1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Sg mưa dầm, mưa to ùi… ngoải mưa dữ ko anh guộc? @andjku… đi chơi mà thời tiết ko ủng hộ cũng hơi khíu chọ anh nhể…

5 Likes

Mưa thì che dù, mặc áo mưa, đi chơi cũng zui mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Có đứa đội mưa đi tập yoga mới zìa đây :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mong sáng mai trời hổng có mưa, k thì em tả tơi hoa lá mất :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Mai em đi bằng tàu cánh ngầm :yum:
Em thấy tour đi Phú Yên giá cũng mềm nè, ksan cũng đẹp xịn nè. Tháng 6 phải tự thưởng cho mình 1 chuyến mới dc :hugs::hugs::hugs:

6 Likes

Tammy thì nhân dịp này đổi nghề thành gv yoga luôn đi. Yoga chỉ dạy sáng và tối, ngày vẫn buôn trứng thoải mái :smiley:

5 Likes

Hơ hơ … Nha Trang nắng đẹp , sì gòn mưa dầm ahjhj :sunglasses:

5 Likes

Em chắc dạy dc cho mấy bé mẫu giáo thôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
K hiểu sao em dky ngẫu nhiên 2 cô, 1 cô thì U50 single mom, 1 cô thì u40 single mà trẻ đẹp cực kỳ :sweat_smile:
Vì cái bài báo chết tiệt hồi chiều em up kia, mà hnay em bị 1 phen mệt mỏi với nhà em đó @Andjku dk!
Biết vậy em cứ là nhà buôn trứng trong bóng tối, ai biểu khoe khoang làm gì :sweat_smile:
Mà Andy dk hay ghê đó, bữa Andy dk nói không mua trứng GYA LAY, mấy bữa sau ra tin HAG. Bữa Andy dk viết vd 2t, nay em dc cho 1 nửa đó, với dkien là phải mua bds :sweat_smile:

5 Likes

Khi em chưa đạt đc thành tựu trong nghiệp chiên trứng thì tốt nhất đừng nên để người thân biết em à :unamused:

5 Likes

Mừng cho em :star_struck::beers:
Cơ mờ 1t seo mua đc bđs :rofl:

5 Likes

Hic tại vì mọi ng cứ hối em có bao nhiêu tiền đưa hết ra đây, gom zô mua bds chứ để tiền mặt mất giá này kia, em từ chối hoài cũng k dc nên lỡ nói thiệt hồi tháng 11 năm trước ahuhu…thiệt là dở hơi ghê vậy! :sleepy: Ba má rồi chị gái…:triumph::triumph::triumph:
Cho 1t là có lý do mà Andy dk. Nghĩa là em phải gom hết tài sản em đang có để mua đó :joy:
Nhưng mà tính tổng thì em vẫn có lời mà Andy dk.

4 Likes

Ca này khó,:sweat:
Thui nghe lời anh lấy ck đj em à :relaxed:

6 Likes

Phải kiếm chú rể thì mới lấy dc chứ Andy dk?! Đâu phải muốn lấy là có ng lấy liền đâu nè :joy::joy::joy:
Mà em cũng xin gia hạn cho em tới cuối 2023 thôi Andy dk :relieved: Mua bds nào đó giá minimum nhất Sg :crazy_face:
Phải mà cho để mua trứng UAE của Andy dk thì em lấy đại anh nào luôn rồi nè :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Lấy đại luôn hả e, suy nghĩ cho kỹ nha :grin::grin:

5 Likes

Ráng vài năm nữa đi em. Biết đâu khi đó nhà em ra điều kiện đi lấy ck thì được cho thêm tiền buôn trứng :grin:
Anh đây buôn trứng mãi 5 năm sau người nhà mới biết đấy :smiley:

5 Likes

@Phuc_123 vài ba năm nữa khả năng đó chắc có luôn anh :crazy_face:
@Wallet87 ý em là nếu nhà em nói con lấy ck đi thì ba má cho thêm tiền buôn trứng, thì em…lấy đại luôn :sweat_smile:
Ủa mà lấy ck xong là dc sống tự do theo ý mình hay sao mà cứ phải lấy ck đi zậy @Andjku dk?!

4 Likes

@TommyJerry nay lại có kèo nữa hả anh?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Dạo này em thấy môn chèo sub hơi bị nổi. Anh có thử chưa? Sáng em đi cánh ngầm đoạn sông Sg thấy ngta chèo nhiều lắm!

4 Likes

Lấy ck xong thì có thêm điều kiện chiên trứng :grin:

5 Likes

Có topic confession trên đầu trang, mấy boy đang tính đi lấy vợ để có thêm tiền gỡ gạc kìa Andy dk :sweat_smile:

4 Likes

Hoàng tử có thể cưới 1 cô gái nghèo :sunglasses:
Chớ chưa thấy công chúa nào cưới kẻ khố rách cả :joy:

( Internet )

5 Likes

Hihi… đi lang thang thôi. Chèo Sup ở sông SG thì a chưa thử. Chỉ có chèo kayak 1 lần ở khu du lịch thôi. Nào e thử đê… rùi rì viu… hihi…

4 Likes

Anh guộc quên Tiên Dung và Chữ Đồng Tử ùi… vài năm trở lại đây là công chúa Nhật Bổn nữa nè… hihi… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

trường hợp này rất hy hữu :laughing:

4 Likes