1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đứa nào cũng đỏ chót thế kia sao không bí xị hả đại ka?
Sáng giờ em còn chưa ăn gì luôn đây nè :sleepy:

6 Likes

Lỡ rồi ráng nhịn tới 14h luôn em. Nếu Vni xanh đi ăn gấp đôi cũng dc :laughing:

5 Likes

Trả Andy đại ka nè. K biết sao hồi đó em lưu cụt ngủn vầy.

6 Likes

Ủa nay em còn -5% thôi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chị gái @Xanhla123 sao ồi?

6 Likes

Chị nay thấy giá đỏ , lại vào thêm ít vea, tuần trước chị vào 46.

4 Likes

Tjn tốt ra giá ở vùng giá thực ko tăng còn giảm là cơ hội mua tuyệt vời, hồi Hercules vùng giá 10 - 14 cũng y như vậy … thậm chí còn có phiên đạp 3, 4 cây sàn từ 13 về 11 như thể trái trứng phá sản tới nơi … Nhưng cuối cùng thì cái mốc 20 vẫn được chạm

Cuộc chơi vốn là vậy, daytrader thì chỉ " ăn tý thua tý - phí nộp đủ " :laughing:

6 Likes

No comment @Andjku đại ka.
Mém tí em attach lộn hình selfie :crazy_face:
Cơ mờ em dính đủ 2 chủng covid-19 nên chắc trí nhớ có phần kém thiệt.

5 Likes

Cảm ơn chia sẻ của bác

4 Likes

Em mua 47-48 nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face: Cơ mờ dưới 50 có tiền em vẫn mua, chỉ là em đang hết tiền mặt rồi.

5 Likes

Anh hồi mới tiễn Bé vy hàng xóm cũng thương nhớ đâm thẩn thẩn 1 thời gian ý chớ :joy:

5 Likes

Chị cũng mất trí vậy , cứ mức giá này , có tiền lại túc tắc nhập thêm

4 Likes

Hình như bài này cũng chưa có nè Andy đại ka. Thì ra hồi năm ngoái em lưu cả mớ bài viết xong quên luôn. Nay mở laptop thấy quá chừng.

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:

5 Likes

:+1::slightly_smiling_face::+1::slightly_smiling_face::+1::slightly_smiling_face:

5 Likes

Tammy có sở thích sưu tầm nhỉ

4 Likes

Thì ra là nàng ta đã luyện trường phái Andjku từ lâu rồi :scream:
Hèn gì còn cách bờ 5% thôi. Hôm nay chắc về bờ :smiley:

5 Likes

Oh no … chỉ tham khảo thui bạn, em ý vẫn thjk mua bán theo tín hiệu với break hơn, nên thường lệch pha với team … nói chung là có lòng có tâm nhưng chưa thật sự theo 1 trường phái nào cụ thể cả đâu …

6 Likes

Team toàn cao thủ nói 1 hiểu 10 em nó sao theo nổi bác ơi! Nhưng mà không chọn hàng dỏm, không mua mua bán bán…là cũng có tiềm năng rồi. :smiley:. Hình như chờ lên 100 mới chịu bán chứ ít là không thèm đâu :laughing:

6 Likes

:joy::joy::joy:
Thôi trốn luôn!

5 Likes

Ý đừng, úp hết mấy hình lưu để anh khỏi viết lại nè :smiling_face_with_three_hearts:
( khuyến mãi thêm hình seo phì càng tốt :grin:)

6 Likes