1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ơ vậy khi Tammy tóc thẳng thì gọi Mắm Tôm à? :grin:

4 Likes

Hahaha… :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth:… hahaha… :rofl: :joy: :rofl:

3 Likes

Em có nên xoá cmt trước khi cô í đọc dc k a?
Giờ chắc cô í đi bơi, yoga rồi. :grin:

4 Likes

:rage::rage::rage::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::triumph::triumph::triumph::angry::angry::angry::rage::rage::rage::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::triumph::triumph::triumph::angry::angry::angry::rage::rage::rage::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::face_with_symbols_over_mouth::triumph::triumph::triumph::angry::angry::angry:

4 Likes

Oái người ta đọc dc rồi a @TommyJerry .Đại ka kíu em. :cold_sweat: :hot_face:

3 Likes

Oan gia ngõ hẹp thôi… :sweat_smile:
Thôi thì gút ở đâu thì gỡ ở đó đi chàng trai… :joy:

3 Likes

Phi tang comment hả a? Ai biểu @Tammy.Tr hồi trưa lựa lúc tui k online nói xấu tui. :kissing_heart:

3 Likes

Ko ko… hãy đối mặt, mình làm mình nhận chứ có gì đâu nào… chẳng cô gái nào ko thích người thật thà, thật lòng cả :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Chắc xin cái hẹn cf gặp mặt nói lời xin lỗi để thể hiện sự chân tình ha a?. :grin:
Mà chắc ẻm giận nên off lun gồi. :pleading_face:

3 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :beer: rủ nhậu chứ phê pháo gì tầm này… :rofl:

3 Likes

Ngày mới vui vẻ nhé my family

7 Likes

Ơ sáng nay Tammy k thả cmt good morning nữa gùi. :pensive:

5 Likes

Anh ra đi khi đèn đường chưa tắt,
Ánh bình minh soi gót chân anh ngày hồng…
Thơ con cóc tự làm tặng anh bạn 1 bắt đầu 1 ngày mới tươi đẹp nhé…
Chúc cả nhà ngày mới đầy năng lượng…

8 Likes

Ui trời anh Tommy xuất khẩu thành thơ luôn. :smiley: :+1:

4 Likes

Thơ con cóc tào lao mà… haha… :coffee:

5 Likes

3 chữ cái nó nằm ngay đầu bài viết của lão rồi. Còn 3 chữ cái khác lão cũng biết thì biết nói gì giờ :(( . Giờ ít lên F tám lắm. Chán sự đời rồi :upside_down_face:

5 Likes

Anh ra đj khi đèn đường chưa tắt :cowboy_hat_face:
image
( Internet )
Anh về nhà, bình minh … cầm chổi chờ :grimacing:
image
( Internet )
Ko rõ em guộc @TommyJerry có tơ hào tý Hercules nào không, nhưng xem ra phải vài tháng nữa mới có duyên quảng cáo típ phần 5 về em nó :face_with_hand_over_mouth:
Thế đc rùi , ko cần manh động em guộc nhé :smirk:
Cơ mờ em ý như nồi cơm Thạch Sanh, lâu lâu đói bụng bới ăn, hoài ko hết :heart_eyes:

5 Likes

Chán thì ghé đây, thảnh thơi uống trà, làm thơ, viết truyện và bàn sự đời ( ngoại trừ chín chị và tjn đồn vô căn chứ ) :tumbler_glass::tumbler_glass:
Lâu lâu nghe chủ Top Andy phán nhảm chờ xem đúng sai :relaxed:
Cơ mờ có bạn inbox bẩu rằng " Anh ơi anh đổi nick đj, em nói thật ban đầu đọc tên nick anh em ko có cảm tình vì nhìn nó trẻ trâu thiếu nghiêm túc nên em ko thèm vào đọc luôn " :joy:
Cơ mờ … cám ơn góp ý của bạn, nhưng mà làm nđt thì ko nên cảm tính như vậy, vỏ sần sùi chưa chắc ruột đã ko ngon và ngược lại bạn ạ, Vạn Sự cứ Tuỳ Duyên :four_leaf_clover::tumbler_glass:

6 Likes

Haha… anh guộc làm thơ hóm hỉnh quá…:stuck_out_tongue_closed_eyes:
Em lại đợi mà Hẹc Quyn búng nhanh quá, nên lần này ko có ăn anh guộc ợ… đợi tiếp ạ… :neutral_face:

5 Likes

Ko sao nè, Có duyên thì còn p5, p6 … thậm chí phần 100 :grin:

6 Likes