1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cảm ơn bác đã chia sẻ . Khổ . Toàn đu đỉnh bác ạ . Bác mua theo phân tích kỷ thuật hay sao ạ ?

5 Likes

Ko bạn, mình đầu cơ theo định giá, dòng tiền và thời điểm … còn cụ thể ntn thì xjn phép ko nói tiếp … tuy vậy nếu follow mình 1 thời gian thì bạn sẽ " bắt bài " đc thui :relaxed:

8 Likes

Dạ, cảm ơn bác .

6 Likes

Vạn sự tuỳ duyên - phước hoạ tuỳ người - Tiền là của bạn - quyết định phải là của bạn :sunglasses:

9 Likes

Mình tìm hiểu thì Vea còn có game thoái vốn và game chuyển sàn. Có điều chưa biết khi nào thôi

7 Likes

Trừ khi bạn 6x , nếu ko bạn chưa chắc tuổi hơn tôi

7 Likes

Ôi , vậy sorry bác nhé . Vậy hôm qua e đọc nhầm sao ??? Cách comment của bác cũng trẻ trung làm e cứ tưởng . Sorry sorry so sorry

6 Likes

Ko sao Tammy còn bẩu tui chỉ mới 20 tuổi vì xài teen code :laughing:

6 Likes

Sorry bạn
Cũng có nhiều bạn hỏi giống bạn, nhưng tui đều ko nhận định nhanh cp bạn ạ, mong bạn thông cảm
Có khá nhiều topic nhận định cp theo yêu cầu, bạn có thể tham khảo họ :relaxed:
Chúc bạn may mắn với cp Tốt có tính thời vụ và nặng tính đầu cơ :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

8 Likes

Sorry & cảm ơn bác nhiều

5 Likes

Andy đại ka không có tuổi đâu nha :rofl::rofl::rofl:

7 Likes

20 năm nữa lại coi Doraemon và đọc truyện Naruto :rofl:

7 Likes

Tính gì lâu vậy đại ka? 10 thôi dc rồi. 9 năm nữa em lại đọc Harry Potter và xem Chúa tể của những chiếc nhẫn :relaxed:

6 Likes

Coi phim hoạt hình thủy thủ mặt trăng nữa :joy::joy:

7 Likes

Nào giờ em chưa từng coi luôn. Cơ mờ em k thích Nhật Hàn, chỉ ham mê Âu Mỹ :joy:

5 Likes

Chuyển qua đầu tư trung dài hạn đi tỷ tỷ ơi! Bớt coi bảng. Để dành thời gian thể dục thể thao đọc truyện coi film cafe làm đẹp :crazy_face::crazy_face::crazy_face:. Coi bảng nhiều mau già tỷ tỷ ơi :laughing:

7 Likes

Mất trí , mất trí luôn
Hi hi . Muội nói chí phải. Tỷ cũng nghĩ vậy nên đã vào vea. Nhưng tk nhiều con đỏ quá muội ơi. Nên nhiều lúc vẫn muốn lấy ngắn nuôi dài( mà nhiều lúc vậy chứ kẹp đỉnh, ngắn cũng thành dài muội ơi ) nên thôi, âm thì có ngày nó cũng về bờ . Giờ tỷ vào Vea chờ cổ tức và game cho khỏe.
Cảm ơn lời chia sẻ của muội muội

7 Likes

Lại coi vtv3 vào buổi chiều hở ông bạn? Hehe

4 Likes

@Andjku nay book grab-car dc ồi Andy đại ka ơi! Nằm dài chat chit thoải mái :crazy_face:
@Xanhla123 táng luôn chị ơi :rofl:! Đỡ mất thời gian công sức suy tính, tổn hại nhan sắc sức khoẻ :crazy_face:

7 Likes

Chị táng đợt 1 vào tuần trước gồi . Tuần này táng tiếp là hết xèng luôn . Nằm chờ thôi

7 Likes