1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Haha. Tui hổng biết Mập bắt đáy con gì, nhưng nhìn chung thì phần lớn ng bắt đáy đợt này đều có lời. Đám bạn t plus của tui khoe ầm ầm :hugs:

4 Likes

Mình bắt con KLF, con ruột của mình. Bác đoán đúng rồi đó.

4 Likes

Tiền zô đầu cơ hết mà. Mấy con nhí nhí tím 3-4 nhát :crazy_face: Chúc mừng Mập nha. Lễ hoành tráng rồi nha :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Hôm nay lại có người nhắn cảm ơn mình vì nhờ mình mà chuyển từ trà sữa sang trà vãi, chiều giờ cứ suy nghĩ không lẻ trà vải nhiều tiền hơn trà sữa sao ta?

4 Likes

Oh tui không đạo trà sữa trà vải nên hông biết đứa nào đắt hơn Mập ơi! Cơ mờ có người cảm ơn là vui rồi. :heart_eyes:

4 Likes

Bắt đáy lần mấy đới @Ca_map_bat_day ? :yum:

6 Likes

Trà vải hay trà vãi??? Hehe :sweat_smile:

4 Likes

Nhiều quá chưa thống kê bác, bắt nhiều con, mỗi con nhiều đáy, hơi khó tính toán 1 tí.

4 Likes

Trà vải, hihi.

4 Likes

Bác này bên Campuchia thật ạ ? Em thấy người Campuchia người ta sống rất thật thà , tốt bụng ( e có bạn người Cam)

7 Likes

Em thì thích mua 1 cục xong nằm chờ :rofl: Nhiều mới chịu bán chứ dưới 10% em kệ :joy: Ai biểu tham nên đợt rồi mới từ + thành - luôn. :sweat_smile:
Đọc báo thấy mấy cảnh này chỉ mong giá ô tô ở Vn giảm để dân mình có khả năng sắm ô tô nhiều hơn ha @Andjku đại ka!

(Internet)

6 Likes

Oánh gotf với đi mec g63 nha :joy:

4 Likes

Tính ra nhà mình mạnh kinh a nhỉ, toàn Cá Mập @Ca_map_bat_day , Ví Dày @Wallet87 , Đại Da Dàng @anhcampuchia , công chúa ngủ chong gừng @Tammy.Tr … hihi

8 Likes

Còn anh thì sao ?!:grinning::grinning::grinning: Andy đại ka nữa :grinning:

5 Likes

Tôi vẫn mê hoạt hình các bác . Cứ hoạt hình Nhật bản là mê . Từ Đoraemon, cho đến các phim về gia đình trên YouTube. Chắc cũng 7 năm nay ko xem gì ngoài hoạt hình

5 Likes

Haha zậy bạn zô room này là đúng ồi còn gì. Room trứng gì đâu mà toàn nói chiện ngoài lề. Em thì chỉ đọc Doraemon chứ k thích coi hoạt hình. Em thích xem film Hollywood. Hoạt hình có xem 1 số như Kỷ băng hà, Đi tìm Nemo…

3 Likes

E cũng lâu lắm lắm mới xem bộ phim Mỹ . Ha ha . Chắc pic mình bàn loạn chứng thì ít mà ngoài lề nhiều nên chỉ có mấy người chúng ta ở đây.

4 Likes

Qua topic t+ đọc thấy chóng mặt :crazy_face:

3 Likes

Với lại e nói thật là chắc e xem hoạt hình nhiều nên nhiều khi các bác ấy nói gì e ko hiểu hoàn toàn . Khổ lắm. Nhiều lúc cứ tự hỏi có phải mình người việt nam hay ko nữa

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: chiện này bình thường nha. Tui cũng đâu có hiểu liền đâu. Có những cái cả tháng sau mới hiểu luôn :crazy_face:. Cứ từ từ trải nghiệm rồi mới hiểu dc ý đại ka nói gì :joy::joy::joy:

4 Likes