1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Dây tơ hồng của quán cf đó bác ơi :rofl:

4 Likes

Có 1 ký ức tuổi thơ ở quê cũng thật tuyệt nhỉ… tui thỉnh thoảng vẫn nhớ về thời xưa ấy… đôi khi nó nuôi lớn con người tui… hihi…

Quê hương là con diều biếc,
Tuổi thơ con thả trên đồng…
Lời cũng thật là tuyệt! Nghe lại nổi da gà… hehe

7 Likes

Khi nào bác qua đây tui dẫn đi chơi tennis bằng cách cưỡi voi, rất quý tộc :star_struck:

5 Likes

Thế có cưỡi ngựa oánh Golf ko bạn? :grin:
Cơ mờ UAE hẹn gặp bạn @Phuc_123 dịp khác rùi :tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Ổng vẫn mua đều đều mà Andy đại ka khéo lo :rofl:
Dưới 50 là xuống xác phải hông anh @Phuc_123 ? :crazy_face:

4 Likes

Cưỡi ngựa oánh Golf cách đây 30 năm.
Xưa rồi :grin:

3 Likes

Vâng bác , ngày xưa cứ buổi trưa là theo chúng bạn đi bắt chim ( nhỏ ko hiểu chuyện bác ạ , chim nó bé tẹo cũng bắt về nuôi) , chiều thì tập trung lại đá bóng với đám con trai trong xóm. Xoài xanh, ổi xanh, me non ăn hết ko tha một thứ gì…

4 Likes

Thích nhể… trưa ko bắt chim thì cũng long nhong câu cá, chiều lội ruộng bắt cua với ốc về, tối đi ăn trộm xoài, ổi,… cơ mà thấy làm nhiều thứ vậy mà chủ yếu phá, ăn uống ko bao nhiêu… hehe

5 Likes

Dạ, nghèo nghèo mà vui . Giờ vẫn chưa giàu mà hết vui rồi bác

5 Likes

Mua UAE rồi là từ từ thấy vui thôi nha :rofl::rofl::rofl:
Em thì chưa giàu mà sao thấy đủ thứ cái zui :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Haha… ngày xưa cả đám góp tiền mua dc trái banh nhựa đá chung, sau lớn chút thì banh da Động Lực, tranh nhau mà đá, mà tranh thủ mượn đi khắp nơi đá. Giờ thì mua thoải mái, cơ mà, ko còn ai chơi… hihi. Có chơi cũng cảm giác nó khác xưa nhiều quá…

5 Likes

Ô thế hoá ra xưa rùi à? :dizzy_face:
Hèn gì ông chú cạnh nhà bẩu giờ người ta toàn oánh golf cưỡi ngựa chớ ko cưỡi ngựa oánh golf nữa … nghe cứ ảo ảo sao ý :sweat_smile:

5 Likes

Bài hát hay!
:+1:

6 Likes

Em ngồi quán đó bao lâu rồi :laughing:
Tôi định giá cũng có sai số 10-15% nên vẫn có mấy kèo tui mua xong nó xuống giá bác @Andjku ơi.
Mà VEA cứ dưới 50 xuống xác là chuẩn :laughing:
Chúc anh em kỳ nghỉ lễ vui vẻ.

8 Likes

Chúc bạn và gia đình cùng toàn thể anh chị em Làng Trứng kỳ nghỉ Lễ vui vẻ ! :four_leaf_clover::cowboy_hat_face::sunglasses::beer::clinking_glasses::beers::tropical_drink:

8 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::hugs::hugs::hugs::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Giờ vẫn vui … nhưng cái niềm vui hồn nhiên thì ko còn nữa …😮‍💨

6 Likes

Sai số là bình thường, Tui cũng có sai số cỡ đó, tuy rằng tỷ lệ có thể ít hơn bạn 1 chút xíu xìu xiu :tumbler_glass:

7 Likes

Trẻ con vui kiểu trẻ con, người vui kiểu người lớn chứ Andy đại ka. Em đang tưởng tượng mai mốt Andy kaka thành ông nội rồi vẫn đọc Doraemon ké của cháu, dắt cháu vào công viên chơi cầu tuột ầm ầm :rofl::rofl::rofl:
Đỉnh nhất đợt này chắc là Mập rồi :rofl: @Ca_map_bat_day

5 Likes

Tự nhiên mấy bữa nay được nhiều người khen, dù ko hiểu vì sao nhưng cứ vui trước đã, hê hê…

4 Likes