1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

HN nay nắng hanh nhè nhẹ, ông Tố Hữu thánh thật, “…Mùa thu đang đẹp, nắng xanh trời…”
Bao giờ đến thu, ra HN đê :beers:

4 Likes

Hê hê… nay thơ văn lai láng a, bia nó có cái hay là vậy đó, uống vô nói chuyện mùi mẫn, thơ văn lãng mạn hẳn… có dịp e mời bia :beer:
Trước còn đi hợp hành ngoải thỉnh thoảng, giờ đang thất nghiệp nên chẳng đi đâu cả anh ợ… đợi mời bia anh ở SG nhé, mùa nào cũng dc. Hihi… :beers:

4 Likes

He, a thất nghiệp gần 20 năm nay rồi, cảm ơn tình cảm Mèo Tôm :beers:

4 Likes

Hihi… nhất định có dịp thì ngồi với nhau tí nhé a… bia bọt hàn huyên chuyện trên trời dưới ruộng… cuộc đời đó… có bao lâu… mà hững hờ nè… :beer: :beers:

4 Likes

Toàn là mấy bậc anh tài, cao thủ :+1::+1::+1: ở nhà buôn trứng mà ngày nào cũng beer thoải mái :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em đây mới thất nghiệp chưa dc 6 tháng mà thấy muốn thở oxy rồi :joy:

5 Likes

Mún đc như vậy việc đầu tiên em phải làm là bỏ ra vài tiếng ( có thể 1 có thể 30 có thể 90 tiếng … tuỳ em ) để suy nghĩ thật kỹ và DỨT KHOÁT " chọn cho mình 1 Avatar mà mình cho rằng " Tốt nhất, hợp nhất, may mắn nhất " dành cho mình. Rồi vui vẻ sử dụng nó trong tối thiểu 1 năm hoặc 10 năm … :relaxed:
Sự thiếu ổn định trong tư duy khiến bản thân trở nên khó ổn định em à

4 Likes

Có khi nào do … tính người không Andy dk? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Chắc phải vài ba năm nữa em mới đạt dc sự ổn định đó :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Tuy nhiênnnn…
hình ảnh
:crazy_face:

3 Likes

Anh thì hay dùng câu:

( Internet )

4 Likes

Thế thì:

• Set your goals :smiley:
  • Keep trying :hugs:
  • Keep moving forward :relaxed:
  • You can do it :smiley:
    :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:
    Cố gắng tới…40t biết đâu Tammy cũng đạt dc trạng thái này :hugs:
    Vậy em chốt cái hình này làm avatar…1 năm nha :rofl:
    Từ mai em lôi truyện ra đọc, mua cả mớ để dành, tới giờ còn nguyên seal :joy:
    Đây là bức cuối cùng hồi em còn theo học lớp vẽ cọ, chắc phải 5 năm gồi.
    Từ ngày tham gia buôn trứng…k có tiền tới lớp, mua cọ mua màu vẽ nữa :joy:
3 Likes

Định tâm đã rồi tính… hehe.
Ko liên quan, mờ mưa này có con cá nướng, ngồi phe phẩy trên cái phảng ngoài ruộng ngắm mưa với xị đế… nhứt… hehe…
Mờ nếu có 2 ông anh nhạo @Andjku với @khanhkhanh81 nữa thì quên cả trời đất… :tumbler_glass: :tumbler_glass:

5 Likes

:tumbler_glass::tumbler_glass::relaxed::tumbler_glass::tumbler_glass:

4 Likes

Mong U23 Vietnam thắng để bà con có 1 đêm đi bão :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mấy quán cf quanh chỗ em ầm ầm… :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Hình em vẽ đẹp hơn con gái của anh vẽ 1 tý :grin:

5 Likes

Ơ thế là khen hay chê vậy Andy dk? :crazy_face:
hình ảnh

Món quà tuyệt vời mừng sn Bác :vietnam::vietnam::vietnam: :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :kissing_heart:
Chúc mừng bà con thắng độ trận này :hugs:
Andy dk thích nghen, có cả con trai lẫn con gái. Nhất Andy dk rồi nè! :heart_eyes::+1:
Mấy bé bây giờ có dk học tới nơi tới chốn, cỡ 8-10t vẽ đẹp hơn bức em vẽ gấp chục lần ấy chớ Andy dk :sweat_smile:
Chị gái em vs em cũng cách nhau 8 tuổi :crazy_face:
Cơ mờ đúng là chênh lệch y như 2 thế hệ, tính tình lẫn sở thích khác nhau hoàn toàn :relieved:
:crazy_face::crazy_face::crazy_face:

(Internet)
Thanks so much for an incredible night!
Good night everybody :sleepy:
Ủa mấy bữa trc Andy dk nói hông mua trứng GYA LAY, em mở báo thấy tin này:

:laughing:

3 Likes

Oh … Nay dịch đc nghĩa từ GYA LAY lun ta :grin::bouquet::sunflower::clinking_glasses:

4 Likes

Em suy nghĩ hơn 1 ngày mới ra đó Andy dk :crazy_face:

“Upcom không dành cho các thánh trứng mộng mơ, thích ăn nhanh, ăn nhiều…”
Em có nhớ Andy dk nói câu này năm trước.

3 Likes

Up Cơm giống như Miền Tây hoang dã vậy em à :cactus::cactus::cactus:
Chỉ những nđt chuyên nghiệp mới nên chiên Trứng ở Up cơm :sweat_smile:

( Internet )

4 Likes

Mó ning anh guộc… ôi… e thích cái sự hoang dã…trong bức hình… :stuck_out_tongue_closed_eyes:
:coffee: :coffee:

3 Likes

Thế nên lâu lâu cũng nên tới miền Tây để thưởng thức sự hoang dã em guộc nhể :stuck_out_tongue_winking_eye:
:tumbler_glass::tumbler_glass::sunglasses::tumbler_glass::tumbler_glass:

( Internet )

4 Likes

Năm trước phần lớn tiền lời em kiếm dc là từ Upcom đó Andy dk! Có đứa em chốt dc từ 50-85% luôn đó :crazy_face: Nên từ đó siêng mò xuống Upcom nằm chờ lắm :sweat_smile:
Xưa còn học DH, em với đám bạn đi khoảng 7-8 tỉnh, về nhà mấy bạn dưới đó. Có lần về Vĩnh Long nhà cô giáo chơi, kế bên sông gì đó lớn lắm, cả đám còn xuống tắm sông, may không đứa nào bị sao. Sau này nghĩ lại đứa nào cũng sợ :joy:

3 Likes