1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Bài này thì dc nè đại ka. Em còn hát dc luôn ấy chứ :sweat_smile:

4 Likes

Hoặc nghe nhạc không lời :stuck_out_tongue:

5 Likes

Hehe… hay quá anh guộc ới… :smirk:

4 Likes

Toàn nhạc " Kjnh điển " , nghe xong cảm giác trút bỏ gánh nặng cuộc đời, trở về thời thơ dại ko toan tính lo âu em guộc nhỉ … :tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Em thấy bản thân em có gánh nặng cuộc đời gì đâu, mà sao lâu lâu vẫn cảm giác chán.
Tiền k kiếm bằng cách này thì kiếm bằng cách khác, k kiếm dc khi này thì kiếm khi khác.
Tối qua an ủi đứa bạn xong em khó ngủ luôn. Sáng nay dậy k nổi, như con gà khờ. Chắc vậy nên chán :sweat_smile:

5 Likes

Dạ… cảm giác dễ chịu thật… cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ anh guộc nhể… làm gì cho mềnh dễ chịu cứ tận hưởng… hehe… :tumbler_glass:

4 Likes

Em giữ bộ đó tới già luôn :sweat_smile: Lâu lâu đem ra ngắm hồi tưởng thời trẻ trâu teenager, đứa nào cũng lên lớp hô thần chú loạn xạ, tối ngủ mơ thấy mình cưỡi chổi :rofl: Đứa nào cũng mơ có 1 con gia tinh như Dobby để nó làm bài tập giùm mình mỗi ngày :crazy_face:

5 Likes

So sánh với con này các bác thấy thế nào?

5 Likes

Em gà con nên chỉ biết so sánh tỷ lệ cổ tức thôi nghen: :relaxed:
Giá 15 cổ tức 800d sao bằng giá 45 cổ tức 4.5-5k?!

6 Likes

Nay em mới dám mở tk ra coi nè Andy kaka ơi. Không tới nỗi nào :rofl: Vẫn trong tầm kiểm soát nha :crazy_face:

5 Likes

Bán hết các mã đỏ là cách đơn giản nhất để có được 1 danh mục không âm !

• Napoleon Andy
    ( just kidding :crazy_face: )
8 Likes

Hổng lẽ bán hết cả 3 đứa :scream::scream::scream:

4 Likes

:joy::crazy_face::joy::crazy_face::joy::crazy_face:

6 Likes

May mà em chừa tiền sống trong 3 tháng tới rồi :rofl:

5 Likes

Kiếm a thợ mộc làm cây đũa thần luôn em :grin:

4 Likes

Đũa phép + áo choàng :crazy_face: Wingadium leviosa, Alohomora, Expeliamus… Ai không né kịp ráng chịu nha :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Bạn của “Máu bùn” hay sao thuộc thần chú dữ vậy trùi… :smirk:
Mà coi chừng cầm lộn cây đũa Cơm nguội bị nứt… :joy:

4 Likes

Đợt này thua lỗ nhiều quá các bác ạ , nên giờ e quyết tìm những cổ phiếu tăng trưởng ổn định và chia cổ tức đều đặn nắm trung dài hạn cho đỡ mệt . Lên tìm hiểu thấy vea cũng OK . Có điều ngành nghề chính của Vea là máy móc nông cụ mà lại chưa tốt ở mảng này nên e hơi băn khăn

5 Likes

Bạn có bít là UAE còn sản xuất Ô tô Tải ko? :relaxed:
Tuy khởi đầu có khó khăn nhưng theo đánh giá tào lao của tui thì hiện đã ổn định và bắt đầu tăng trưởng :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Cảm ơn chia sẻ của bác . Em cũng để ý Vea lâu r, mà ko hiểu sao ko mua chứ . Giờ âm tk quá lại nhớ đến nó . Chắc e sẻ lên tàu với các bác

5 Likes