1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đó là sau Tết thôi Andy dk :sweat_smile:
Hồi Tết nhà em có tc 5 thùng beer, mà Tết này nhà không có mấy khách tới, nên mỗi ngày 2 bữa cứ cha 1 lon con 1 lon… Sau khoảng 2 tuần thì em không dám uống nữa. Đi tập yoga lại gồng bụng mún hết hơi :sweat_smile:
Dạo này có tí tuổi hay sao mắc tật khó ngủ, rồi chán ăn 🥲
K sao, em chỉ cần ngày 2 lon Heineken là lên mau lắm :rofl:

3 Likes

Haha. Vậy chứ em đi tập yoga mấy chị cứ bảo, ước gì dc như em để ăn uống thoải con gà mái đó :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hê hê… mỗi anh mềnh hiểu mềnh… :beers:

3 Likes

Zậy mới anh guột em guột… :crazy_face:
Còn em chắc mấy năm nữa mới có vé :rofl:
Tối nay thằng em trai của em về Sg thăm nhà. Cũng gần 4 năm rồi nó mới về, mặc dù ở không xa Vn :smiling_face_with_three_hearts:
Thật sự mà nói thì cả 2 đứa đều nên người nhờ ck và coins đó các dk :smiling_face_with_three_hearts: Vì từ ngày tham gia dtu mới cố gắng làm việc, tiết kiệm tiền. Còn trước đó hầu như k năm nào có dư, làm dc đồng nào xào đồng đó hết :joy:

3 Likes

Lại sắp có tiền đô rùi :grin:
Cơ mờ ko biểu nó giới thiệu cho 1 quý ông nào đó rùi đj lun :wink:
Cách thay đổi cuộc đời đơn giản nhất, nhanh nhất đó chính là Lấy chồng em à :relaxed:

4 Likes

Đúng là cách thay đổi cuộc đời nhanh nhất.
Nhưng lỡ xui…lấy nhầm thì sao Andy dk?! :joy: Thay đổi theo hướng tiêu cực thì toi :sleepy:

3 Likes

Chắc gì em lựa thật kỹ mà sau này ko lầm? :joy:
Vạn sự tuỳ duyên - lòng người khó đoán :triumph:
Chưa chắc người em tiếp xúc offline đã tốt hơn người em tiếp xúc online :relieved:

4 Likes

Em cũng không nghĩ online k tốt bằng offline đâu Andy dk :smiling_face_with_three_hearts:
Bởi em sợ lựa chọn sai lầm thì có khi không còn cơ hội làm lại, nên mới ế tới giờ :joy:
Nhưng mà không sao, thời buổi này 35-40t mới lên xe bông là chuyện bthuong, miễn là tìm dc partner mà mình cảm thấy xứng đáng nhất :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Vừa hoàng giã , vừa sexy

3 Likes

Anh đi tháng 11 năm 2009

3 Likes

Coi chừng đã vô tình lướt qua hay va vào nhau ở Thủ Đô ko?! Hehe :sweat_smile:

3 Likes

Em đi tháng 7/2009, nắng nóng lè lưỡi :sleepy: hơn cả Sg.

3 Likes

Một phiên giao dịch cuối tuần rất nhẹ nhàng, vì bà con tối qua đi bão overnight, nay ngủ ngày hết gồi :joy::joy::joy:
Nice weekend everybody :hugs::hugs::hugs:

3 Likes

Ngủ ngày nên họ quên gom hàng rồi :joy::joy:

3 Likes

3 Likes

Tối qua anh Wallet thắng cá độ hay sao mà hôm nay siêng comment zậy nè ?! :crazy_face:

3 Likes

“Cụ thể, ông Giang cho rằng, đầu tư dài hạn nhìn vào lợi nhuận doanh nghiệp, mức giá theo PE 10 hay 12 lần, tăng trưởng lợi nhuận 15% trở lên, mua để vài ba năm có thể là khoản đầu tư tốt.”

Ổng kiu mua xong để vài ba năm :joy: Mấy ai ôm nổi :rofl:

3 Likes

Giải trí cuối tuần…
https://vietstock.vn/2022/05/lam-gia-co-phieu-qua-loi-ke-cua-mot-soi-gia-chung-khoan-3355-966147.htm?fbclid=IwAR2O18WyT1pQGcqzC0XDGzTrkpb_WCivM_4j0cTMywYIu3NuDwlkOKA_O3E

2 Likes

Không phải đâu, a đang tương tác để làm quen zới ae đoá

3 Likes

:rofl::rofl::rofl: thiệt hông zậy trời?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chẳng phải anh ở trong topic này từ trước khi em tới rồi sao? :laughing:

2 Likes