1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Zậy là ngon gồi, xuống sao lên zậy :crazy_face:
Trc kia mấy năm trời em cứ nghĩ xuống 50% là phải lên lại 100% mới huề vốn k à @Andjku dk :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Và cũng nhiều ng nói em vậy, kể cả thằng bạn broker dẫn em vào ck :sweat_smile:
Và em cứ tin mà k kiểm chứng luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

7 Likes

Nên tui cứ follow theo sau Mỹ Tâm mà đọc thôi :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Trước khi đọc dc cmt của bạn ở trên, tui cũng nghĩ vậy đó. Vì từ 10 về 5 là 50%, nhưng từ 5 lên 10 lại là 100% mà.

4 Likes

Khôn gớm :rofl:
Sau này tui hỏi gì hỏi riêng Andy dk thôi :rofl::rofl::rofl: :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Lời lỗ gì kệ, cuối tuần zui zẻ :squid::beer:🧋 :shaved_ice: :tropical_drink: :champagne: đi anh em ơi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Thì đã bảo ttck vn lúc này toàn chim sợ cành cong, bán cũng đc nhiêu đâu . Ko chết ko chết :sweat_smile:

6 Likes

À thì ra k phải có 1 mình em là chim sợ cành cong :laughing:

5 Likes

Theo kinh nghiệm của anh nếu bất kỳ tay chơi nào chê em " nhát gan " và luôn miệng khoe " chốt thành công trái trứng này " , ăn bằng lần trái trứng kia , bán đúng đỉnh trái trứng nọ … tjn anh đj:
1/ Đó là môi tới , bốn vắn
2/ Đó đích thị là một con bạt yêu sống ảo

8 Likes

Hoặc là ăn may, nhưng may mắn thì 1-2 lần chứ k may mãi dc .
Các quỹ tập hợp những bộ óc cao siêu mà còn lỗ lòi thì sao tới lượt cá nhân phải k anh? :blush:
Mà bốn vắn là gì anh? Em đọc mấy bài bên Làng trứng vẫn chưa hiểu dc từ này.

4 Likes

Ko hỏi bạn thân @Tammy.Tr ý anh bạn… :innocent:

4 Likes

Tammy vô thả tim, chắc k biết nên cô ấy k trả lời rồi anh :face_with_monocle:

4 Likes

Bạn @Tammy.Tr Rất tinh ý đấy nhá, cho 1 xíu đường là bạn ấy chia sẻ cho :grin:

4 Likes

Cụ thể là sao anh :grin: chỉ tới luôn đi. Em bí rồi :sleepy: Người đâu mà khó tính quá :cold_sweat:

4 Likes

Ai nói là tui hông biết nè?! :crazy_face: Biết chớ sao hông nè! :rofl:
Nhưng mà kiu tui khó tính thì tui hổng chỉ đâu nha :expressionless::expressionless::expressionless:
Em cũng mới hiểu từ sau vụ hiệu trứng 4 người thôi @Andjku dk anh @TommyJerry :rofl::rofl::rofl: mặc dù em đọc vài ba lần từ năm trước rồi :sweat_smile:

5 Likes

Ơ khó tính rõ ràng kia kìa :laughing: sập bẫy rồi nhá :laughing:
Chỉ tui đi mà. K lẽ chiện to chiện nhỏ gì cũng tới tay Andj dk :grin:

4 Likes

Thật ra anh Andjku hay viết truyện hoặc trao đổi văn phong kiểu ko dùng từ trực tiếp cho đối tượng, mà thường là viết khác đi tí, người đọc chú tâm hơn, dễ nhớ hơn vì phải suy nghĩ linh hoạt 1 tí. Đó là 1 cái hay, vì sẽ nhớ lâu và kể cả có tính chất hài hước, giải trí. Cơ bản thì vẫn hãy nắm cái tinh thần chia sẻ, cái cần truyền đạt để người đọc hiểu, chứ ko nên sa đà quá vô từ ngữ rồi quên mục tiêu chính nhé. :grin:
Thứ Bốn là thứ mấy nào người anh em? Hihi… đã dễ hiểu hơn chưa? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

Gợi ý thế này thì dễ hơn chuyện hiệu trứng 4 ng rồi anh. Phải khó hơn tí chớ :rofl:

4 Likes

Ý a muốn truyền đạt là khổ văn ban đầu, ko phải là đoạn giải thích sau cho anh bạn ấy. Để anh bạn ấy quen rồi đọc dần cho dễ hiểu thôi.

5 Likes

Dạ em hiểu rồi, ok bốn vắn :laughing:
Đọc phải suy nghĩ thì mới nhớ lâu dc anh. Nhưng mà chắc do đụng chạm này kia nên từ ngữ phải khác đi chứ k nói thẳng dc.
Cảm ơn anh. Em cố gắng tĩnh tâm đọc hiểu.

5 Likes

Hihi… anh bạn nói có phần đúng, cũng ngại trực tiếp 1 số trường hợp sẽ đụng chạm. Cơ bản cứ thoải mái vui vẻ trong Nhà này nhé, đừng để bị rối tù mù rồi tẩu hỏa nhập ma… hehe :stuck_out_tongue_closed_eyes:
À mà có gì chưa rõ cứ hỏi mọi người, chứ đừng để hiểu sai, thà ko hiểu còn hơn là hiểu sai… :smirk:

5 Likes

Dạ em thì lúc nào cũng thoải mái thôi anh :blush: Ngoài thân trai ra có gì đâu mà lo :grin:
Cuối tuần k đi beer sao anh? :grin:
Có gì k hiểu là em sẽ hỏi.
Trước đó em có follow đọc nhưng ngại vào comment vì chưa biết gì nhiều. Cảm ơn anh :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Hehe… cuối tuần thì ko đi lang thang, chỉ dành cho gia đình ở nhà và gia đình vợ. Thường kèo thì nhậu bên gia đình vợ… hehe…
Anh bạn nay ko lo chở người iu đi dạo à? Ko thì cũng đi quẫy tưng bừng đi chứ nào… hehe

4 Likes