1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Các bác còn cầm VEA kg ? Hay đang cầm con nào thế bác chủ

4 Likes

Room VEA nhưng lại cầm con UAE bạn ạ :relaxed:

https://vietstock.vn/2022/05/du-lieu-tu-doanh-1705-mua-rong-manh-hpg-stb-ssi-tcb-830-965641.htm?fbclid=IwAR1QHk_QvRGwn6wk4ETH6_tDScNUDA6as8v40SECm9U6X_XQxd_zf0JV6eo

Ngửa bài hết ra chơi cho công bằng :smirk:

5 Likes

Là con gì bác :thinking:

4 Likes

:joy::joy::joy:
Thank you Andy đại ka! :blush:

3 Likes

Thật ko đó? Anh em tui dễ tjn, đừng lừa nhé :joy:

4 Likes

73 gì thế @Tammy.Tr ? :thinking:

4 Likes

“Việc IMF công bố bản đánh giá và dự báo VN-Index sẽ có điều chỉnh lớn thời gian tới cũng như việc định giá P/E của thị trường ở một con số khủng khiếp là 73 lần khiến các nhà đầu tư dậy sóng, thậm chí phẫn nộ cho rằng IMF đã định giá sai.”

Ý em là khúc này nè Andy dk, có chữ “khủng khiếp” đó dk. Em cũng mún xỉu :joy:

3 Likes

Thế thì thấy " quen quen ko em ? :point_down:

4 Likes

“Các chuyên gia đánh giá P/E của thị trường hiện tại đang duy trì quanh 11,5 cho đến 12. Nếu xét trong 5 năm trở lại đây thì chỉ có chưa đến 5% thời gian thị trường nằm ở vùng định giá rẻ như vậy…”
Oh my God :scream::scream::scream:
Really?! :dizzy_face::dizzy_face::dizzy_face:
Are you serious?!:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Em chẳng bao giờ coi mấy talk show Vn.
Cơ mờ em nhớ năm ngoái cái hình này hơi bị nổi nè :rofl:

3 Likes

Bà con đi đâu hết gồi nè?! :roll_eyes:
Nay nhà em cúp điện phải ra cf ké điện :sleepy:
Andy dk hổng lưu hình phiên kinh điển hôm qua sao ?! :crazy_face: +4.81 hình như cũng kỷ lục phải hôn dk?
One step closer…

(Internet)
Cơ mờ:
Đáy này nó khác đáy xưa
Mười lăm cây tím vẫn chưa zìa bờ :sleepy:
(Internet)

3 Likes

15 cây tím là nhiều lắm :grimacing:
5,7 cây thui :crazy_face:

4 Likes

15 cây tím chắc chỉ có trong truyền thuyết thôi phải hông Andy dk?
Mà nếu giá cp từ 100 về 50, thì cần bao nhiêu cây tím để lên lại 100 zậy ta?! :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:

3 Likes

Bằng đúng số cây xám để về 50 em nha :smirk:

4 Likes

Okie cảm ơn Andy dk :crazy_face:
Hậu quả của việc lâu ngày không quá mở excel ra thực hành đây mà :sweat_smile:

3 Likes

Nhìu người bị cái câu nói vi diệu nó lừa theo kiểu " Giảm 50% thì phải tăng 100% mới huề vốn " và cảm thấy điều đó thật khủng khiếp :joy: ( Xem lại góc nhìn khác biệt )
Trên thực tế số phiên giảm sàn để giảm 50% đúng bằng số phiên tăng trần để tăng 100% ( Sai số tý đỉnh ):crazy_face:

5 Likes

Em nào giờ cũng nghĩ vậy đó Andy dk :sweat_smile:
Em đang chém gió với thằng bạn ở Mỹ thì…bí, nên lên đây hỏi :joy:
Nó bảo ck Mỹ không có biên độ, khó “chơi” hơn ck Vn, biên độ cộng trừ 7-10%/phiên, dễ “chơi” hơn :sweat_smile:

2 Likes

Em nói nó " You are nonsense " :crazy_face:
Nó mà xách tiền về chơi trứng làng thì banh xác sớm :smirk:
Nên hỉu rằng " Biêng đôu là để pảo vệu trứng sỹ " … để hỉu rủi ro là rất lớn.
Nên nói nó tiềm hiểu thêm về phân loại, xếp hạng Trứng trường, mỗi hạng trứng trường khác nhau ntn để hiểu tại sao anh lại nói vậy

4 Likes

Nó đang âm 50-60% ck Mỹ, nhưng bảo em là với không biên độ thì rất mau về bờ :rofl:
Dc rồi, em bảo mày bỏ tiền zô trade 1 năm đi là biết khó dễ :rofl:
Tiền nhiều mà, lại còn single, cứ trải nghiệm thoải mái hén Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Rủ về VN đi e, bỏ vô cỡ 1 triệu $ chơi cỡ 2 3 năm thử xem còn mấy trăm k hay lên vài triệu. Cảm giác phê hơn chứng Mẽo đó… hihi

3 Likes

Ngày dũa nails, buôn trứng Mỹ, trade coins, tối buôn trứng Vn nữa thì sức đâu chịu nổi anh :joy::joy::joy:

3 Likes