy ko khí truyện thì thích, 1 thế giới quá là đẹp, lạ lùng… hehe

4 Likes

Em có bản tiếng Anh luôn nhưng phải đọc bản tiếng Việt xong đọc bản tiếng Anh mới hiểu hết dc vì nhiều từ vựng khó, tra từ điển không ra. Em đọc 1 lần hồi 200x, lần 2 hồi tầm này năm ngoái, đọc mà nghỉ coi bảng ck luôn :rofl:. 10 năm sau sẽ lấy ra đọc tiếp. Nói chung với em đó là tuyệt tác của mọi thời đại :+1:

4 Likes

À lúc e đọc chắc quyển nhỏ kiểu bỏ túi nhỉ… trước thời cấp 2, trong lớp đọc trộm dưới hộc bàn, mà quyển có xíu, đợi tuần mới ra… đọc ko đủ… hehe

4 Likes

Bộ đầu tiên là 64 cuốn nhỏ, 3.5k/cuốn năm 2000 đây anh. Giấy vàng hết rồi nhưng em vẫn giữ, lâu lâu đem ra nhìn đây.

Bộ này của chị gái em để lại. Hồi đó em đọc mà không hiểu. Mãi tới 2005-2006 gì đó em mới đọc.
Nói tới Harry Potter chắc tới sáng mai mất :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Em thì chiều giờ có băn khoăn về đoạn “thấy gần bờ mà không chịu lội nước lên bờ” đây Andy đại ka.

4 Likes

So sánh với con này:

4 Likes

Ha ha còn tui thì 22/2/2022 :joy::joy::joy:

3 Likes

Cái này giờ đấu giá thì cũng lướt lát được ít trứng đó e , hàng hiếm :grin:

3 Likes

Ơ… anh bạn lựa ngày đẹp để tham gia thế… hihi…

3 Likes

Định giá sai đôi khi sẽ làm ta bỏ lỡ cơ hội đới bạn ạ,
Kiểu như em ý bật đèn nhưng ta còn ráng chờ em ý … tắt đèn :roll_eyes:
Ta phải là người mau chóng tắt đèn mới đúng nè 🫡
Chớ cứ ngồi chờ Signals với Bờ rách thì dễ hụt ăn hoặc ăn … đạp lém :joy:

5 Likes

Tôi k có kiểu chờ break bác ơi. Vẫn lượm đều tay.

3 Likes