1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Huhuhu…
Bởi em có nói là em có sao hiểu vậy thôi mà, chứ nói sâu xa ngụ ý là em chịu 🥲
Em thấy có tới 7 người đang xem chủ đề này, trừ 3 ng (Andy dk, anh, em) là còn 4, mà sao hổng ai cứu bồ em zậy ta?! 🥲

3 Likes

Ở đây nó có 2 vấn đề nè:
1/ Xài trước cái sẽ có ( hoặc ko có ) trong tương lai và hậu quả phải gánh sau đó
2/ Việc xài trước khiến hình ảnh nó bị " ảo " trong mắt mọi người. Tuy vậy với dân chuyên thì ko qua mắt họ đc, dù phấn có bôi dày cỡ nào thì chỉ cần liếc sơ họ vẫn đoán đúng 73 tuổi chớ hổng phải 16 hay 18
Hi vọng em hỉu :joy:

Dáy thì inh được, chớ xoèng ko phải lá mếch :unamused:

4 Likes

Như này thì dễ hiểu hơn nè Andy dk :relaxed::smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::kissing_heart::crazy_face:
Giờ em phải làm sao để đầu óc suy nghĩ bớt cá vàng đi trời?! :joy::joy::joy:

3 Likes

Anh Tô mỳ ở gần chỗ em, em nên lấy sđt của ảnh kết bạn z.a.lo để ảnh chỉ dần dần nè :grin:

4 Likes

Thôi dk :sweat_smile: em sợ ảnh chỉ 2-3 lần mà em vẫn k hiểu, cáu lên thì chết em :sweat_smile: Em có 40kg thôi à :cry:

3 Likes

Em thjk uống bia, ảnh cũng thjk uống bia , hợp mờ :laughing:

4 Likes

Lâu lâu em mới uống thôi, mà uống buổi trưa chứ k dám uống buổi tối :sweat_smile:
Anh Mỳ Tôm thì hay uống buổi tối :sweat_smile:
Chắc em phải mướn thầy về nhà dạy kèm thì may ra mới tiến bộ nổi :laughing:

3 Likes

Hehe… nghe có ní anh nhể… @Tammy.Tr đính chính là a ít khi uống tối, a toàn đi nhậu trưa và tối về nghen… hehe

3 Likes

Đừng… đừng mướn về, tội người ta, bỏ nghề nữa mắc công… :joy:
Đùa chứ từ từ e sẽ quen rồi nắm bắt dc mà, ko sao đâu, miễn e đừng để đầu óc đi lang thang nhiều là dc… :expressionless:

3 Likes

Bữa anh đã nói rùi mờ @Tammy.Tr ko chú ý:
Anh Tô Mỳ đj xe Công … nông , sáng ra ruộng … họp nuôi con giề trồng cây giề tới trưa thì đj làm vài chai bia cho mát ruột :grin:

4 Likes

Thì chỉ có 2 anh mới hiểu nhau thôi mà :cry:
Coi bộ cách đổi đời đơn giản và nhanh nhất đúng là lấy ck Andy dk hén, ck hack não quá àh :sweat_smile:
Mà giờ xác suất lấy trúng chồng buôn trứng hay trade coins đang bị âm tk chắc hơi bị cao :sweat_smile:
Em mong cho market về như kiểu trc đợt sập covid 2020, hồi đó cứ canh me mấy con cổ tức tiền mặt cao, như BCE, TDC, BIC, PGC, GSP…mua xong ôm chờ mấy tháng, tới trước chốt chia ct cũng dc 15-20% :smiling_face_with_three_hearts: khỏi phải suy nghĩ nhọc đầu :yum:

4 Likes

Dậy sớm uống cf tập thể dục đi bà con ơi!!! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Nắm UAE là em đang đạt đc điều đó mặc dù Trứng biểu vẫn " neo đâu đó cao cao " :relaxed:
image
( Internet )

4 Likes

Bởi zậy nên em mới còn tí tởn lắm :crazy_face::crazy_face::crazy_face: chứ không thì :sob::sob::sob: xong biến mất tiêu gồi nè Andy dk :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Mó ning cả nhà… chúc ngày mới nhiều niềm vui, an lạc… :coffee: :coffee:
Cuộc đời đó… có bao lâu…
Mà hững hờ…

5 Likes

Không liên quan, nhưng sáng giờ em đọc bài Cha và con gái, thấy tội nghiệp cho boy nhà nghèo quá Andy dk :sweat_smile:

3 Likes

Em lại phạm lỗi " suy nghĩ sai vị trí " rùi :rofl:
Cơ mờ … Các thanh niên trẻ tuổi yêu điều này :grin:

4 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: hèn gì sáng em đọc 2 lần, thắc mắc truyện này có liên quan tới chiên trứng hông :sweat_smile:
9x đời đầu thì cũng không trẻ lắm đâu Andy dk, ít nhất cũng đi làm 7-8 năm rồi nè :relieved:

3 Likes

Nghe bẩu lái máy bay đang là mốt :crazy_face:

4 Likes

Nhưng em thì hổng ham theo mốt Andy dk ơi :sweat_smile: Em thích ngang tuổi hay hơn 1-3t thôi :sweat_smile:
Oh xanh với tím tùm lum rồi. Bà con bớt khổ rồi :rofl:
Ngủ thôi chứ còn gì mà coi nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes