1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cờ mờ có khi nào hùi ấy @Tammy.Tr bật đèn rùi mờ bạn ko nhận ra nên em ý dỗi bỏ cả sđt ko vợi? ( just kidding ) :crazy_face:

( Internet )

4 Likes

Tiền tít kịm vẫn chảy về bên chị Nga đều anh guộc @andjku nhỉ… hihi…

3 Likes

Ý tôi là Tây nện đều đều. Qua lễ khả năng Vni còn đi mạnh. Yếu bóng vía nện ra về 40 cũng là chuyện thường. Vì đoạn vừa rồi rất nhiều cty ck khuyến nghị anh em day traders mua vào. Nếu market chung giảm họ sẽ nện ra để đảo hàng.

5 Likes

Mình còn thấy phong thanh là hết Rum ma trin cho nó bên Vi Pi Ét đấy anh bạn… hihi… có thể daytrader bám càng xe tăng nhiều quá… hihi

4 Likes

Tui ko giỏi tính như bạn, Tui theo đầu cơ giá trị , nên cứ vùng giá " hợp lý " là tui mút, còn nái nủng mún làm giề thì làm :smirk:

6 Likes

Tôi tính kém hơn bác nhiều ấy chứ. Nói vui thôi chứ cho dù có tới đó thật cũng chỉ vài ba cổ. Tây nó múc sạch chứ làm gì tới lượt mình.
Tôi cũng dtu giá trị thôi bác. Cứ giá đẹp tôi múc chứ không chờ điểm xuống tiền all in đâu.

5 Likes

Anh ko thường giao lưu với Ma trjnh nữ, nhưng theo anh hiểu tào lao ko chính xác ko nên tjn rằng " Nếu một daytrader có giao lưu ma trinh nữ thì ko nhất thiết anh ta ( cô ta ) phải bán trái trứng liên quan ma trinh nữ, đôi khi phải bán trái trứng khác ( UEA chẳng hạn ) để bù đắp cho ma trinh nữ :weary:
Cái ý lý giải tại sao trái trứng ko có liên quan tới ma trinh nữ vẫn bị đem ra bán tháo chăng ? :face_with_monocle:

4 Likes

Nó đấy anh guộc ới… hehe… bỏ thì thương, vương thì tội, nên tay to như Lý Đứt. Lấy nước bên cạnh hộ giá nhà đang cháy cho đỡ xót… hehe… :smiling_imp:

3 Likes

Đặc biệt là trường hợp trái trứng ấy bị ma trjnh nữ nó bóp cho ko có đường thở thì bắt buộc phải bán trứng khác để bù vào :dizzy_face:

5 Likes

Phim kím hịp gọi là ma nữ hút hết nguyên khí phải ko anh guộc nhể? Hahaha… :joy:

3 Likes

Dễ hiểu mà bác. Nguyên tắc bán con lỗ ít lấy tiền bình quân giá con lỗ nhiều ấy.
Tôi oánh chứng tay ngang thôi nên tất nhiên cần học hỏi từ bác nhiều.
Tôi gửi Mỹ Tâm lại bác chỉ dạy nhé. Tôi qua room khác nhiềm mem nữ hơn đây :laughing:

6 Likes

Ok Bro, Thi thoảng ghé qua chơi , chỉ bảo cho anh em nhé :coffee:

6 Likes

Tui nào dám :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Bởi ta nói room Làng Trứng thường ít khách là lỗi của Andjku :joy:
Bữa trước tưởng mất luôn @Tammy.Tr lady sau cái comment " chậm chân thua thiệt " lun rùi chớ :rofl:

6 Likes

Tự dưng nay em thấy lười nói chuyện đại ka :sweat_smile:

4 Likes

Bình thường mờ em, Anh hiểu … 😮‍💨
Trừ khi em đã pán mất UAE đẹp trai, nếu ko thì " Ko sao đâu em hỡi …" :blush:

5 Likes

K có liên quan gì tới trứng hết dk. Tự dưng sáng giờ em k muốn làm gì hết luôn :joy:

4 Likes

Thế thì nghe bài nhạc anh mới gởi đj, nghe “vài lần” sẽ thấy rất hay em à :slightly_smiling_face:

5 Likes

Hic, em đời nào nghe nhạc mấy ông đó đâu dk :joy:

4 Likes

Nếu ko thjk ĐVH thì em nghe bản gốc của khải đăng soái ca cũng rất hay, em nên mở lòng tiếp nhận mọi thể loại nè, anh thì nhạc Doremon anh vẫn nghe như thường :sunglasses:

4 Likes