1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ây dza … đang nôn nóng chờ kqkd của UEA phản ánh vào giá à? :yum:

5 Likes

Đâu có đâu nè Andy đại ka ơi! Tại vì ăn nằm miết nên chán quá trời :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Em có thể hỏi hồi đầu 2020 thì @Andjku đại ka thế nào hông ta? :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em buồn ghê là từ khi em gặp đại ka bên đây thì bên f19 lại xoá hết bài của đại ka rồi, làm em lỡ mất bao nhiêu chuyện hay 🥲

4 Likes

Anh nhớ có trả lời em rồi và còn nói rõ em biết lịch sử cái Avatar của anh ở đâu mà ra luôn rồi mà :expressionless:
Em bị giảm trí nhớ tạm thời hậu covid hay muốn sử dụng phương pháp hỏi đj hỏi lại cùng 1 vấn đề nhiều lần để phát hiện ra mâu thuẫn nói dối trong mỗi lần trả lời vậy? 🫤

5 Likes

Đại ka đừng nóng. Em là đứa rất mau quên :sweat_smile:.
Thì ra là đại ka chuyển hết qua gold? Thôi để em kiếm cmt đọc lại. Dk đừng xụ mặt :joy:
Tặng dk nè.
Hồi đó em cũng lưu mớ truyện của dk để dành đọc. Có chuyện này dk chưa post nè. Em cũng chẳng hiểu gì hết luôn.

4 Likes

Oh … Quên mất truyện này :open_mouth:
Thanks Yoga lady! :bouquet::sunflower::bouquet:

4 Likes

Giờ em còn không nhớ cụ thể hồi đó em bay mất bao nhiêu tiền nữa đó Andy đại ka :joy:. Câu trên dk nghiêm quá làm em sợ 🥲🥲🥲

4 Likes

:upside_down_face::slightly_smiling_face::upside_down_face::slightly_smiling_face::upside_down_face::slightly_smiling_face::upside_down_face:

4 Likes

Đại ka thừa biết là em không có khả năng đó mà huhu… Sao dk nghĩ xấu cho em vậy huhu? 🥲🥲🥲 Ai biểu đại ka đọc truyện thám tử nhiều quá.

4 Likes

Ơ … Anh mới chỉ cho em 1 kỹ năng để phân biệt kiểm tra người khác có nói dối hay ko, nhất là mấy anh trai thjk làm nơi nương tựa thui mờ :grin:

7 Likes

Huhu dk làm em buồn hết 10p rồi mới quay lại viết câu cmt trên đó. Hichic. 🥲🥲🥲. Em vậy chứ đi làm bị sếp la oan là khóc ướt hết mấy hộp khăn giấy 🥲

6 Likes

Bình tĩnh lại nào lady ,

5 Likes

Thôi rồi, giận rồi :laughing:

5 Likes

Mai mờ UAE tăng thì chắc mới hết giận :sweat_smile:

7 Likes

:laughing: :laughing: :laughing:

6 Likes

Good morning every one

6 Likes

Không thèm mời cf Andy đại ka nữa đâu :roll_eyes:

3 Likes

Mời riệu à? Hay là bia ? :grin:
À … dạo này đang thịnh sữa chua trân châu … đẹp da đới :yum:

( Internet )

7 Likes

Em đang đau răng sao ăn sữa chua dc Andy đại ka? Mà em cũng không thích ăn đồ ngọt, nhiều đường sợ mau già :dizzy_face:
Rượu thì quá đắng, em chịu.
Em chỉ có cf, nước cam, sữa tươi không đường, beer 4.5 độ :expressionless:

5 Likes

Ság giờ mặt em bí xị thế hèn gì đỏ mạnh tam sòng :laughing:

5 Likes