1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đâu có đâu Andy dk :joy:
Tại vì em bị mất dt. Rồi Skype k hiểu sao em quên password k vào dc. Em có thấy ảnh trên f19 nhưng em k có nick nên k vô alo ảnh dc. Chứ em đâu có trốn :joy:
Hồi đó ảnh kêu em là “miệng nói dtu giá trị, ôm lâu thế thôi chứ chắc gì cầm hàng dc 1-2 tháng”… nên sau này em biết em cầm dc lâu hơn ảnh, thì em muốn zô khoe cho ảnh biết, đó @Andjku dk à :laughing:
Do em k đổi nick nên ảnh thấy là biết ngay em rồi :joy:

3 Likes

( Internet )
:roll_eyes::thinking::expressionless:😮‍💨

6 Likes

Ý là sao Andy dk?! :joy:
Em k hiểu có liên quan gì tới em?! :joy:
Mà phụ nữ nào giờ nổi tiếng khó hiểu gồi mà anh?! :joy:

4 Likes

Lý lẽ luôn thuộc về:
1/ Kẻ mạnh :sunglasses:
2/ Kẻ lắm tiền :money_mouth_face:
3/ Phụ nữ ( đùa ) :weary:

4 Likes

Chớ sao Andy dk :laughing:
Muốn nhà cửa ấm yên thì nhìn mặt vợ mà sống :laughing:

4 Likes

Cũng là TYA, nhưng năm đó thằng bạn em nó dùng margin và bay mất 2 tỏi :pleading_face: nên nó xoá mất số của ảnh. Em k kiếm lại dc số dt của ảnh là vậy Andy dk à :pleading_face:

4 Likes

Thật ra chính những trái trứng anh quảng cáo, nếu ai chọn sai " Vùng giá và Thời điểm tham gia" thì khóc hận hay Chí Tèo cũng là lẽ thường tình em nè :relaxed:
Cơ mờ … Chí ít giờ em cũng đã nói thật rùi :grin:

5 Likes

À giờ em hiểu 2 chữ “thành thật” trong ngoặc kép rồi :upside_down_face:
À thì ra là bữa giờ anh nghĩ em xạo ư huhu :pleading_face:
Mà thằng bạn đó richkid nên lỗ nhiêu đó hổng sao dk ơi. Năm trc anh chàng còn chơi CW nữa kia :upside_down_face:
Hnay em bị bệnh, nằm nhà sáng giờ nên buồn, nhiều chiện thôi nè :joy:

4 Likes

Mùa này trời nóng quá, dễ sinh bệnh :pensive:
Cơ mờ … Tám chuyện với nhóm người mình thjk cũng là cách tạo năng lượng tích cực giúp mau khỏi bệnh nè :relaxed:

5 Likes

Trả lời em câu này đã chứ Andy dk.
Hông là em giận dk luôn. Mai trả hết trứng UAE cho dk luôn :laughing:
Mà cái câu “còn tiền còn cơ hội” đúng là viral thiệt đó Andy dk. Thằng bạn broker của em nói với em mấy lần, khi kêu em …cut loss hết luôn đi :joy:

4 Likes

Trời ạ … Ý là nói thật cái vụ mất liên lạc với anh Phúc đẹp trai ấy 😮‍💨

5 Likes

Thì anh biết tính em rồi mà, cái gì cũng phải nói cụ thể rõ ý thì em mới hiểu dc mà :laughing:
Ảnh cũng có con gái 6-7t gì đó :laughing:

4 Likes

Phụ nữ nói 1 hiểu 10 các a nhỉ. :grin:
Tammy có duyên gặp dc nhiều anh lớn ghê. :+1: :grin:
Chúc Tammy mau khoẻ nhé. :rose:

4 Likes

Chắc do ăn ở chăng?! :rofl::rofl::rofl:
Cơ mờ hồi mới thấy nick của @Andjku dk em thấy lạ nên mới vô xem bài đó :rofl:
Oh yeah lên top luôn gồi! Mai có biến chăng? 50 hông ta?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

Internet
Em cũng thích BVSC lắm. Hồi xưa nhờ BVSC có bài báo “những doanh nghiệp trả cổ tức tiền mặt đều hàng năm” mà em mới biết GSP, PGC, BIC, BCE… đó mấy dk :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Mai là Tammy hết bệnh liền. :grin: :rose:

3 Likes

Ủa lấy ảnh minh họa hình Đen Vâu nữa chứ… :laughing: :face_with_hand_over_mouth: :joy:

6 Likes

Anh từng có Topic " 1 phút quảng cáo : BVS - Mua của kẻ chán bán cho người thèm " bên F19 :smiling_face_with_three_hearts:
Hồi ấy em ý là cô bé dịu dàng nết na, ko choảnh choẹ làm cao và ghét " liều " , rất thjk hợp để yêu :heart_eyes:
Sau đó ý em ấy trở thành Lady ngôi sao nhìu kẻ si tuỳnh ngưỡng mộ thèm khát nên chưa có " dịp " quảng cáo p2 về em ý :relaxed:

6 Likes

Ố dè … :heart_eyes:
Mang Tiền về cho Vợ! :sunglasses:

( Internet )

8 Likes

Mang money về cho mẹ nữa chớ Andy dk, zợ k thôi sao dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
BVS em chưa từng mua, nhưng năm trước em có BMS, và đó cũng là case kỷ lục của em tính tới nay trong sự nghiệp chiên trứng :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

6 Likes

Good morning. :rose:
Chưa có zợ thì mang xèng zề cho mẹ ha mấy a? :grin:

5 Likes