1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nếu ai vào từ 4-12/2020 thì khả năng có lời rất nhiều. Nhưng ai ôm trứng từ 1-12/2020 thì chưa chắc à. Vì bay 50% tk phải kiếm lại 100% mới về điểm hoà vốn mà.

3 Likes

Dạ , cảm ơn bác nhiều

4 Likes

Ôi trời, k cần ngoan quá vậy đâu b :joy:

4 Likes

Trời mưa âm u, nghe bài này là siêu đỉnh nè anh @TommyJerry . Thử đi nha. Bao không phí 5p.

4 Likes

Hihi… lâu rồi a mới nghe lại bài này… cảm ơn em…

2 Likes

2 bạn nữ này coi chừng @Xanhla123 lớn hơn tuổi @Tammy.Tr á, hihi…

4 Likes

Bác nói em mới suy nghĩ , ko chừng e hơn Tammy tới cả 1/2 con giáp á. Tammy chắc 9x đời đầu hen

5 Likes

Bạn bỏ đj vài chữ thừa bít đâu nó có nghĩa :sweat_smile:

5 Likes

Ôi … thật đáng quý 🥹
Tặng em câu 27, 28 … em hiểu thật rõ thì rất tốt cho em nè :slightly_smiling_face:

7 Likes

Hồi đó em lưu lại để rảnh đọc dần. Tới giờ nhiều cái em cũng chưa hiểu luôn :rofl:
27 thì em chưa suy ngẫm bao giờ. Em ít nhìn PE lắm.
28 thì chắc em hiểu nè, vì em hay kiếm cp chia cổ tức tiền mặt, gấp đôi GTK là em me :rofl: TYA BCE GSP PGC hồi đó em hay mua bán lắm :rofl: Hên nhờ tụi nó mà 2020 em không sao, cuối năm vẫn qua bờ 1 khúc :rofl:

4 Likes

@TommyJerry em tưởng bài này room này chỉ mình em biết :rofl::rofl::rofl:
@Xanhla123 với @TommyJerry là bạn cùng thế hệ nè :hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Haha… lại tưởng… :joy:

4 Likes

Khổ vậy chứ :rofl: Vì bạn cùng lớp, bạn đồng nghiệp… em chưa biết ai nghe nhạc giống kiểu em :relieved:

4 Likes

Tammy tuổi trẻ mà đầu tư tỉnh táo quá. Like . Chị sau khi thua lỗ ( giờ -20% gì đó) mới nghiệm ra là một người ko hiểu kỷ thuật như mình nên đầu tư tích sản, chọn doanh nghiệp ăn cổ tức. Ít nhưng chắc . Nên mới vào VEA.

6 Likes

Haha vậy là chị giỏi rồi. Do chị chưa đọc hết cmt của em thôi. Em từng bay hình như 50% luôn á :rofl::rofl::rofl: Sau lần đó may mắn em gặp dc 2 đại ka oánh cho tỉnh người ra, bớt ngâu lại, nên mới sống sót zìa bờ, lên bờ 1 khúc, rồi mới gặp dc Andy kaka đây :rofl::rofl::rofl:
Bà con lưu hình lẹ nha, kẻo vài bữa buồn buồn Tammy lại xoá mất bí kíp à :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Dám công khai nhận lỗ nghĩa là đã lấy lại xong rồi :smiley:
Thường mấy người đang lỗ lớn là giấu kỹ lắm đó :laughing:

6 Likes

-50% mà về bờ được là quá xuất sắc. Chỉ sợ âm xong là trượt dài mới sợ. Em ngã đâu đứng dậy ở đó là ổn lắm r. Đáng học hỏi. Vậy giờ em theo tích sản hay cả lướt sóng nữa ?

6 Likes

May mắn nữa chị gái ơi.
Trc tháng 5/2021 em chỉ buy n hold, mua 1 cục xong nằm chờ giá lên.
6 tháng cuối 2021 do rảnh quá nên coi bảng nhiều, cũng có mua bán trung hạn/t+ tùm lum, nhưng do hên nên may mắn không bị sập hầm :joy:
Qua 2022 thì em cũng chỉ buy n hold, cơ bản mua bán còn cảm tính, hơi bị ham hố nên giá k tốt lắm, giờ đang -10% đó chị :joy: nhưng ok k sao :hugs:
Chị cứ theo Andy kaka học hỏi đi nè. Có khi học còn lẹ hơn em nữa đó. Bữa giờ em toàn không hiểu hoặc hiểu sai vấn đề không à :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Đúng anh. Hồi đó em đời nào dám kể cho bạn bè xu ng quanh em biết đâu :joy: Giờ thì kể cho mấy đứa biết rồi nè :crazy_face:

6 Likes

Đúng thật . Chỉ lên đây mới dám nói . Chứ sao giám nói với bạn bè bên ngoài . Chị cũng vậy đây

6 Likes