1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Xin Hãy Cứ Vui - YouTube 1 bài tình ca hơi buồn, mời ae thưởng thức

4 Likes

Em rất thích công chúa Mako đó anh @TommyJerry :relaxed::relaxed::relaxed:
2022 rồi Andy dk ơi!
Model giờ là:
hình ảnh

(Internet)
:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:
Chèo sub em chưa thử ngoài sông, chỉ mới thử trong hồ bơi, nhưng em chưa biết chèo, chèo nó cứ quay tròn tròn chứ không đi tới. Cuối cùng phải nhảy xuống bơi vô bờ. Em cũng tính vài bữa đi học thử nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Chữ Đồng Tử và Tiên Dung chỉ là truyền thuyết :triumph:
Còn ck của công chúa ấy vốn ko phải kẻ khố rách, có ăn có học đầy đủ em guộc nhé, tuy nhiên … :sweat_smile:
Cơ mờ ko phải tuyệt đối ko có mờ anh ko tjn là nếu có sẽ " bền " đc, nhất là khi phải đối diện " cơm áo gạo tiền - ốm đau bệnh tật " :unamused:
@Tammy.Tr điều em nói y hệt con gái nói với cha, người cha ko muốn điều đó vì ông hiểu rõ những gì " thực tế" con gái mình sẽ phải đối diện trong tương lai khi lựa chọn như thế :expressionless:

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::relieved::relieved::relieved:
Thế nếu đó là người có học hành đàng hoàng, mới đi làm 7-8 năm nên chưa có nhiều xèng, nhưng cố gắng làm thì tương lai từ từ cũng ổn…thì sao Andy dk?
Cũng giống như buôn trứng, nhìn vào tiềm năng tương lai, chứ không phải hiện tại, thì sao nè?! :joy:

4 Likes

Nếu thế thì ok em nè, đâu phải giàu mãi hay nghèo mãi đc, nhưng quan trọng là có 1 năng lực nhất định và có ý trí tiến thân mang tính thực tế :smiley:

4 Likes

Cụm từ sau chữ “nhưng” đó thì em không dám chắc lắm Andy dk :sweat_smile: giờ thì ngta cũng đi làm tèn tèn như em thôi :relaxed:
Mà em cần trung bình đủ sống thôi dc rồi, không cần giàu đâu Andy dk. Tiền biết chừng nào mới đủ, tuỳ định nghĩa của từng người mà :relieved:

3 Likes

Thế thì " vui vẻ " cũng là 1 dạng giàu có em à :relaxed:

5 Likes

Nhưng mà vẫn còn nhiều điều khiến em băn khoăn lâu nay :expressionless::expressionless::expressionless: nửa muốn nửa không… Andy dk à :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Cs này nhiều cái đâu đơn giản, chỉ nghĩ tới thân mình thôi là dc rồi :relieved::relieved::relieved: đời éo le zậy 🥲
Đúng là cái em đang sợ là chữ “bền” đó Andy dk à!
Mà thôi kệ đi :joy:
Lâu nay em rảnh quá nên hay lên báo Vnexpress đọc mục chia sẻ, nên nghĩ lung tung, càng nghĩ càng thấy phức tạp, lo nọ lo chai tùm lum :sweat_smile:

4 Likes

Cuộc sống vốn dĩ là vậy mà e, suy cho cùng thì cũng 1 câu “cơm-áo-gạo-tiền” nhưng đủ sống bình bình và hài lòng với những gì mình đang có là được nè :blush::blush::blush:

4 Likes

Em cũng đơn giản thôi anh nè!
Nói chung là chuyện linh tinh, khó diễn tả, kể ra đây thì kỳ lắm :joy::sweat_smile:
@TommyJerry ngủ sớm khuya coi C1 kìa anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face: em không coi đâu nhưng vẫn bắt độ :rofl:

4 Likes

Mới đi le ve về… chắc tí a ngủ… phê qué… hehe…
Cả nhà ngủ ngon…

4 Likes

Ngày chủ Nhật vui vẻ nhé ae

4 Likes

Hqua em tính sáng nay dậy sớm leo lên tượng Chúa giang tay, vì cũng gần chục năm rồi chưa leo, vậy mà sáng nay nướng tới 9h mới dậy nổi :sweat_smile:
VT gần vậy mà k ngờ 3 năm rồi em mới đi lại.

Giờ đi ăn trưa xong check-out xong ra bờ biển ngồi :joy::joy::joy:

4 Likes

Ra Gazebo ăn kem em, chỗ đó kem Trái thơm khá là ngon :relaxed:

5 Likes

Chắc cả đám đi công viên nước Andy dk ơi :laughing:
Em không thích ăn kem Andy dk ơi!
Hồi nhỏ nhà em bán kem, mỗi lần cúp điện là dc phép ăn thoải mái :laughing:
Rồi hồi dh năm 1, có lần cả đám đi ăn kem, k nhớ tại sao mà hôm đó em là đứa ăn nhiều nhất, xong tối đó về nhà lên cơn sốt nằm cho mấy ngày, thiệt là mắc cỡ :rofl: rồi về nhà còn bị la tơi bời, cái tội ham ăn :crazy_face: chắc do trc đó vài ba tháng em cắt amidal nên mới bị vậy.

4 Likes

Ghé Partea uống trà, ăn bánh cũng thú vị đó em… xinh xắn, đồ ăn uống ổn… trà chiều chỗ này ok… chúc vui vẻ!

4 Likes

Nhưng ăn bánh uống trà, hay ăn kem, thì làm sao ngồi từ 12:30 tới 15:30 dc?! :crazy_face: Chắc bị quán đuổi thôi anh, mà ngồi k cũng chán chết!
Cả đám tới công viên nước rồi :crazy_face:
Ready to jump :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Hihi… chúc e chơi vui… đề xuất có vẻ là khó và ko cần thiết với e rồi… :smirk:

4 Likes

Hihihi cảm ơn anh nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nếu có 1 mình thì đề xuất của anh là hợp lý nè :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:
Khi nào anh đi cv nước đi, đảm bảo là mê :crazy_face::crazy_face::crazy_face: bất kể tuổi nào :laughing:
Mấy đứa bạn em cũng như em, kiểu như bị cuồng chân, ngồi im k nổi. Tối qua bọn nó oánh bài thâu đêm ấy chứ :rofl: Vậy mà sáng vẫn dậy sớm leo núi dc :laughing:

3 Likes

Sao cái đám 9x đời đầu toàn oánh t+ hay sao mà hông thấy zô room của Andy dk cmt zới em cho zui ta?! :relieved::relieved::relieved:

3 Likes