1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ý em “táng” có nghĩa là sút hết đám cp đang âm đó :rofl::rofl::rofl:. Ngày ngày dòm tụi nó thôi cũng thấy nhọc đầu rồi :joy:

5 Likes

Chị ko đủ bản lĩnh em ơi . Âm nặng quá. Kể 5-7% còn có thể. Chị coi như làm cổ đông yêu Cty luôn. Ha ha . Nền kt vn đang còn nhiều kỳ vọng. Chị tin là nó xuống nó sẻ lên lại . Có điều mất cơ hội của mình vì bị kẹp lâu. Được cái hàng chị mua 3/4 là hàng có cổ tức . Nên chị cố gắng kệ luôn.
Khổ chưa , chị bảo mà . Nhiều lúc chị ko hiểu mọi người đang lói gì . Có khi hiểu . Mà hiểu sai . Khổ lắm . Ha ha

7 Likes

Do em nói không rõ ý thôi mà :relaxed:
Good luck to chị! :kissing_heart:

6 Likes

Cảm ơn em nhiều . Chúc Vea nhanh chạy. Hi hi

7 Likes

Sorry tỷ tỷ nha nhưng em đang mong càng lâu càng tốt đó. :joy::joy::joy:

6 Likes

Em chưa gom đủ hàng hả ? Ha ha ( Nhanh chị nghĩ cũng phải cả năm hoặc hơn . Chậm thì chưa biết . Nhưng ko sao , vì cổ phiếu phòng thủ maf . Chị nghĩ phải có game thoái vốn và chuyển sanf mới chạy mạnh dc . Mà cái này thì chưa biết lúc nào). Thế đủ em gom chưa ?

7 Likes

Andy kaka bảo kê rồi thì cứ mua thôi khỏi suy nghĩ gì nhọc đầu chị ơi :crazy_face:.
Ý em muốn chậm là vì em cần thời gian để mua thêm ấy mà :hugs: Em mua từ 31/3 ồi nè!

6 Likes

Nếu bạn đầu tư trái Trứng này vì lý do Thoái vốn và chuyển sàn thì tạm thời chưa nên vào bạn, vì còn vướng mắc 1 điểm ngoại trừ thì phải, có lẽ nhanh cũng phải 1 vài năm nữa bạn ạ …😮‍💨

9 Likes

Em thì k vì 2 lý do này mà vì cục tiền mặt sắp tới. Vậy có được hông Andy đại ka? :relaxed::relaxed::relaxed:
Em thì chỉ thích nó ở Upcom thôi vì biên độ gấp đôi Hose :joy:

7 Likes

Dạ , cảm ơn chia sẻ của bác. em xác định cổ phòng thủ. Để đó ăn cổ tức cũng ổn . Nếu có game càng tốt ạ . Chưa có thì cứ để ăn cổ tức vài năm cũng chẳng thiệt đi đâu . Hi hi.

7 Likes

Vài năm ư :flushed::flushed::flushed:

6 Likes

Ha ha . Tỷ nói là nói vậy thôi. Ý là nếu vài năm mình nhận cổ tức nó vẫn ngon hơn lãi suất ngân hàng đó em. Chứ khi nào có game thì sao mình biết cụ tỷ được muội muội .

6 Likes

7 Likes

Này chắc em hiểu nhiều nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chắc sắp quay lại cái thời ngâm cứu con gì cổ tức tiền mặt cao, buy n hold chờ xèng rớt xuống :yum::yum::yum:

5 Likes

Cảm ơn bạn nhiều

6 Likes

Tính ra em cũng may mắn thật phải không Andy đại ka ơi! Khi mà em quay lại hồi tháng 1 năm ngoái. 2021 là năm thay đổi đời em luôn đó Andy đại ka :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

7 Likes

Nếu vào sớm hơn 1 năm (1/2020) có khi lại toang nữa rồi Mỹ Tâm nhỉ :laughing:

6 Likes

Đại ka chọc em hoài nghen :grinning:
Sao mà toang dc nè! Hồi đó em chỉ có TYA thôi, từ 13 về 10 là mặt em xám ngắt rồi, xong em sợ quá nghỉ coi luôn :rofl:. Hè em lấy tiền cổ tức xong mua thêm, cuối năm hình như lên lại 17-18 gì :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Đúng là Tammy 202x rồi, toàn thấy buy n hold, ít thấy sell :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

:crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::laughing::laughing::laughing:
Ôi hết kỳ nghỉ lễ ồi bà con ơi oh yeah!

3 Likes