1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Oh nay xanh đẹp ghê ta! Dù em không có phần mà nhìn vẫn thấy vui nè :rofl::rofl::rofl:
Chúc mừng bà con gần bờ hơn nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

hình ảnh
Tím xanh không

4 Likes

( Internet )
Ơ … hoá ra các quỹ toàn cáo già vẫn te tua như thường à? :rofl:

5 Likes

Bữa giờ tui bắt miệt mài, nay tk mới lên xanh đó bác. Mấy % thôi mà mừng rớt nước mắt :rofl: :rofl: :rofl:
Chúc mừng anh chị em đội Andjku :smiley:

4 Likes

Nói câu trên là đùa thui, chẳng qua họ " quá to để xoay sở nhanh " :smirk:
Xoay sở nhanh là ưu điểm của david so với khổng lồ Goliath ( xem tập những lợi thế của tý hon david ) :sunglasses:
Thế nên ai mờ bỏ lợi thế ấy để nghe theo bọn Thất đa cấp ôm bom đỉnh núi thì thật đáng thương … :disappointed:

5 Likes

Phận cá con mà đòi ăn thịt cá mập thì đành ngậm ngùi chấp nhận hậu quả thôi bác.
Mà còn tiền là còn cơ hội, về tu luyện bí kíp, ván sau phục thù :smiley:
Đâu ra mà ai ai vào sàn ck cũng đòi đem nhiều tiền về chứ.
Còn quỹ thì họ tổng kết năm chứ đâu tổng kết tháng đâu nè bác.

4 Likes

Mỹ Tâm dc các anh chỉ dạy nhiệt tình quá nhỉ :smiley:

4 Likes

Viết bài phân tích cụ thể đi chứ quảng cáo khơi khơi thế sao pr được hả bác? :rofl:

4 Likes

Dvn tui chơi từ tận năm 2020 hồi giá 10 - 12
Xoay qua xoay lại em nó lại sắp quay về giá 12 rùi :relieved:

5 Likes

To xác như các quỹ thì năm nay ko dương nổi đâu bạn :smirk:

5 Likes

DVN 2020 tui cũng có chơi 2-3 vòng gì đó, k nhớ rõ giá :smiley:
Quỹ cũng có năm lời năm lỗ chứ làm sao đảm bảo tỷ suất năm nào cũng có lời dc bác :smiley:
Tui nhớ hình như 2020 các quỹ bình quân +30% thì phải.
Năm nay theo dự đoán không đáng tin của tui thì khả năng Index sẽ còn tèo nữa mới về vùng hợp lý dc.
Thanh khoản như năm nay thì cá mập chắc mắc cạn thôi :slightly_smiling_face:
Có vẻ f này ít cao thủ nhỉ, không thấy mấy cao thủ vô phản biện bác như bên f kia :smiley:

4 Likes

Nước lên thuyền lên … chiên da nổi lên mờ …:stuck_out_tongue:
Giờ nước rút lấy đâu ra chiên da :crazy_face:
Thêm nữa những điều tui nói đều là nói về tương chai,
Còn cái họ nói là nói hiện tại, cãi nhau VÔ ÍCH, cứ chờ tương chai rùi tự mà kiểm chứng :unamused:

5 Likes

Tui cũng đã từng post các comment cảnh báo bên f kia, ăn toàn gạch đá :smiley:
Mà cũng khó nói lắm bác, vì hầu hết ai cũng tin rằng mình có khả năng kiếm tiền trên chứng trường, mình có nói họ cũng không tin.
Tui có thằng bạn thân tham gia sau đợt covid 2020, sau Tết là nó ôm full HPG, chỗ bạn bè thân thiết nên tui mới phân tích chia sẻ, mà nó cũng có tin tui đâu bác, nó tin mấy chiên da trên youtube hơn :smiley:
Fomo theo đám đông thì sớm muộn cũng hiểu thôi mà.
Khéo sắp tới đầy member mới follow bác ấy chứ :smiley:

4 Likes

Topic tui lập bên này " có vẻ như " Tương tác ko được tốt, ko típ cậng đc nhiều readers … :triumph:
Mờ thui kệ … thế cũng tốt … vạn sự tuỳ duyên :coffee:

5 Likes

Có lẽ do bên này mới, cơ chế duyệt member cũng dễ, nên phần đông tui thấy toàn day trader hay ng mới vào chứng trường không đó bác.
Giờ thị trường đang nóng quá nên chắc không nhiều người tĩnh tâm mà đọc các bài bác viết.
Mà tương tác ít nhưng chất lượng là được rồi bác. Anh em văn minh lịch sự là hay rồi bác :smiley:

4 Likes

Mà lượt xem thì tui thấy nhiều đó bác. Dạo này Mỹ Tâm comment nhiều hay sao tui thấy sáng là nó hay lên top :smiley:
Nhiều người theo dõi nhưng ngại vào comment hay sao đó bác :smiley:
Tui nhớ hôm tui chia sẻ là tui vào chứng trường gần chục năm rồi, thì có người trả lời bảo vệ bác ngay, là bác tham gia từ khi FPT 600 đó :smiley:
Rồi hôm tui chia sẻ danh mục tui 3 mã FPT, VEA, TCL, qua hôm sau có người inbox nhờ chia sẻ ngay :smiley:

4 Likes

Đúng là @Tammy.Tr tương tác Topic này nhiều hơn cả tui :relaxed:
Tại vì những gì tui nói rùi thì cần thời gian kiểm chửng, nên cũng ko có nhiều điều để nói ( ví dụ như giờ phải chờ UAE đhcđ và chia xèn thì nói 1 lần xong rùi, giờ chờ thui ) :relaxed:
Thế nên có @Tammy.Tr nói chuyện cũng là điều tốt cho Topic bớt buồn chán và khó hỉu :grin:

5 Likes

Bởi vì đầu tư giá trị thì nhàm chán mà bác, làm gì có nhiều tin đâu mà update hàng ngày, nói chuyện phiếm là chính thôi :smiley:
Có lẽ nhiều người theo dõi topic của bác, nhưng thấy Tammy bị “chê” nhiều nên họ ngại vào comment :smiley:

4 Likes

Vì tui ko đủ trình nhận định trứng theo yêu cầu nên ko sôi động đc nè :sweat:
Cơ mờ mấy anh quý ghẹo Mỹ Tâm chớ có khó dễ gì đâu :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes

Haha thôi nhường việc đó cho người khác đi bác :smiley:
Người ta đang ôm hàng, cho dù mình có nói hàng của họ không tốt, thì họ vẫn sẽ hold thôi bác.
Chữ “chê” tui có để trong ngoặc kép đó.
Mà cũng vui, sáng tui ngồi cf đọc mà không nhịn được cười :sweat_smile:

4 Likes