1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Em vô sau chắc k có rồi. Chúc mọi người họp vui vẻ. :grin:
@Andjku có khi nào Daughter trong bài a viết, vì thương Daddy, nên nghe lời chứ k cãi cha theo lý thuyết bánh mì nữa k a? :grin:

4 Likes

Nói là nói thế thui, chớ daughter y hệt FO , dễ gì nghe lời bitter của cha, các nàng ấy thjk lời " ngọt ngào " của trai nghèo y hệt FO “thường” thjk sống ảo theo lời tô vẽ x5 x10 của môi tới với bốn vắn với đội đa cấp trứng chiên vậy … :joy:
Thế nên Trai nghèo chỉ cần dẻo miệng vẫn có cơ hội kiếm đc cô gái theo thuyết bánh mì @Tammy.Tr nhỉ? :grin:
Và Đội đa cấp chỉ cần giỏi hô hào chém gió sống ảo thì vẫn luôn có nhiều FO đu theo :laughing:

6 Likes

Ơ anh nói gì cũng chí lí. :laughing:
Thương daddy thì thương chứ chắc k dứt dc lý thuyết bánh mì anh nhỉ. :joy:

4 Likes

Kkkk cái này em phải hỏi @Tammy.Tr :crazy_face:
Cơ mờ … đại hội em chắc ko đc dự … nhưng chốt nhận cổ tức hi vọng em ko chủ động từ chối :cowboy_hat_face:

5 Likes

Cổ tức chắc phải cuối năm mới chốt. Em sẽ chủ động rồi anh. Đợt rồi lớ ngớ kẹp hàng nhận dc hẳn 3-4 cái thư mời họp, chốt hồi nào em cũng k rõ luôn, thư tới tay mới biết :joy:
Em đi beer đây. Chúc a buổi tối vui vẻ với chị và các cháu ạ! :blush:

4 Likes

Thông thường theo các năm trước thì cổ tức sẽ đc chi trả vào khoảng sau 1 tháng họp đhcđ em nha ( xem lại lịch sử chi trả các năm trước ) :money_mouth_face:
Nên ko đến nỗi tới cuối năm đâu :cowboy_hat_face:
Chúc em tìm đc phương pháp chiên trứng " Phù hợp - An toàn - Hiệu quả " :partying_face:

5 Likes

Cảm ơn anh rất nhiều. :smiling_face_with_three_hearts:
Dạo này tối em phải ra ngoài chém gió với chúng bạn thôi, chứ ở nhà rảnh lại mò lên các diễn đàn, rồi lại ngứa tay. :joy:
Thật k dễ gì mà ngồi trước cái bảng điện mà lại k mua bán gì.
Mọi người chắc phải kinh ng lâu năm mới đạt dc trình độ đó. :blush:

5 Likes

Andy dk so sánh như vậy em dễ hiểu chuyện Cha và con gái hơn nè :smiling_face_with_three_hearts:
Ơ mà truyền thuyết có Mỵ Châu đó thôi :joy:
Lẽ nào thuyết bánh mì cũng như chiên trứng? Phải tự trải nghiệm rồi mới nhận ra thuyết nào đúng sai?! :sweat_smile:

4 Likes

Xem ra @Tammy.Tr nhà ta cũng đang trải nghiệm thuyết bánh mì thì phải @BlueOcean_1 à :thinking:
Cơ mờ nói lời thành thực thì người cha trong câu chuyện cũng từng là Boy nghèo dùng thành thục thuyết bánh mì đới :joy:

5 Likes

Vợ thì Ko rồi, chủ yếu là ba mẹ thui :sweat_smile:

4 Likes

Ah vậy là anh cũng FA như em. Thảo nào anh @Andjku ship cho Tammy mãi :laughing:

4 Likes

Phải là đang trải nghiệm nên mới mạnh mồm bảo xu hướng 2022 là lý thuyết bánh mì đó anh :laughing:

4 Likes

@Andjku dk k thấy em toàn đi công viên chứ k đi cf sang chảnh sao ?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
K lẽ giờ rủ ngta zô chiên trứng cho mau thoát nghèo ta?! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
@BlueOcean_1 ý anh @Wallet87 là ảnh không giấu vợ ảnh chiên trứng, mà là giấu ba mẹ.
@TommyJerry rảnh nghe thử bài này đi anh (nếu anh chưa nghe). Ngày nay em nghe bài này chắc 30 lần, đủ version :sweat_smile:

Ơ mà model máy bay mới là không bền đó @Andjku dk ơi! Cả Vn lẫn quốc tế nhá :sweat_smile:
Còn thuyết bánh mì thì…chờ xem sao :sweat_smile:

4 Likes

Anh có bẩu Thuyết bánh mì ko bền đâu, chỉ là nếu kéo dài và " va chạm " tới " Cơm áo gạo tiền - Ốm đau bệnh tật " thì lúc ấy mới bít có bền nổi hay là ko em à :sweat_smile:

5 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: thiệt tình em chẳng biết tính đường nào luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Thôi kệ tới đâu thì tới vậy :sweat_smile:
Mà nghĩ đi nghĩ lại thì đó cũng k phải lỗi của ngta :pleading_face::pleading_face::pleading_face:

4 Likes

Tính gì tính lẹ đi, chứ sao mà tới đâu hay tới đó dc nè Tammy. :grin:

5 Likes

Như anh đã từng nói:

Anh ko yêu bất kỳ trái trứng nào ! :sweat_smile:
Anh chỉ yêu " Giá trị tiềm ẩn bên trong " của mỗi trái trứng! :face_with_monocle:

Đấy là nói chuyện về Trứng và Trứng sỹ thui :relaxed:
Chớ … Chuyện tình cảm anh ko có ý kiến giề đâu , vạn sự tuỳ duyên em - Vui vẻ cũng là 1 dạng giàu có của gia đình :blush:

5 Likes

Anh @Andjku ship mà không biết bị ai chặn rồi e :joy::sweat_smile:

4 Likes

Thửng hay tếch ? :disappointed:

6 Likes

Ông lớn hết xèng rồi nên chia cp thôi nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Nice Sunday everybody :hugs::hugs::hugs:

8 Likes