1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Tối nay đi 1 vòng Sg gần 30km mềm cả người Andy đại ka ơi! Chắc là em phải 1 phiếu thuận cho daddy sắm ô tô thôi :joy::joy::joy:

6 Likes

Cứ lên đây la lên thoải mái rồi có người cứu à tỷ tỷ ơi :rofl:. Em đây xưa cũng làm vậy đó :joy:

5 Likes

Cứ nói với chồng biết, chồng sẽ cứu thôi mà, còn chồng không cứu thì lúc đó mới tính tiếp @Xanhla123

6 Likes

Lỡ xui chồng…oánh thì làm sao? :joy:

7 Likes

Nếu chồng ko cứu còn đánh thì lên đây hô, ai cứu thì cưới làm chồng. Thấy vậy hợp lý đó, hê hê

7 Likes

Duyệt phương án này nha Mập ơi :+1::+1::+1: 1 công đôi việc luôn :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Cảm ơn sếp! Hiện có 2 đứa trợ lý là Sales admin chắc giống công việc của bác, mình đưa ý kiến mà đc 2 em này đồng ý là mừng dấp té. Suốt ngày theo dí mình báo cáo phải hối lộ trà sữa mới ổn được. Hic

6 Likes

Oh thì ra Mập là Sales Manager cần tới 2 admin luôn. Quá dữ!
Ấy mà không dc đâu Mập ơi! Mấy anh trai trên này cao giá lắm. K phải muốn lấy là dc đâu à nha :rofl:
Em nghĩ lại ồi! Chịu khó ôm lỗ 1 tgian, sau này mình có lời, đỡ phải chia cho chồng :rofl:

7 Likes

Cảm ơn mách nước của em. :+1:
Các bác ơi, Heo mi heo mi , em đang âm gần 20% đây
(Chị thực hiện ngay và luôn lời khuyên của em . Xem có ai thương xót mà cứu giúp không. He he)

6 Likes

Nếu ck nó cũng đang thua đậm hơn mình thì sao bác ??? Hơ hơ

6 Likes

Ck nó đang âm nặng mờ còn đòi mua ô tô nó lại túm lấy cho 1 trận thì … :sweat_smile:
Cơ mờ dù có kẹt xe thì ngồi oto vẫn more comfortable than motobike nhất là vào rainy season @Tammy.Tr à :rofl:
Toyota honda ford đang cần xèn của gia đình em để tăng cổ tức cho UAE đới :crazy_face:
( Just kidding )

9 Likes

Nghe đồn nếu bạn mua UAE lúc này thì được giá tốt hơn Yoga Lady đới!? :rofl:

7 Likes

Thiệt chứ Andy đại ka. Sáng nay em còn ê ẩm giờ mới dậy nổi :joy: Tối nay còn phải làm 1 tour nữa đây. Grab car ngày lễ giá cao mà book còn k ra xe 🥲
Hông phải tin đồn đâu mà là thiệt đó Andy đại ka, giá tốt hơn em cỡ 3-5% :rofl:

5 Likes

Room này là bị lộ bài rồi tỷ tỷ ơi :rofl:
Cơ mờ có khi… táng hết mấy con đang đỏ đi, nhốt full tk UAE xong tắt bảng, cuối năm ct dc tầm 10%, trượt giá lên tầm 10-15% thôi cũng dư sức qua bờ chị ơi :crazy_face:

6 Likes

Thì lúc đó quay về chồng cũ, hê hê. Giờ mà âm 20% cũng là giỏi rồi, nhiều người mơ âm như vậy còn không được, toàn là âm trên 30%.

6 Likes

Chính xác, đầu năm tới giờ nái " quật " cho 2 phát toàn trước kỳ nghỉ lễ ( tết âm lịch và 1/5 ) . Ngay chính index cũng cách đỉnh hơn 10% rùi :grimacing:
Nên âm 20% là chỉ tệ hơn trứng biểu 1 tý xíu thui :sweat_smile:
Chớ khá hơn rất rất nhiều người, nhất là mấy bạn đu nhóm trứng tui đã cảnh báo từ cuối năm ngoái " bđs - bank - chứng - thép - tốt ( xấu ) giá trên mây " :upside_down_face:

10 Likes

Vậy là em cũng không tới nỗi nào hở Andy đại ka? Em đang -7 hay 10% gì đó :crazy_face:

5 Likes

Em có bank ( STB ) thép ( Smc , hpg ) nên mới âm nặng vậy . Hiện tại âm nhất là Smc sau đó là d2d

5 Likes

Cảm ơn tất cả những lời động viên của mọi người . Chưa hết âm nhưng thấy được chia sẻ cũng vui hơn rồi:)

7 Likes

Stb tui chơi từ năm 2019 lúc giá 10, lúc ai cũng chê nó NẶNG MÔNG y hệt UAE hiện giờ … Nếu bạn nào có theo dõi Làng trứng bên F19 biết cây chuyện chọn BÊ Bạch Tạng … chính là Bank STB :smiley:
Cơ mờ giống như Hercules và nhiều nhiều trái Trứng tui từng quảng cáo, khi cuối " chu kỳ " tui đều ngừng quảng cáo … vạn sự tuỳ duyên - phước hoạ tuỳ người …
Giờ bạn đu giá này thì chúc bạn may mắn … trong ít nhất 1 năm tới tui sẽ vẫn chưa quan tâm tới Bê Bạch Tạng bạn ạ :nerd_face:

8 Likes