1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hihi… em vẫn đợi đắp chăn chờ khởi nghĩa thoai ạ… e ko nhạy lắm nên còn phải học và quan sát nhiều… hihi… :sweat_smile:

5 Likes

Lỗi " Tư duy sai vị trí " ??? :joy:
Một lỗi " cơ bản " hình như nhiều người mắc phải thì phải chăng ? :thinking:

7 Likes

Chỉ cần Phương Pháp đúng, Cơ hội luôn luôn có :nerd_face:

• Andjku
7 Likes

Dạ quan trọng nhất là phải còn tiền nữa chứ a. :joy:

4 Likes

Em kéo xe thì phải có đôi tay, em chiên trứng hiển nhiên phải có tiền ( Trừ khi chiên trứng ảo ) , thế nên đó là điều hiển nhiên ko cần nói đến em nha 😮‍💨

6 Likes

QNS em cứ 43-44 mua, 48-49 bán, nửa năm qua cũng dc 4-5 tour gì rồi Andy dk :blush:
Thần Hercules của dk nhiều cp quá, em nhìn k quen mắt. Em thích mấy mã sl cp vừa phải thôi.
Em có thư mời rồi. Mấy anh có uỷ quyền em đi họp thì…bao vé máy bay VnAirlines cho em nha :crazy_face:

4 Likes

Em bay Bamboo khuyến mãi đj, để dành tiền trồng răng :stuck_out_tongue:

5 Likes

Em…say no với hãng Cây Tre nha Andy dk :rofl:
Em chỉ đi VnAirlines với Pacific Airlines thôi. VJet em cũng chưa từng bay luôn :relieved:.
Sáng em bán dc mớ QNS dư xèng trồng 2 cái răng cửa rồi :rofl: QNS em có nhắc mấy lần đó mà hông dc chú ý :rofl:

5 Likes

Dạ do broker và tụi bạn em hay nói câu “còn tiền là còn cơ hội” đó ạ :smiley:
Tammy giỏi rồi. :+1: :rose:

6 Likes

Còn tiền là còn gỡ :joy::joy::joy:

4 Likes

Dạ đúng ý em muốn nói đó anh . :+1: :grin:

4 Likes

Còn tiền là còn cơ hội??? :astonished:

Câu nói ko biết do ai nghĩ ra , và có từ khi nào? Nhưng sức viral thật khủng khiếp và nghe thật chí lý ! :thinking:

• Cơ mờ " CƠ HỘI " gì thế? 🫣
  • Có phải là cơ hội " TIÊP TỤC THAM GIA CUỘC CHƠI MÀ MÌNH ĐANG LÀ KẺ THUA CUỘC CHƯA CHÁY TÚI KO? " :cold_face:

Đấy, ở 1 góc nhìn khác thì đôi khi có những điều, những phát biểu quá thân thuộc, quá viral nhưng thật … Nhảm nhí!

Còn tiền là còn KHẢ NĂNG, còn ĐIỀU KIỆN tiếp tục tham gia CUỘC CHƠI !!! Chứ ko phải là còn CƠ HỘI! :face_with_hand_over_mouth:
Muốn có cơ hội thì phải có trình độ, có kinh nghiệm và đặc biệt là CÓ PHƯƠNG PHÁP ĐÚNG!
Chớ pp sai mà còn tiền thì chẳng qua là chưa chết hẳn chứ ko phải còn cơ hội :sweat:
Chính @Tammy.Tr đã học đc bài học và " Thay đổi phương pháp " mới có cơ hội hồi phục như hiện tại :smirk:
Chứ nếu @Tammy.Tr mờ ko thay đổi phương pháp thì giờ chắc 1 chồng 3 con, bỏ ck rùi @Phuc_123 nhỉ? :crazy_face:

6 Likes

Dạ chắc cắt con này xong bu con khác gỡ lại, xong lại dính tiếp con khác , cứ xoay vòng như thế . :grin:
Tk em 8 tháng qua lúc nào cũng ít nhất 1 con chờ ngày về bờ . :joy:
Chắc cũng phải mất vài năm mới tìm dc pphap chuẩn a nhỉ ? :joy:

5 Likes

Mà ở quê em con gái cỡ Tammy là 2-3 con lớn rồi ấy . :grin: Còn chưa có là chắc ế luôn . :grin:

4 Likes

Khi em có tiền ( còn tiền ) thì em đủ " Điều kiện " để tham gia một " hoạt động kinh tế " nào đó.
Còn khi tham gia hoạt động kinh tế thì muốn có cơ hội thành công bắt buộc phải có trình độ, có kinh nghiệm, có PHƯƠNG PHÁP PHÙ HỢP.
Thay vì 1 người ko có pp tốt họ thấy ko ổn và rời bỏ với số vốn còn lại, thì họ bị níu chân bởi câu nói thần thánh đó.
Sau câu nói ấy là gì? Chả có gì cả! Vẫn pp ấy , vẫn tư tưởng ấy … Kết quả thì sẽ hên xui và dang dang díu díu VẬT VỜ :joy:

7 Likes

Vậy mà sao nhiều ng nói câu đó vậy a ? Các bạn em, rồi broker quản lý tk em cũng nói vậy . :face_with_monocle:
Chắc cũng mang tính an ủi mình a nhỉ . :joy:
Dạ để em theo Tammy học hỏi . :grin:

4 Likes

Em thử tìm phần " Thư giãn ngắn : Góc nhìn khác biệt " đọc thử xem … Andjku hơi dị nên góc nhìn cũng có nhiều cái " khác người " :joy:

6 Likes

Dạ cảm ơn a, em sẽ tìm đọc . :+1:

4 Likes

:joy: :joy: :joy:
Hồi đó mà k có anh @Phuc_123 với con TYA thần thánh của ảnh thì chắc Tammy vẫn cứ theo thằng bạn thân broker HSC, kết quả là á huhu…1 chồng 3 con, bỏ ck :joy: :joy: :joy:
Mà hồi đó sao em ngu ghê luôn dk, có lúc TYA lên tới 20 luôn mà k hiểu sao em k bán :joy: mà ôm chờ ct 27% :joy:
Mà hồi đó ảnh rảnh lắm, khoái gặp gỡ chia sẻ, gặp thêm 2 ng bạn của em nữa chứ k riêng em :blush:

5 Likes

Rùi sao sau ấy lại bỏ số ngắt liên lạc thế? :thinking:
Để anh Phúc xy tuỳnh tìm khắp nơi mãi tới Topic này mới gặp lại? :grin:

5 Likes