1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thì ra đâu phải mình e , thấy mình đỡ đơn độc ghê . Ha ha . Thôi e thăng đường đã . Các bác cũng ngủ sớm cho khỏe . Chúc các bác ngủ ngon . Chơi lễ vui vẻ nhé các bác

3 Likes

Thật ra hiện tại đã nhiều hơn cách đây 10 năm rất là nhiều, và 10 năm nữa sẽ còn nhiều hơn thế … Cả 1 thị trường tiềm năng rộng lớn chưa đc khai thác bao nhiêu … Cũng mong mỗi gia đình có ít nhất 1 chiếc ô tô em à :innocent:

6 Likes

Vẫn thua cái món quà mà bác tặng cho a andj nhé :grin:

4 Likes

Đại ka thức khuya dậy sớm dữ :rofl:
Em nhìn chỗ em ở cũng thấy khác biệt sau 10 năm. 10 năm trước bãi đất trống xung quanh 2 toà nhà còn là sân chơi thể thao, hóng mát các kiểu của bà con, bây giờ thì thành bãi đậu ô tô, chỉ còn chút xíu đường đi. :relieved:

5 Likes

Hehe… của ít lòng nhiều anh bạn ới… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Xe điện lại lên báo gồi anh guộc ới… :grin:

3 Likes

Xe điện…xe máy điện Vinfast có bao gồm luôn trong nhóm này không anh Tôm Mỳ?

4 Likes

TQ là trùm nhái, công nghệ xe điện của nó nhiều khi còn hơn các nước phương Tây ấy

2 Likes

Cái gì dù tốt đến đâu đj nữa nữa mà tăng giá " quá nhiều trong thời gian ngắn " đều " rủi ro rất cao " …🫣
Xe điện là tốt, nhưng việc " đào thải " là có thật, mỗi lãnh vực sẽ chỉ có " vài " trái trứng HÀNG ĐẦU mới có thể tồn lâu dài đc thôi … 😮‍💨

5 Likes

Em nhớ hồi xe điện Vinfast mới ra, mấy chị em trên cty cũ em làm cũng sắm nhiều lắm. Sau 1 thời gian k thấy ai đi nữa hết :rofl:
Nay em dọn nhà, thêm bộ Harry Potter đời 200x nữa đây anh @TommyJerry :crazy_face:
hình ảnh

5 Likes

Bà con không ai đi du lịch hay sao mà online đông đủ dữ vậy ta :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Mưa quá với lại đông đúc chen nhau mệt :sweat_smile:

3 Likes

1 kỳ nghỉ lễ đáng nhớ :rofl: combo kẹt xe + ngập nước :rofl:
Xe điện này có lý nè bà con :rofl::rofl::rofl:
hình ảnh

5 Likes

Xu hướng sẽ là xe điện mà

2 Likes

Ủa em hỏi ngu tí, ngập như Sg mà đi xe điện thì có bị…điện giật hông chời?
Em tính lượn zô quận 1 tí mà nhắm chen không lại nên thôi quay xe về. Ôi chỗ nào cũng đông :sweat_smile:

3 Likes

Các kỹ sư đã tính toán và họ đã đưa ra các tiêu chuẩn chống nước cho pin xe rồi e

4 Likes

Có em, giật rớt cả Ví dày thành ví mỏng lun chớ ko đùa đâu :grimacing:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: chưa mất luôn cái ví là mừng rồi ha Andy đại ka!
Nay đám bạn em rủ nhau ra Bình Quới cafe oánh bài, mà toàn nói chiện trứng với coins, đau hết cả đầu :joy::joy::joy: Thiệt mệt mỏi ghê zậy à :sweat_smile:

3 Likes

@Andjku đại ka ơi! Em có cái này hay cho dk nè :grinning: Bỗng dưng hôm nay em mới nhớ ra.
Thì ra là có đứa âm thầm crush đại ka từ 30/12/2020 :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Bác ơi , em hỏi ngu từ phái sáng ở mục số 32 là gì vậy bác? Em cũng có cùng thắc mắc với chủ top trên. Ai cũng bảo năm 2022 mọi người ăn nhiều, thế ai lỗ . Em thấy lời chỉ là một số nhỏ người chơi thôi. Còn như F0 tụi em vẫn lỗ năm ngoái nhiều. Vì vào ko đúng điểm( từ bản thân e nghiệm ra)

4 Likes