1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đã quá. Nhất Tammy rồi.
Mà uống cf sữa với sữa hả ta?

5 Likes

Càng tếch thì càng nát? :disappointed:
1 cái bánh cắt ra thành bao nhiêu miếng thì cũng chỉ là 1 cái bánh mà thôi, tuy vậy càng cắt thì miếng bánh càng nhỏ lại :pensive:

7 Likes

Nhâm nhi buổi sáng cn

5 Likes

Cf buổi trưa chứ anh :grin:
Càng chia thì số lượng cp nhiều thêm, giá phải giảm, phải k anh @Andjku ?

5 Likes

Ko phải vậy em:

• Tổng tày sảng ko đổi
  • Tổng lượng lưu hành tăng gấp đôi
  • Áp lực lên kdqk cũng vì thế sẽ tăng gấp đôi
  • Ngoài ra việc chia bánh còn góc khuất về việc " áo " hay quần !? :crazy_face:
  • Xoèng ko phải lá mít, ko có thì ko thể chuya đc, chớ giầy thì … :thinking:
8 Likes

Tếch là gì Andy dk? Sáng giờ em có suy nghĩ mà chưa ra :sweat_smile:
Thưởng thì đối nghĩa là phạt phải hông Andy dk?! :sweat_smile:
Em … thực dụng, k nói nhiều, chia xèng thì lấy chứ giầy thì hông nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Á em hiểu rồi nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Chiên Trứng mau xuống sắc hơn cả người yêu bỏ ? :sweat_smile:

6 Likes

May quá, cỡ 2 tháng nữa có xèng đi tút tát lại gồi Andy dk ơi! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes
  • Xoèng ko phải lá mít, ko có thì ko thể chuya đc, chớ giầy thì … :thinking:
    Có phải là ý nghĩa câu chuyện 2 tỏi, xài tiền tương chai…k a @Andjku ? :grin:
4 Likes

Room mình nó rất là lạ, quá nhiều từ mới lạ, mà mún hiểu phải đọc từ đầu mới hiểu mọi ng nói gì. Chứ sọc ngang sọc dọc thì k hiểu tương chai với bánh mì dc :grin:

5 Likes

Đúng rồi đó :crazy_face::rofl::crazy_face:
Năm trước em vào f mười chín chỉ đọc truyện thư giãn của Andy dk thôi chứ mấy topic quảng cáo là hầu như k đọc, vì k hiểu mọi ng nói gì hết :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Topic lùa gà thì đi nhanh vào vấn đề và lộ liễu lắm e, còn muốn hiểu anh andy thì phải đọc từ từ và xem Cả thực chiến bên ngoài nữa thì mới hiểu được (lý thuyết + thực hành) :grin::grin:

5 Likes

Em …cáo gồi :crazy_face: Fn gồi :crazy_face: sao lùa em dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Make a wish for a great new week :hugs::hugs::hugs:

Internet

6 Likes

Thích ý của Wb hơn. Đó là sự sàng lọc. Ở Vn như kiểu sàng lọc phân khúc bđs vậy. :crazy_face: , Bảo sao bọn Vin bán bđs mắc vẫn ối người muốn mua :sweat_smile:

5 Likes

Sự sàng lọc luôn diễn ra mỗi ngày và chưa chắc gì một hiệu trứng nổi tiếng có thể thoát khỏi sự đào thải :pensive:
Thế nên, hãy tận dụng lợi thế của 1 nđt thuần tuý " Ko cần phải sống chết với hiệu trứng " :smirk:
Cơ mờ … Tham khảo ngài Warren thui, rùi điều chỉnh cho phù hợp khẩu vị trứng làng. Chớ mang tư duy trứng Mèo vào áp dụng cho trứng làng, coi chừng mắc bẫy tư duy sai vị trí hehe

7 Likes

Ủa mờ có xèng rồi thì coffee thôi chớ Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mới sáng đọc bài báo thấy mệt ghê mấy dk :rofl:

5 Likes

Ơ cáo Tammy mời cf a Andy à? Cho tui theo phục vụ nước với :smiley:

3 Likes

Cứ từ từ cô @Tammy.Tr:relaxed:
@BlueOcean_1 cũng từ từ nhé :tumbler_glass:
Từ từ cháo nhừ sẽ ngon ace làng trứng nhé :cowboy_hat_face:

5 Likes

Ok đại ca. Khi nào cf nhớ hú em nhá. :grin:

4 Likes

Số em hên quá. Mới vô có quà liền. Cảm ơn Andy đại ca :smiley:
À cảm ơn bé Tammy nữa nhá :smiling_face_with_three_hearts: :kissing_heart: