1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cho … chít sớm bớt nonsense … ( đùa ) :grin:

4 Likes

Hi vọng bạn ấy có trade Luna, từ triệu phú $ lên tỉ phú $ thì vé ri i zì… :smirk:

3 Likes

Có luôn anh, mà nó bắt đáy nên trúng :crazy_face:

3 Likes

À anh tưởng Short từ đoạn trên… hehe… :joy:

3 Likes

Nó đào coins từ hồi btc nổi như cồn, nên cũng nhiều kinh nghiệm lắm anh.
Nhưng mà tay chủ tiệm nails của nó thì k may, k đặt lệnh stoploss, ngủ 1 đêm dậy thấy tk bốc hơi gần hết vì Luna :joy::joy::joy:

3 Likes

Đào và giữ từ ngày xưa sao e ko xúi bán ít về VN cho sướng. Cầm cỡ vài triệu mĩ kim về VN muốn gì cũng dc nè… hehe

3 Likes

Nó gửi tiền về Vn mua đất dưới DN đó anh, chứ đào coins cũng k dám bỏ nhiều vốn đâu, thua 1 cú dũa nails cả tháng mới bù lại dc mà :joy:

3 Likes

Giờ mới bít dũa nail kiếm tiền nhiều dữ ta. Hèn gì dân mình qua bển toàn khởi nghiệp mở tiệm nail… :grin:

3 Likes

1 bộ nails đẹp cả 100$ đó anh, tip 5-10$/khách… giá thực phẩm rẻ hơn Sg nhiều… Bạn em mấy đứa 2 bằng DH qua Mỹ vẫn dũa nails mà :smiley:

3 Likes

Ờm để a rảnh động viên nephew (bằng tuổi a) đi coi làm nail thử. Nó học thạc sĩ bển, cũng có quốc tịch gì mà cứ phải xin việc đi làm mệt mỏi thật. Đợt hè này nó về chơi thử động viên nó phát. Cảm ơn em…

3 Likes

:joy::joy::joy:
Mà cũng phải khéo tay + có khiếu thẩm mỹ mới làm dc nghề này đó anh. Thằng bạn em lúc mới qua làm phụ bếp, có lần không hiểu ý tay bếp trưởng, bị tay đó táng cho cái chảo vào đầu luôn ấy chớ :sleepy:
Cơ mờ em thấy ở Vn vẫn là nhất :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Thằng bạn em cũng ráng cày tới 40t về Vn…kiếm zợ thôi :crazy_face: chớ đâu có dũa nails suốt đời dc :roll_eyes:

3 Likes

Ơ … hoá ra em … ế tới giờ là vì đợi nó à? :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Đợi nó thì em single tới 40t ư?! Hụ hụ hụ… :sleepy::sleepy::sleepy:
Già mất tiêu gồi còn gì :sob::cry::sleepy:

3 Likes

Phiên gd cảm xúc quá :grinning: :beers:
Nói thế thôi, chứ full Ve sầu thì cũng thấy bình thường lão An nhỉ :grinning:
:beers: cả nhà.

4 Likes

Đó là lý do tại sao tui ĐÃ chọn UAE lão già trẻ tuổi à :sunglasses:
Cái ý có đc gọi là " tiên đoán tương lai " ko? :crazy_face:

5 Likes

Em thì thấy 1 phiên giao dịch buồn ngủ quá chừng. Ngủ mấy trận mới hết giờ :sweat_smile:
Đồng bào đỡ khổ là zui rồi!
Mai sn Bác Hồ chắc lại xanh thôi! Bà con cứ yên tâm tối nay beer thoải mái :crazy_face:

3 Likes

Nay có món gì không Tammy, a e hóng với :stuck_out_tongue:

4 Likes

Hiện tại đang có món này đây anh :yum::yum::yum:
hình ảnh

4 Likes

Lúc nào cũng sẵn thế này thì … hỏng.

4 Likes

Á hic huhuhu… :joy::joy::joy::cry::cry::cry::sob::sob::sob:
Lại thêm cái tật vừa nằm trên giường vừa ăn nữa… đúng là hỏng thiệt :joy:

4 Likes