1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cám ơn Em guộc, Hàu thì hay ăn lém kể cả ko đj biển nè :yum:
Thường ghé Chỗ anh Vượng là đc học miễn phí tiếng Tàu với tiếng Nga :joy:
Nhưng hum nay " hình như " chỉ phổ cập tiếng quốc ngữ thui :grin:

3 Likes

Haha… đúng thiệt ngoài đó ồn ào nhứt là tiếng Phổ thông hay Tiều, sau đó thì tiếng chim hót của mấy ông Móc Kiu Ra Đớp, Đi Guốc Lốp Xốp… haha… ngoài đó ăn uống thì phủ phê dồi anh nhể…

2 Likes

À mà nay ra thứ mấy dìa vại anh guộc?

2 Likes

Mai em có vé đi Pullman Vũng Tàu đây. Mà thấy cái phòng single bed không có balcony…hơi buồn :cry:
@Phuc_123 hàng anh 3 đứa đã quá :crazy_face::crazy_face::crazy_face::+1::+1::+1:

4 Likes

Thứ 2 mới về nè :beer::beer:

5 Likes

Nắng nóng lè lưỡi không Andy dk?! :crazy_face:
Hồi còn nhỏ hè nào em cũng dc cho zìa ngoại với dì ngoài đó chơi cả tháng. Lần nào zìa lại Sg cũng tốn tgian để sửa phát âm “a” và “e”, vd “con cá” :sweat_smile:
May quá em còn tí QNS an ủi :crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl::+1::+1::+1:

4 Likes

Quá chuẩn luôn, đi ngày vắng, về cũng vắng, phẻ ru… cả nhà chơi vui, giữ sức khỏe nhé anh guộc… hihi…

4 Likes

Ăn may thôi em :smiley:
Mà V mới là đư’a đẹp nhất đó :smiley:

3 Likes

hình ảnh

hình ảnh

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
Bao la biển trời :beach_umbrella:
Hi vọng SẼ có duyên " quảng cáo " trứng của anh Vượng tới ACE Làng Trứng :laughing:

5 Likes

Nãy tui xem hình cũng có đoán, vì phải có lý do gì đó thì bác mới post hình như này :smiley:

3 Likes

Đẹp quá… mát mẻ, trong lành… enjoy nhé anh… :grin:

2 Likes

Tui đang nghiên cứu 2 trong số nhiều trái trứng của Anh Vượng, nên 1 công đôi ba chuyện lun bạn ạ :tumbler_glass::tumbler_glass:
Ai chà … tag @Phuc_123 mờ sao nhìn lại thành ra em guộc nhỉ :joy:

5 Likes

Andy dk reply anh Tommy với anh Phúc chứ hông thèm reply em nha ahuhu… 🥲🥲🥲

4 Likes

Sorry … Chúc em sắp tới có chuyến du lịch single room vui vẻ :grin:
Cơ mờ anh @Wallet87 ảnh làm việc cũng ko xa chỗ em tới du lịch lắm , hay … em gọi ảnh tới dẫn đi dạo ngọn hải đăng ăn kem 120k/ ly nè :grin:

5 Likes

Ở single room nhưng mà đi với 1 nhóm ng chớ Andy dk :sweat_smile: em đâu có đi chơi 1 mình đâu :sweat_smile:
Anh @Wallet87 nhát gái mà, sao dám đi gặp em 1 mình :rofl::rofl::rofl:
Chúc bà con cuối tuần zui nè! :hugs::hugs::hugs:

4 Likes

Chắc cũng có tí duyên :smiley:
Trứng guột TCL của tui có trụ sở tổng công ty mẹ ở kế bên khu dân cư VinHomes Central Park đó bác :smiley:
Tui thì chưa từng nghiên cứu trứng nào của bác Vượng hết.
Sg trời mưa như này mà ngồi quán ốc làm vài lon ken thì hết ý @TommyJerry nhỉ :smiley:

4 Likes

Tui cũng ko " chơi " với anh vượng nhiều năm nay,
Tới bây giờ mới quan tâm " tý đỉnh " , xem có duyên ko!? :wink:

5 Likes

:beer: :beer: :beer:
Đáng tiếc là khả năng viết lách lẫn giao tiếp của tui hơi kém nên đời tui chưa bao giờ viết được 1 bài viết nào mà quảng cáo trứng :smiley:

4 Likes

Đợt này khốc liệt các bác nhỉ. Bạn tui có 2-3 đứa đổi nghề rồi đấy :smiley: , dưới 30 thua không nhiều chứ U40 thua thì nhiều lắm đấy.
Nay tui cũng thoải mái rồi chứ mấy bữa đỏ lửa ngày nào về vợ cũng bắt show tk, cực lắm :rofl:

4 Likes

Hihi… nhất luôn… làm nồi ốc hấp sả, luộc chấm mắm gừng xì xụp húp uống bia ngắm mưa… có dịp anh em ta hội ngộ hén… :beers:

4 Likes