1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Thứ 6 thường ae ra sớm, nhậu sớm xong về sớm luôn anh :grin:
Em zai ngoan mà, nhậu xong về nhà ngủ thôi :stuck_out_tongue_winking_eye:
Bồ thì chưa có, đang luyện bí kíp kua gái online, sau đó mới thực chiến offline dc anh :grin: :joy:

3 Likes

Ây dà … Em guộc lại có điểm tương đồng với anh rùi :face_with_hand_over_mouth:
Cuối tuần anh cũng dành cho gia đình, hầu như ko gặp bên ngoài :relaxed:

4 Likes

Ơ… đi làm gì mà sướng thế… hehe… lâu lâu hư lên tí, con gái mới thích nhá… hehe

4 Likes

Hehe… em guộc anh guộc mà… :tumbler_glass:

3 Likes

Thường đi làm 6h ra, mà thứ 6 là sếp cũng thích ra nhậu sớm nên 5h là ra nhậu, 7h tối quay lại công ty check out vân tay ra về :laughing:
Cuối tuần thì em cũng … ngoan, đi đá bóng xong làm vài ve với mấy thằng bạn thân :laughing:

3 Likes

Hehe… sống chuẩn mực thanh niên thế. Tán gái đừng đọc online hay này nọ, cứ sống theo bản năng, thích thì nhích, xung phong, bày tỏ tình cảm… mặt dày lên tí, lỡ ko dc thì coi như mềnh đã hết sức… :joy:
Mình nói mạnh miệng thế thôi, chứ trước kia cũng nhát gái, giờ thì… đỡ hơn rồi… haha :sweat_smile:

3 Likes

Giờ em mong gái tới tán mà chắc khó :joy:
Thôi cứ từ từ chứ vợ con sớm cuối tuần lại k dc đi banh bóng lại buồn anh :joy:
Khi đó chắc cuối tuần ở nhà giữ con cho vợ đi chơi :joy:

3 Likes

Hehe… cứ tùy duyên, vào 1 ngày ko nghĩ đến lại gặp nàng thơ của cuộc đời thì sao… hãy cứ thong thả tận hưởng những gì tốt đẹp sắp đến đi… mọi chuyện lúc nào cũng sẽ tốt hơn hôm nay thôi… :blush:

3 Likes

Mấy anh dtu ck giỏi mà viết văn cũng hay nữa :blush:
Em ngủ trước đây. Nay làm hơi nhiều chai nên đuối sớm :grin:

3 Likes

Okay chàng trai… nghỉ ngơi… mai sẽ có niềm vui… hihi…

3 Likes

Bởi vì văn chương từ ngữ nhẹ nhàng vậy nên mới đầu em tưởng anh @TommyJerry là…chị gái, mẹ của 2 đứa kids Tommy n Jerry :rofl::rofl::rofl:
Còn tên @BlueOcean_1 mới đầu cũng mềm mại, em cũng tưởng đâu con gái tuốt :rofl::rofl::rofl:
Ai biểu mấy dk trong tuần đi chơi nhiều rồi, thì cuối tuần phải bớt bớt lại chớ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em thì cuối tuần là phải lên đồ lượn chỗ này chỗ kia. K có đứa nào hẹn cũng bày đặt có hẹn luôn :sweat_smile: chứ nằm ườn ra đó phụ huynh lo :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

6 Likes

Mà phụ huynh cũng thật là mâu thuẫn :sweat_smile:
Hồi em cấp 3 thì kêu lo học đi, lên dh tha hồ quen các anh :sweat_smile:
Em lên dh thì kêu lo học đi, đi làm nhiều anh để chọn :sweat_smile:
Rồi đi làm toàn mấy anh lớn, bọn ngang ngang lại …k dòm em :relieved::relieved::relieved:
Mà thôi, tới 40t mà vẫn chưa chốt đơn dc, thì có thằng bạn Vk Mỹ của em nó bảo lãnh rồi :sweat_smile:.
Nó bảo nếu em tới 40 mà chưa có ai thì em với nó rổ rá cạp lại :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Nay chắc nằm nhà mình ên nên buồn chứ gì :grin:
Tui đọc cmt của Mỹ Tâm câu nào cũng thấy vui vui, hay xài cái icon mặt tí tởn này :crazy_face:
Tui tưởng tượng thôi cũng thấy buồn cười rồi.
Do thấy Tammy vui vẻ cute nên tui chọc ghẹo thôi nè :grin: ai cũng vui vẻ, chứ chứng cháo miết chán lắm, cs còn có nhiều thứ khác mà :smiling_face_with_three_hearts:
Mà ít ra Tammy còn có ng bảo hiểm, chứ tui chưa có ai nè :sneezing_face:
Tammy biết bài này k ?

5 Likes

Biết chớ sao hông biết nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face: thuộc lyrics luôn nữa là … :rofl::rofl::rofl:
Tui mà tới lúc quạo thì mấy ngày luôn nhá :rofl::rofl::rofl:
Nice weekend everybody :hugs::hugs::hugs:

Mấy anh giờ toàn nói chiện zới tên kia thôi chớ hổng thèm nói chiện zới em nữa nha 🥲🥲🥲

6 Likes

Ơ thì chiện đờn ông con zai mà :grin:
Nay phát hiện thêm tính dễ giận và giận dai nữa kìa các anh :laughing: :grin:

6 Likes

Em k hiểu sao dạo này báo hay chế meme HpG thế anh @Andjku ?
Họ thép mã nào cũng rớt, HPG 58 về 33 là 43%, HSG 40 về 20 50%, NKG cũng -50% trong 3 tháng qua, mà sao báo chí cứ chĩa mũi dùi vào HpG? Em k hiểu?

Thế này thì mất hết tuổi thơ các anh nhỉ :joy:

5 Likes

Tại vì cái :speaking_head: em à :zipper_mouth_face:
Chơi rứa ai chơi lại :rofl:

5 Likes

Em chưa hiểu lắm. Chắc search các bài báo đọc lại hả anh? :blush:

4 Likes

Có ng ghen tị với em rồi đây các bro :grin:
Có phải là phát ngôn của bác ấy đợt họp cd vừa rồi k anh @Andjku ?
Nếu đúng là vậy thì em thấy bác ấy nói thẳng nói thật mà anh? :roll_eyes: (ngành thép đang k thuận lợi, kq quý 2 thê thảm…) ???

5 Likes

Nói thẳng nói thật? :astonished:
Anh nào có bẩu anh ý nói ko thẳng thật đâu nè 😮‍💨

6 Likes